• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW Deviant FINAL - C6v40 for 5230/5233/5530/5800 (08/08/2011)

thimdiem

ui.5530 bản này ko có mini qwerty vậy xài từ điển hay j đó thấy bất tiện quá.muốn cook thêm bàn phim mini qwerty vào thì phải làm sao vậy DT.

luckyfore94

duy thanh send cho mình cái Widget Nokia Notification bản mà duy thanh đang sài nhé , tài mình đang sài CFW C6 cũ nên muốn cài thêm vào ý mà ^^! thank !

Lukas91

Đang upload nhá bạn.

Nói chung là khá chuẩn. Tiếc là font chữ xấu, chỗ thì font Pure mới, trong menu Tùy chọn thì lại là font cũ. Mình thấy font như bản Anonymous trên pdaviet này rất chuẩn đấy. Bạn tham khảo thử xem. Hì.

OnlineNo1

có ai giúp mình bản JAF trên win 7 được ko, đã thử rất nhiều cách mà vẫn không được, ai biết giúp mình với, huxhuxx
Chuột phải vào jaf emulator, chọn Properties >> Tab Compatibility >> Tích vào ô "Run this program in compatibility mode for:" >> Chọn XP hoặc Vista là ok.

NguyenDuyThanh

duy thanh send cho mình cái Widget Nokia Notification bản mà duy thanh đang sài nhé , tài mình đang sài CFW C6 cũ nên muốn cài thêm vào ý mà ^^! thank !
DOWNLOAD ở đây nhé bạn (trong các topic tổng hợp mod đều có) :)

Nói chung là khá chuẩn. Tiếc là font chữ xấu, chỗ thì font Pure mới, trong menu Tùy chọn thì lại là font cũ. Mình thấy font như bản Anonymous trên pdaviet này rất chuẩn đấy. Bạn tham khảo thử xem. Hì.
Thực sự là mấy cái font với effect khó chiều ý tất cả mọi người, đa số thích font này nên mình chọn. Việc thay font cũng ko quá khó khăn mà, cook hoặc sử dụng phần mềm đều đc mà

ui.5530 bản này ko có mini qwerty vậy xài từ điển hay j đó thấy bất tiện quá.muốn cook thêm bàn phim mini qwerty vào thì phải làm sao vậy DT.
Có miniqwerty mà bạn, bạn sử dụng phần mềm Swype nữa còn tiện hơn nữa, đọc tại PLUS APP #1 nhá

Chỉnh sửa cuối:

Lukas91

Thực sự là mấy cái font với effect khó chiều ý tất cả mọi người, đa số thích font này nên mình chọn. Việc thay font cũng ko quá khó khăn mà, cook hoặc sử dụng phần mềm đều đc mà

Ừ. Nhưng theo ngu kiến của mình bạn nên fix lại font chữ bản fw này bạn hiền ạ. Vì font chữ ko đồng nhất. Vào tin nhắn, menu tùy chọn...là nó hiện font cũ :(

caubephuthuy

DOWNLOAD ở đây nhé bạn (trong các topic tổng hợp mod đều có) :)

Có miniqwerty mà bạn, bạn sử dụng phần mềm Swype nữa còn tiện hơn nữa, đọc tại PLUS APP #1 nhá
pro ơi,e thấy dùng font android vẫn là chuẩn nhất tính đến thời điểm này;)

M4_Vu0ng_001

pro ơi,e thấy dùng font android vẫn là chuẩn nhất tính đến thời điểm này;)
trước kia mình cũng thích font đấy lắm,nhưng nhìn nhiều cũng...ngấy:D,g lại chỉ toàn dùng font mặc định trước đây của DT...:))

thimdiem

ui.không có DT ơi.bản cho 5530 TAP hay Swipe j đều ko có mini QWERTY hết. bản CFW Deviant V4 hôm 1/8/2011 thì có mini QWERTY.

xzxCupidxzx

hix hix bị lỗi hackphone thì phải. Lúc ấn từ "mũi tên" sang dấu "chữ V" thoát ra khởi động lại "chũ v" nóa ra dấu "mũi tên" (Đã ấn auto patch")

M4_Vu0ng_001

hix hix bị lỗi hackphone thì phải. Lúc ấn từ "mũi tên" sang dấu "chữ V" thoát ra khởi động lại "chũ v" nóa ra dấu "mũi tên" (Đã ấn auto patch")
cái này hack sẵn rồi,cài [m thoải mái,cần gì patch lại làm gì bạn...????

nhaylau321

Mọi người cho hỏi bản này xoá bỏ cảm biến rồi hả, tui xài n-desk dùng cảm biển mở khoá ko đc ?

shido_katori

Active Member
Mọi người cho hỏi bản này xoá bỏ cảm biến rồi hả, tui xài n-desk dùng cảm biển mở khoá ko đc ?
có xóa gì đâu bạn, dùng Mykeylock khóa máy bằng cảm biến bình thường ! gọi điện thì nhờ cảm biến hoạt động nên đèn màn hình mới tắt đấy !