• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW Deviant FINAL - C6v40 for 5230/5233/5530/5800 (08/08/2011)

OnlineNo1

Đã có file starter_non_critical_1. Có bạn nào dám làm chuột bạch không :)
Edit: Edit lại link, nãy up nhầm :p, nhìu file quá
Mã:
http://www.mediafire.com/?477br6k2p8gp22n

Chỉnh sửa cuối:
Mình rất ít khi flash firmware bởi vì công việc không cho phép, mỗi lần flash lại phải làm lại phần mềm, mất cả ngày, ghi chú, lịch hẹn. Bản từ tháng 4 tới giờ, giờ quyết định flash bản này, dùng thử thấy quá ok, cám ơn DT nhiều lắm

nhaylau321

Lên core v50 mọi lần vào wed là vào ngay trang chủ, có ai biết tắt bỏ cái trang chủ không?

OnlineNo1

Mình rất ít khi flash firmware bởi vì công việc không cho phép, mỗi lần flash lại phải làm lại phần mềm, mất cả ngày, ghi chú, lịch hẹn. Bản từ tháng 4 tới giờ, giờ quyết định flash bản này, dùng thử thấy quá ok, cám ơn DT nhiều lắm

Bạn có thể sync với ovi suite + MS Outlook thì flash thoải mái. Mình cũng đi làm, vài chục cái note và ghi chú là chuyện bình thường. Nhưng mà đú đởn với anh em nên kệ :))

x096485

trả lời giúp mình

các bạn đã test bản 5230 swipe có còn bị lỗi java ko vậy các bạn. tại mình cài yahoo cho dien thoại bị lỗi. bạn nào có bản nào tốt send link cho mình với. thanks.

nhaylau321

các bạn đã test bản 5230 swipe có còn bị lỗi java ko vậy các bạn. tại mình cài yahoo cho dien thoại bị lỗi. bạn nào có bản nào tốt send link cho mình với. thanks.

Cài yahoo gì, tui xài nimbuzz shmessenger binh thuong`

congocontra

Bạn có cỏe 52.0.007 dành cho bản rof2 này không, mình sài 58 chưa up l6n 52.0.101 chờ FW mới

dstruong

N-Desk dùng với FW này khi có người gọi đến sau đó khoá màn hình thì dí mãi ko lên để mở khoá . Phải ấn vào nút bên cạnh sườn nó mới hiện lên giao diện mở khoá N-DESK . Lúc đấy mới mở khoá đc anh ạ . Bản FW 5800
Bản NON-UNLOCK cua 5800 là bản cũ hay là bản mới giảm 2-3MB ros hả anh ??

minhduy199

Duy Thanh chỉ cách vào web lúc đầu nó ra trang trắng đi, chứ mỗi lần vào tốn kb

OnlineNo1

Đã có file starter_non_critical_1. Có bạn nào dám làm chuột bạch không :)
Edit: Edit lại link, nãy up nhầm :p, nhìu file quá
Mã:
http://www.mediafire.com/?477br6k2p8gp22n

@NguyenDuyThanh có thể test giúp mình ko :D. Định viết cái guide, vì có nhiều file starter_critical và starter_background :).

thientruongx

CFW này lỗi khi viết chữ. Các bạn để ý khi viết tin nhắn thì cái dấu nháy (nhấp nháy) sẽ càng ngày to ra theo từng ký tự mình viết