• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW Deviant FINAL - C6v40 for 5230/5233/5530/5800 (08/08/2011)

ngcminhdt

cho mình hỏi nokia 5230 của mình RM-593 không viết có flash được file RM-588 không

Se7enhiru

có ai để ý thấy rofs2 của DT có cả file uda 52.0.007 ko, có cần đổi lại thanh 52.0.101 ko.
Mình ko thích cái tin nhắn hội thoạitự động cài đặt
Ai cho mình đường dẫn để xóa 2 cái này với
Cảm ơn nhìu

CÓ AI DÙNG 5800 THÌ TRẢ LỜI MÌNH CÁI NÀY VỚI......................

nhaylau321

Mọi người test pin bản này chưa vậy?
Con 5230 của mình flash hôm qua về sạc đầy pin sau đó cài ít ứng dụng rồi lên nimbuzz khoảng 5 phút ( đèn màn hình 50% tắt độ rung của màn hình luôn ) Qua ngày hôm ngay thì pin còn 2 rạch.
Có ai mau hết pin như mình ko, từ khi lên v50 thì thấy pin yếu quá :(

NguyenDuyThanh

bro nào biết mod xoá cái bộ cảm biến ánh sáng trong phần cài đặt của 5230 k chỉ mình vs _ _!
p/s: có ai flash bản 5230 swipe mà bị triệu chứng: cài đặt độ sáng mức thấp nhất rồi, nhưng khi khoá máy ~> mở khoá thì màn hình lại quay trở lại sáng bưng như ở mức sáng cao nhất k :(??
Có ai 5230 bị tnay ko để chiều mình fix???

nhaylau321

Có ai 5230 bị tnay ko để chiều mình fix???

Không thấy vậy độ sáng bt, mà pin của 5230 mình sau mau hết vậy DT, Hqua flash về sạc đầy xài chút xíu ( không tới 30 phút ) mà qua hôm nay còn có 2 rạch

ganang1234

a DT ơi a có thề gứi các file baterry và hướng dẫn qua inbox cho e với!!! thanks a nhiều!!!

minhthang772

bản 5530 có cái lỗi là khi khoá máy nhấn nút menu vẫn ko hiện spiwe lên để mở khoá

ganang1234

bản 5530 có cái lỗi là khi khoá máy nhấn nút menu vẫn ko hiện spiwe lên để mở khoá
sao tôi ko bị nhỉ,vẫn bình thường mà,chỉ có cái nút khoá bên hông là thỉnh thoảng lại không được thôi.