• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW Deviant FINAL - C6v40 for 5230/5233/5530/5800 (08/08/2011)

Ntv_79

duythanh cho mình xin cái 2 trang emotion và 6 trang symbol nhé! THanks

NTiolanDatluu

sao cái này cứ kết nối mạng liên tục => tốn pin dã man

mình cũng vậy, như bản trc mấy pm Weather mình cài nó chỉ hỏi lần đầu kết nối thôi, sau đó tự update mà k cần hỏi, cứ bật màn hình lên cứ hỏi kết nối hoài, bực thật

anhthe250790

khởi động máy là đòi kết nối rồi chứ! chọn không thì một lúc sau lại hỏi tiếp tức thật

NguyenDuyThanh

khởi động máy là đòi kết nối rồi chứ! chọn không thì một lúc sau lại hỏi tiếp tức thật

Bạn vào check trong KillMe xem cái gì đang đòi kết nối chứ. Bạn dùng email hiển nhiên là sẽ bị thế, xoá email là hết ngay mà. Cái gì cũng nói rõ ràng ra chứ bạn cứ nói mập mà như thế ai mà biết giúp đc.

NguyenDuyThanh

mình cũng vậy, như bản trc mấy pm Weather mình cài nó chỉ hỏi lần đầu kết nối thôi, sau đó tự update mà k cần hỏi, cứ bật màn hình lên cứ hỏi kết nối hoài, bực thật

Mình vẫn đang xài SPB Weather có thấy nó hỏi cập nhật đâu, thích cập nhật lúc nào thì bấm refresh. Chỉ có lần đầu nó mới bắt kết nối thôi.

nhaylau321

Có phải là cái pm Weather của ngoanrazor ko?
Không hiểu sau hnay pin tốt quá, hôm mới flash về sạc đầy mà qua ngày hsau còn 2 vạch còn hnay thì ko mất vạch nào

NTiolanDatluu

Có phải là cái pm Weather của ngoanrazor ko?
Không hiểu sau hnay pin tốt quá, hôm mới flash về sạc đầy mà qua ngày hsau còn 2 vạch còn hnay thì ko mất vạch nào

mình thoát mail cũng vẫn đòi kết nối!

Note: cách khắc phục là vào cài đặt > Khả năng kết nối > Đích mạng > Internet > chọn điểm truy cập tự động
mình vừa làm xong k thấy hỏi kết nối nữa
:D

Chỉnh sửa cuối:

shido_katori

Active Member

emai mình xài bình thường ko đòi kết nối, còn weather thì xài ACCUweather cho lành !

minhthaohcm123

THÔNG BÁO
Bản SWIPE TO UNLOCK 5800 (final)chưa update mediabar gập lỗi nghiêm trọng
-Chế dộ bình thường mà như chế dộ im lặng ( sài 2 ngày rồi hôm nay mới bị)

angelboy12

ram lúc khởi động của các bác là bao nhiêu thế sao máy tui toàn chỉ 55 lúc khởi động nhỉ rồi ổn định chỉ được 47ram à

huutran77

ram lúc khởi động của các bác là bao nhiêu thế sao máy tui toàn chỉ 55 lúc khởi động nhỉ rồi ổn định chỉ được 47ram à
nếu chỉ để widget đồng hồ trên màn hình thì ram lúc khởi động là 57+-1 mb. mình để đầy widget, cài cả email và spb weather và rất nhiều app thì ram khởi động khoảng 54mb, bình thường là khoảng 45 mb.máy 5233

love89

tiếc wa hay mà mình tải không được.bạ up lên media đi thank bạn trước

barracuda

mình khởi động lên đã đc trên 60MB cơ :p ổn định khi cài soft chỉ khoảng ~50MB
/5233

huutran77

mình khởi động lên đã đc trên 60MB cơ :p ổn định khi cài soft chỉ khoảng ~50MB
/5233
Vậy là quá ổn rồi.
PS: DuyThanh có cái menu 4x4-2x6 small icon k?cái big icon nhìn không đẹp bằng.