• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW Deviant FINAL - C6v40 for 5230/5233/5530/5800 (08/08/2011)

nhockfc

bro nào biết mod xoá cái bộ cảm biến ánh sáng trong phần cài đặt của 5230 k chỉ mình vs _ _!
p/s: có ai flash bản 5230 swipe mà bị triệu chứng: cài đặt độ sáng mức thấp nhất rồi, nhưng khi khoá máy ~> mở khoá thì màn hình lại quay trở lại sáng bưng như ở mức sáng cao nhất k :(??

quyrombinhduong

bro nào biết mod xoá cái bộ cảm biến ánh sáng trong phần cài đặt của 5230 k chỉ mình vs _ _!
p/s: có ai flash bản 5230 swipe mà bị triệu chứng: cài đặt độ sáng mức thấp nhất rồi, nhưng khi khoá máy ~> mở khoá thì màn hình lại quay trở lại sáng bưng như ở mức sáng cao nhất k :(??

Thử 3 bản thì chỉ có bản Non -Unlock là ổn nhất, Ram khá cao dù đã dùng phần mềm Lockscreen 3rd. Còn bản Tap thì lệch profile + thời gian, bản Swipe thì như bạn nói.

M4_Vu0ng_001

Có ai thử bản Tap 5230 8-8 chưa ? Mình gặp vấn với cái tap to unlock
1/ Ko tự xoay được
2/ Màn hình lock chỗ Ngày tháng và cấu hình bị lệch sang phải .

Flash tiếp 2 bản còn lại xem sao.

Cái Media bar thì khởi động 1 lần sau khi Flash thì ổn rồi!
mặc định nó như thế,không phải lỗi đâu

Se7enhiru

có ai để ý thấy rofs2 của DT có cả file uda 52.0.007 ko, có cần đổi lại thanh 52.0.101 ko.
Mình ko thích cái tin nhắn hội thoạitự động cài đặt
Ai cho mình đường dẫn để xóa 2 cái này với
Cảm ơn nhìu

LoiPT

Đã Mix lại bản Final DT and 01 TT.. Đảm bảo mượt hơn DT nhanh hơn TT =)).. Có ai cần ko?

đề nghị bác DT dữ bản quyền ạ. Bản quyền luôn bị mất bởi zerolove77. Luôn luôn là bản Mix

zerolove77

đề nghị bác DT dữ bản quyền ạ. Bản quyền luôn bị mất bởi zerolove77. Luôn luôn là bản Mix

Mình làm bản mix có gi rõ bản quyên DT mà.. có phải mình nói của mình đâu :))
Ko xài.. đừng chém nha ;))

socloc20

Đã Mix lại bản Final DT and 01 TT.. Đảm bảo mượt hơn DT nhanh hơn TT =)).. Có ai cần ko?

Nhanh hơn ai mượt hơn ai cũng ko cần bạn phải nói đâu, trước hết là bạn mix lại bản của người ta mà ko có lấy 1 lời cám ơn là mình hiểu bạn thế nào rồi, ko cần bàn đến vấn đề thứ 2 !!

LoiPT

Nhanh hơn ai mượt hơn ai cũng ko cần bạn phải nói đâu, trước hết là bạn mix lại bản của người ta mà ko có lấy 1 lời cám ơn là mình hiểu bạn thế nào rồi, ko cần bàn đến vấn đề thứ 2 !!
Ủng hộ :-??:-??

huutran77

Có ai có mod mở rung khi khóa phím không cho mình xin với. (cho vào không biết có bị sao không nhỉ??)

hucu

Member
Các bạn cho mình hỏi: máy minh là 5233 khi cài bản này có thể cài được các ứng dụng của S^3 hay không vậy.

anhphu18

thì có phải ng ta nói ng ta tự làm đâu, cũng nói rõ là mix lại của 2 ông kia, cái đích cuối cùng là tạo ra cfw hoàn thiện cho mọi người cùng dùng thôi, có cần phải làm quá vậy không, đây chỉ là cái mạng ảo thôi, ng ta share mà có lấy của ai đồng nào không. bản DT tốt thật đấy, nhưng có chắc đã tốt nhất

M4_Vu0ng_001

Các bạn cho mình hỏi: máy minh là 5233 khi cài bản này có thể cài được các ứng dụng của S^3 hay không vậy.

ko được đâu bạn ơi:)),nó chỉ là cái mã thôi,còn ruột vẫn là s60v5 mà:))
thì có phải ng ta nói ng ta tự làm đâu, cũng nói rõ là mix lại của 2 ông kia, cái đích cuối cùng là tạo ra cfw hoàn thiện cho mọi người cùng dùng thôi, có cần phải làm quá vậy không, đây chỉ là cái mạng ảo thôi, ng ta share mà có lấy của ai đồng nào không. bản DT tốt thật đấy, nhưng có chắc đã tốt nhất

ý ai cũng đúng,mấy bác nhường nhau tí đi,chặt chém làm gì,mất hòa khí ae....:|

socloc20

Có ai có mod mở rung khi khóa phím không cho mình xin với. (cho vào không biết có bị sao không nhỉ??)
qua box của ngviethoa lấy nhé :D

Sao nhìn hình thì quả bàn phím QWERTY ngang vẫn giữ nguyên nhỉ @@.

qwerty ngang còn đẹp hơn sym3, lại còn ko bị lỗi swype, nếu thích bạn có thể cho vào mà, còn ko biết làm nhờ boy_online làm cho

Đọc kĩ lại comment của tôi rồi nói nhé, bạn có vấn đề về đọc hiểu à X-(

hucu

Member
Bạn cho mình hỏi câu nữa, thế bản này cảm ứng có mượt hơn so với FW v50.1.001 không, bàn phím điện thoại 5233 của mình khi bấm phải dùng 1 lực rất mạnh nên mình bực lắm