• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW Deviant FINAL - C6v40 for 5230/5233/5530/5800 (08/08/2011)

meongoc8891

a có thể hướng dẫn bằng hình hoặc tn cung đc miễn là chi tiết cho e cách cài bản này đc ko ak?hj.giờ cài bản này fai tải hết cái file a up lên hay là thế nào ah?thanks a nhiều.

anhyeuemha115

a có thể hướng dẫn bằng hình hoặc tn cung đc miễn là chi tiết cho e cách cài bản này đc ko ak?hj.giờ cài bản này fai tải hết cái file a up lên hay là thế nào ah?thanks a nhiều.
bạn flash fw lần nào chưa? Nếu rồj thì chỉ kần d0w core va rofs ở trên mà flash thôj, nhớ đúg máy nhé. Nếu chưa flash lần nào pm 01674168697 gặp tớ (Bảo).
THÂN

Sanvu88

Member

tải core và rofs2 của máy bạn về rồi dù j.a.f để flash. Cách dùng j.a.f bạn searc trên 4rom nhé.

nhoem_nhoem219

nếu tính từ bản 01 cho tới nay thì số page và số lần view là không tưởng,và sẽ tiếp tục tăng với tốc độ chóng mặt,=]]

minhthaohcm123

Mình thấy lần này DT mạnh tay thiệt. cook 1 lần 4 model, Những bản cook DT thật sự là tốt . Đè bẹp những bản cook #

funnyclock

Mình muốn xin cái mod Menu 5x4 và 2x6 với!
Mà cái này làm sao add thẳng vào FW, vẫn bung ra add vào như thường phải không?!

Chỉnh sửa cuối:

quyrombinhduong

Have a nice day! Mấy bác thức sớm thế ! Duy Thanh đã up bản final fix lỗi rồi! giờ Flash tiếp và báo kết quả !

nhockfc

update link bản 8-8 chưa bro Thanh?
p/s: chúc aE Pdaviet 1 ngày đầu tuần vui vẻ :X

quyrombinhduong

Có ai thử bản Tap 5230 8-8 chưa ? Mình gặp vấn với cái tap to unlock
1/ Ko tự xoay được
2/ Màn hình lock chỗ Ngày tháng và cấu hình bị lệch sang phải .

Flash tiếp 2 bản còn lại xem sao.

Cái Media bar thì khởi động 1 lần sau khi Flash thì ổn rồi!

zerolove77

Đã Mix lại bản Final DT and 01 TT.. Đảm bảo mượt hơn DT nhanh hơn TT =)).. Có ai cần ko?