• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW Deviant FINAL - C6v40 for 5230/5233/5530/5800 (08/08/2011)

tung93st

Nhanh hơn ai mượt hơn ai cũng ko cần bạn phải nói đâu, trước hết là bạn mix lại bản của người ta mà ko có lấy 1 lời cám ơn là mình hiểu bạn thế nào rồi, ko cần bàn đến vấn đề thứ 2 !!

Chuẩn đấy bạn =D>=D>=D>

socloc20

Bạn cho mình hỏi câu nữa, thế bản này cảm ứng có mượt hơn so với FW v50.1.001 không, bàn phím điện thoại 5233 của mình khi bấm phải dùng 1 lực rất mạnh nên mình bực lắm

Mình thấy CFW thì mượt và nhanh hơn OFW bạn :D

anhphu18

Bạn cho mình hỏi câu nữa, thế bản này cảm ứng có mượt hơn so với FW v50.1.001 không, bàn phím điện thoại 5233 của mình khi bấm phải dùng 1 lực rất mạnh nên mình bực lắm

cái này là chai cảm ứng rồi, cfw nào cũng vậy thôi, lỗi màn hình rùi ^^

tung93st

Có thể do lỗi màn hình của bạn

huutran77

Có bạn nào thay icon n8 vào chưa?cho mình hỏi là có full icon không vậy??

ganang1234

ai có mod sắp xếp các ứng dụng khi cài đúng chỗ cho e xin với? và cả các file baterry từ N97 để tiết kiệm pin nữa,ai có cho e cả hướng dẫn nữa nha!!! Thanks các bác trước!!!

socloc20

ai có mod sắp xếp các ứng dụng khi cài đúng chỗ cho e xin với? và cả các file baterry từ N97 để tiết kiệm pin nữa,ai có cho e cả hướng dẫn nữa nha!!! Thanks các bác trước!!!

Ax, mod sắp xếp bạn phải tự làm chứ, ai biết bạn xếp thế nào mà làm cho, flash xong cài pm, sắp xếp, dùng x-plore vào C/private/200113cd, copy file matrixmenudata ra đó để dành, sau này flash lại thì cho cái đó vào fw đỡ mất công sắp xếp lại

File baretty N97 mini qua hỏi thanhtungHT :D, không thì hốt cái mod pin của Photon vô :))

socloc20

Có bạn nào thay icon n8 vào chưa?cho mình hỏi là có full icon không vậy??

Không full thì qua binh 24 lấy cho nó full :), kiếm đại cái theme nào cài cho nó đẹp, quan tâm tới cái vấn đề icon full hay ko làm gì :)

Có you nào mod bàn phím nhán tin full n8 ko vậy ? Cho m xin ₫i.cám ơn.

Qua đọc topic này rùi tự làm nha bạn http://www.pdaviet.net/showthread.php?134091-TUTORIAL-MOD-LANDSCAPE-MENU-%C4%90%C6%A0N-GI%E1%BA%A2N-NH%E1%BA%A4T-CHO-CFW-N97(MINI)-C6-(STEP-BY-STEP)

Không biết làm thì nhờ boy_online làm cho, bàn phím sym^3 lỗi mini qwerty là swype nhé

Mỏi tay wa' :D

OnlineNo1

qwerty ngang còn đẹp hơn sym3, lại còn ko bị lỗi swype, nếu thích bạn có thể cho vào mà, còn ko biết làm nhờ boy_online làm cho

:)), thôi tự làm cho nhanh :)). Vì trước giờ toàn thấy đã mod bàn phím alpha thì thường mod luôn QWERTY :)).

P/S: Mà lỗi SWYPE là gì đấy ;)
Edit: Biết rồi nhá :D, gọi là SWYPE làm giật cả mình :D

socloc20

qwerty ngang còn đẹp hơn sym3, lại còn ko bị lỗi swype, nếu thích bạn có thể cho vào mà, còn ko biết làm nhờ boy_online làm cho

:)), thôi tự làm cho nhanh :)). Vì trước giờ toàn thấy đã mod bàn phím alpha thì thường mod luôn QWERTY :)).

P/S: Mà lỗi SWYPE là gì đấy ;)
Edit: Biết rồi nhá :D, gọi là SWYPE làm giật cả mình :D

Hỏi lỗi rồi kiu biết rồi hả, tự sướng >:)
Cái bàn phím sym3 nó đủn bàn phím swype lên 1 khúc và làm mất dấu tick của swype 8-|

ganang1234

Ax, mod sắp xếp bạn phải tự làm chứ, ai biết bạn xếp thế nào mà làm cho, flash xong cài pm, sắp xếp, dùng x-plore vào C/private/200113cd, copy file matrixmenudata ra đó để dành, sau này flash lại thì cho cái đó vào fw đỡ mất công sắp xếp lại

File baretty N97 mini qua hỏi thanhtungHT :D, không thì hốt cái mod pin của Photon vô :))
Hjhj,tại e mới làm thử nên ko bik rõ lắm,cái mod pin của Phôton cũng nhanh hết lắm a,ko bằng N97 dc,nhưng e ko bik hỏi a thanhtungHT kiều j,a quen a ấy hỏi giúp e với^^ thanks a nhiều!!!:p

socloc20

Hjhj,tại e mới làm thử nên ko bik rõ lắm,cái mod pin của Phôton cũng nhanh hết lắm a,ko bằng N97 dc,nhưng e ko bik hỏi a thanhtungHT kiều j,a quen a ấy hỏi giúp e với^^ thanks a nhiều!!!:p

Mod độc chắc ko share đâu :)), bạn tìm cái mod pin photon, xem nó là file gì, bùng cái fw gốc của N97mini ra lấy mấy file đó :)), được thì ..... :D

ctgreen312

socloc20 cho minh xin link trực tiếp full icon N8 với, minh qua blog của binh rồi mà thấy nhiều link quá>