• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW Deviant FINAL - C6v40 for 5230/5233/5530/5800 (08/08/2011)

tantu

"Đã xóa các ứng dụng ko cần dùng như Ovi Music, Voice command, wifi, internet phone, about, my nokia, adobe reader, quick office."
Như vậy là bản này ko vào web = wifi đc hả DT, nếu vậy thì bản uppdate bạn cho wifi trở lại đi, cái này cần thiết mà bạn

nhockfc

bản update ngày mai DT loại bỏ cái phần Bộ cảm biến ánh sáng (máy 5230) trong cài đặt đi nhé (hình như nó ảnh hưởng tới độ sáng, cài độ sáng mức thấp nhất rồi nhưg khi hiện thôg báo j đấy là màn hình lại sáng bưg @@)

NguyenDuyThanh

"Đã xóa các ứng dụng ko cần dùng như Ovi Music, Voice command, wifi, internet phone, about, my nokia, adobe reader, quick office."
Như vậy là bản này ko vào web = wifi đc hả DT, nếu vậy thì bản uppdate bạn cho wifi trở lại đi, cái này cần thiết mà bạn

Wifi chỉ xóa với các máy ko có wifi thui :D

NHANHAO84

Bác nào có mod fix lỗi không xem được email không? Cho xin với.. Thanks nhiều.

piratehawaii

Duy Thanh sửa để lúc mình truy cập mạng nó ko hỏi là Cho phép một lần, cho phép phiên này....ko, để nó thành luôn luôn cho phép mình nghĩ là tiện hơn.

ganang1234

a DT oi...mai update cho thêm cả mod đèn sáng khi sạc pin và tắt khi pin đầy nữa nha!!!

ghostonline

có ai test xài tai nghe bluetooth với bản này chưa vậy (5233 càng tốt) ngại flash lại suốt vì cứ lỗi lắm. Bản hôm mùng 1 DT bảo fix roài mà mình vẫn bị :(