• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW Deviant FINAL - C6v40 for 5230/5233/5530/5800 (08/08/2011)

tung93st

to Duy Thanh: mình chỉ gạt 1 cái, ko ấn nút giữa. Hiện tượng là màn hình ko khóa, mà chỉ tối đi, sử dụng các chức năng bình thường. Gạt lần 2 mới khóa. Mình ko dùng phím gạt vì toàn dùng Easy Keylock nên ko để ý, đọc mấy comment của các bạn khác nên test thử thì thấy thế (ko bị thường xuyên)
Trường hợp này mình chưa bao giờ bị kả.......

tung93st

vừa test bản này cho 5800 và 5530, hoàn tòan ok ko có lỗi gì, media bar, phím gạt bình thường, bản deviant final theo mình có 1 nhược điểm là ko quét hình tại thẻ nhớ mà qúet tràn lan, cài skin isms lên cả trăm tấm hình. May mà mình có mod, kaka :))

gửi cm qua app itext trên ip4, chữ nó lệch pà kon thông cảm :D

Bản này load ảnh ở E thôi mà... máy mình kài gần 100 phần mềm ra bao nhiêu ảnh mà máy vẫn đâu có quét...

barracuda

mình để ý là nếu mở khoá bằng phím giữa lên rồi khoá bằng nút gạt ở hông máy thì khoá bt ,nhưng nếu mở bằng nút gạt bên hông rồi khoá máy thì kiểu j cũng bị như ở trên đã nói :| :-??

tung93st

Mình Đã Test Thủ..Chạy Rất Mượt Nhưng Xem Ra Vẫn Còn Chỗ Chưa Ổn đó là khí khóa Chốt Ngang kô Đc Nhạy phải ấn nhiều lần mới đk..lại còn Không Rung Khi Kéo Khóa CHốt nũa...

Thì cài mod không rung khi khóa chả thế =))

socloc20

Bản này load ảnh ở E thôi mà... máy mình kài gần 100 phần mềm ra bao nhiêu ảnh mà máy vẫn đâu có quét...

làm gì có, bạn cài skin isms vào coi nó quét ko, cần chụp hình cho coi không

tung93st

mình để ý là nếu mở khoá bằng phím giữa lên rồi khoá bằng nút gạt ở hông máy thì khoá bt ,nhưng nếu mở bằng nút gạt bên hông rồi khoá máy thì kiểu j cũng bị như ở trên đã nói :| :-??

Máy mình thấy vẫn bình thường mà, kiểu nào cũng bình thường

thd27091990

mấy huynh ơi! máy em tự nhiên giờ bỏ tai nghe ra cái nó im ru, nghe nhạc không được bằng loa ngoài rồi chuông nó cũng không rên lên được tiếng nào.. rút tai nghe ra cái nó hiện lên câu connect wired headset... giúp em với .. thank!

vietst93_no1

tối qua mình flash bản Tap thỳ thấy lệch profile và lỗi mở khóa như các bạn đã nói, flash lại bản Swipe thỳ ng0n rồi . Từ tối qua chưa thấy lỗi.