• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW Deviant FINAL - C6v40 for 5230/5233/5530/5800 (08/08/2011)

socloc20

anh duythanh ơi, bữa nào rãnh anh thữ nghiên cứu về hđh belle xem. koi có cách nào cook giao diện hay chức năng gì đó cũa nó vào cfw cũa anh ko. em gà nhưng thấy giao diện nó đẹp wá... thèm :)) :))

Bạn này mơ cao xa quá, chạy về vs hiện thực đi :)), giao diện cua belle chắc ăn gần 100mb ram là ít đấy :))

NHANHAO84

bản Anomynous v10 của DT sử dụng bộ ANNA full icon nhìn rất đẹp. Thắc mắc vì sao các cooker sau này hầu như không dùng nữa. Bộ ANNA +X7 lite các sub-icon nhỏ toàn màu trắng không đẹp chút nào mà phần đông lại thích??? lạ nhỉ!

M4_Vu0ng_001

bản Anomynous v10 của DT sử dụng bộ ANNA full icon nhìn rất đẹp. Thắc mắc vì sao các cooker sau này hầu như không dùng nữa. Bộ ANNA +X7 lite các sub-icon nhỏ toàn màu trắng không đẹp chút nào mà phần đông lại thích??? lạ nhỉ!
mình lại thích cái màu trắng kinh dị đấy,thế mới chết chứ...:))

nuluku

bồ tèo sao mình jaf bản swipe unlock 5800 kô có lỗi gì nhưng kết nối pc suite với ovi suite kô được dậy.

keykeyon

Sorry e hỏi ngoài lề chút. Ai biết FIX lỗi mặt cười k hiển thị trong tin nhắn k chỉ e với?

nuluku

Bạn thử khởi động máy lại xem
cũng kô được bạn ơi .
khởi động lại máy, gỡ ovi suite ra cài lại vẫn kô nhận.

xboy_xu

mình chẳng hiểu sao nữa, máy mình 5800, dùng bản cfw này thấy rất ngon nhưng mà bị mỗi cái là ko bật dc bluetooth, nó báo "Không thể thực hiện thao tác bluetooth" ai bị như mình ko? flash mấy lần rồi vẫn bị

nuluku

mình chẳng hiểu sao nữa, máy mình 5800, dùng bản cfw này thấy rất ngon nhưng mà bị mỗi cái là ko bật dc bluetooth, nó báo "Không thể thực hiện thao tác bluetooth" ai bị như mình ko? flash mấy lần rồi vẫn bị

bạn coi lại phần cứng máy của bạn thử coi sao chứ mình sài bluetooth bình thường mà.

love89

link 5800 die rồi chủ topic ơi cho link media cho dễ dùng.................thank bạn trước.

AnTiBG

Bạn này giống mình nè. Mình nghĩ là cái Bluetooth của máy hỏng rồi, vì mình đã flash đủ các bản rồi đều ko bật đc.

iph0ne

Duythanh ơi mình wang bộ icon n8 vô sau khi flash bật hiệu ứng lên k0 có!!! 5230:|

Eraltiker

Bluetooth máy mình cũng đang bị thế nè.hm nào phải test thử mấy bản khác xem sao dao này làm biếng flash quá

hien98

có ai giúp mình bản JAF trên win 7 được ko, đã thử rất nhiều cách mà vẫn không được, ai biết giúp mình với, huxhuxx