• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW C6 v20 for 523x v21 & v40 - Unique by Nguyễn Duy Thanh (18/02/11)

thinh994

Hi Hi ! Sau nhiều lần mò đi mò lại cũng được. Lúc trc cứ ngần ngại bao nhiu vấn đề, giờ thì xong rồi tự nhiên thấy flash dễ ghê.
FW của a thanh tốt thật. Cảm ứng mượt nữa. Thanks a Thanh

NguyenDuyThanh

ah DT ơi cái QT cài ở ổ E hay C thê?
Cái nào cũng đc.

đúng loại rẻ rách :))
Bạn quote lại bài viết của hắn làm gì, quote thế hóa ra kéo dài dần những lời nói vớ vẩn của hẳn à. Kệ đi.

Hi Hi ! Sau nhiều lần mò đi mò lại cũng được. Lúc trc cứ ngần ngại bao nhiu vấn đề, giờ thì xong rồi tự nhiên thấy flash dễ ghê.
FW của a thanh tốt thật. Cảm ứng mượt nữa. Thanks a Thanh
Ko có gì!

longbs

thui cha toi cung~ la` dang tuoi teen nha.X-(

bạn vô ổ Z đó
ah` moi nguoi sao cai goole chrome vo forum minh` ko viet dau dc zay?
dùng x-plore nó báo ko được phép sửa hay ghi đè. :(. làm sao đây pạn ?

bad204

Member
tình hình chắc cũng có bác nào hỏi rồi, nhưng e tìm mãi hok thấy.ai có thể share cho mình cái add Music Timer vào Music đc ko?

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 6 minutes:

thêm nữa.bác nào cho em biết mod chỉnh thoát music ra Homescreen với :D

Chỉnh sửa cuối:

NguyenDuyThanh

tình hình chắc cũng có bác nào hỏi rồi, nhưng e tìm mãi hok thấy.ai có thể share cho mình cái add Music Timer vào Music đc ko?

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 6 minutes:

thêm nữa.bác nào cho em biết mod chỉnh thoát music ra Homescreen với :D

Ở dưới là 2 file đấy đó. Cái music stopper thì mình chỉ share cho bạn cách add vào Music Suite, còn ứng dụng thì bạn tự bung Music Stopper rồi cho vào rofs2.

luckyfore94

Ủa bạn ơi ! muốn chỉnh phần thời tiết ở đâu thế sao mình kiếm hoài không có ở ngay màn hình chính ý

thinh994

a DT ơi ! Làm sao để có cái widget sự kiện ( Thông báo SMS, gọi nhỡ.vv.vv) ngoài HS vậy anh

hadung88

Thanh ơi ! Hình như bản này hơi tốn pin =.="

...aigoo..aigoo...thông báo với cậu là tớ dùng 2 ngày rồi, giờ vẫn còn 3 vạch...tớ chụp ảnh..nghe nhạc..lướt web...nhắn tin..gọi...đủ thứ, bản này là được đấy, cái theme đen ko j =. tối lò mò đi wc mà vớ phải cái N5233 thì thôi rồi, ứ cầm theo còn hơn...chả soi đc j...

Gago204

DT cho mình xin mấy cái ứng dụng Thời tiết và thông báo Cuộc gọi nhỡ, SMS ở Home Screen như hình chụp được k?

hehebb

chào chú cho anh hỏi cái CFW C6 v20 for 523x v21 & v40 khi xoay ngang màn hình cái option không xoay cùng ak?
liệu có CFW xoay được ko? up cho cả nhà dùng với ;;)