• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW Deviant FINAL - C6v40 for 5230/5233/5530/5800 (08/08/2011)

chanhkho1908

cái kéo khóa Slide ko đẹp bằng của C6, mình dùng mod slide C6 bỏ vào flash lên ko chạy dc @@
hiệu ứng xoay màn hình ko đẹp, cho mình hỏi cái hiệu ứng xoay filename trong folder effect tên là gì, mình muốn thay cái effcet xoay màn hình của mình vào :D

monkey_nami

mình nghe nói có mod khi mà mình gọi và bên kia bắt máy thì đt rung nhẹ . bn nào có cho mình xin với.Thanks trc nha!

P/s: Thanks DT rất nhiều về những bản cook của bn! >:D<

NguyenDuyThanh

mình nghe nói có mod khi mà mình gọi và bên kia bắt máy thì đt rung nhẹ . bn nào có cho mình xin với.Thanks trc nha!

P/s: Thanks DT rất nhiều về những bản cook của bn! >:D<

CFW đã tích hợp mod này rồi bạn nhé.

nhoxkyo97

tình hình là cái jaf cũa em bị hư rùi. ae ai có bản jaf nào share em với thks nhìu.

nhoxkyo97

tình hình là cái jaf cũa em bị hư rùi. ae ai có bản jaf nào share em với thks nhìu.

Hiện tại có 14 người xem chủ đề này (10 thành viên và 4 khách)

nhoxkyo97,anhthat03,conancth,Hero_4ever,hiepanh,keykeyon,lzzz_adnguyen_zzzl,monkey_nami,NHANHAO84,vietst93_no1,

tóp hót thế này ko ai có phần mềm jaf àk. :(( :((

cylopsking

các bác cho em hỏi, em thấy Conversation tích hợp vào CFW, nhưng k bik bật kiểu j`, ai chỉ cho e vs:D

nhoxkyo97

ae ai test vụ cài qython trên 5530 chưa. em cài đc tới phần nó chạy intaling PIPS intaller gỳ đó rùi nó báo. PIPS Installer is not upgradable (-10256), continue anyway?
là sao vậy mấy brò. xong rùi vào game cần qython cũng ko đc lun. ?_? ai giúp cái đi. :| :|

nhoxkyo97

ae ai test vụ cài qython trên 5530 chưa. em cài đc tới phần nó chạy intaling PIPS intaller gỳ đó rùi nó báo. PIPS Installer is not upgradable (-10256), continue anyway?
là sao vậy mấy brò. xong rùi vào game cần qython cũng ko đc lun. ?_? ai giúp cái đi. :| :|

up ai bro` chỉ em cách khắc phục. :(( :(( đag giền mấy game qython :D :D

NguyenDuyThanh

em tãi từ phần plus app của anh. cài theo thứ tự mà sao tới phần như em nói thỳ nó bị vậy.

QT ý chỉ việc cài thôi, ko cần cài theo thứ tự gì cả đâu, bạn vào topic tải lại rồi cài xem, ko phải như lần trc nữa đâu.