• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW C6 v20 for 523x v21 & v40 - Unique by Nguyễn Duy Thanh (18/02/11)

nothing736

nhiều lúc mún search trên forum kỹ lắm mà phần "tìm kiếm chi tiết" chán wa, ko set đc search phần nào? nhìu khi search từ tiếng Anh đa số là lỗi dữ liệi tìm kiếm. Rầu thật

NguyenDuyThanh

Vừa làm được 1 bản C6 lai N97 ram free tối đa lên tới tận 70MB :)) đang cố gắng làm xong cho sớm và test thật kỹ. Qua kinh nghiệm fw Focus, Unique, mình muốn ra fw 1 cách hoàn hảo nên sẽ test lâu 1 chút. Ém hàng lâu, xử lý kỹ sẽ khiến các bạn dùng fw mới rất hài lòng.

P/S: Ổn định fw sau khi thêm các app, mod đầy đủ có lẽ chỉ còn tầm 55 - 60MB thôi.

Chỉnh sửa cuối:

traicauhd

Vừa làm được 1 bản C6 lai N97 ram free tối đa lên tới tận 70MB :)) đang cố gắng làm cho sớm và test thật kỹ. Qua kinh nghiệm fw Focus, Unique, mình muốn ra fw 1 cách hoàn hảo nên sẽ test lâu 1 chút. Ém hàng lâu, xử lý kỹ sẽ khiến các bạn dùng fw mới rất hài lòng.

có bản cho 5230 ko duy thank....nếu có bạn có thể gửi cho minh test cùng bạn được không.............????
Email: HuyChieu@gmail.com

tatthanhlx

e gặp 1 chút rắc rối ở bản 3.0 mà các bản trước hem thấy là khi cài 1 phần mền xxx.WGZ như Âm lịch và RamStar thì hem thấy được ICON của phần mềm lun a DT ơi

luckyfore94

à này mình muốn thêm 1 số nội dụng khác như thế nào nhỉ , cụ thể là thêm cái phần thời tiết mình đã cài Spb wether , nhựng muốn ném nó ở màn hình chính thì mình hok biết _ _ ! , mình bấm vào tải nội dung thì nó chuyển wa ovi store =.=" , giờ phài làm sao ý nhỉ giống màn hình chính của chủ topic ý :p

duong_hvan

à này mình muốn thêm 1 số nội dụng khác như thế nào nhỉ , cụ thể là thêm cái phần thời tiết mình đã cài Spb wether , nhựng muốn ném nó ở màn hình chính thì mình hok biết _ _ ! , mình bấm vào tải nội dung thì nó chuyển wa ovi store =.=" , giờ phài làm sao ý nhỉ giống màn hình chính của chủ topic ý :p

Cai spb sofware.. Sau do cai spb patch . Roi ra hs se co trong phan tuy chon

Nhoxly00

Dung Thanh test xem pin của nó như thế nào nhé. rất là quan tâm cái vụ pin. keke

NguyenDuyThanh

bạn phải tạo c2z khác. mỗi máy có một c2z riêng mà.
ah. mà bản này mình gọi điện có cảm giác loa trong hơi rè thì phải fw goc ko bị như thế

Ko phải là rè mà là nâng cuộc gọi lên âm lượng cao nhất nên cảm giác thấy vậy. FW gốc mặc định âm lượng nhỏ hơn nên ko có cảm giác rè.

spb sofware :-?? ? bạn đưa cho mình link được hok _ _ ! , mình hok tìm thấy trong phần #2

Cài SPB Weather và N97 Patch ở trong pack ứng dụng #2

darkness90vt

bạn phải tạo c2z khác. mỗi máy có một c2z riêng mà.
ah. mà bản này mình gọi điện có cảm giác loa trong hơi rè thì phải fw goc ko bị như thế

c2z mình tạo chứ có copy wa đâu =.= làm như là ko bao h dùng ko bằng

Gago204

Cài SPB Weather và N97 Patch ở trong pack ứng dụng #2

Mình cài rồi nhưng sao không đưa ra Wiget ngoài màn hình như trong hình được vậy? Cài cả 2 cái SPB Weather và N97 Patch luôn à?

Cho mình hỏi thêm là mình có cài X-Plore V1.52 Vi và X-Clear V1.9 En, dùng được 1 thời gian rồi không vào được ứng dụng nữa là sao? Mình đã cài Python rùi nhưng vẫn không sài được.

hung160990

sao mình không cài được qt nhỉ
cứ cài đến gần xong thì nó báo bị lỗi file gì đấy
chả hiểu bị sao cả

tatthanhlx

Mấy bác cho e hỏi xí , sao em bỏ nhạc chuông và Clip Âm Thanh rùi mà lúc vào Chỉnh Profile cài nhạc chuông lại ko thấy File nào , đã thữ bỏ vào bộ nhớ Máy and Thẻ nhớ mà vẩn hem được .

dragonstick87

Mấy bác cho e hỏi xí , sao em bỏ nhạc chuông và Clip Âm Thanh rùi mà lúc vào Chỉnh Profile cài nhạc chuông lại ko thấy File nào , đã thữ bỏ vào bộ nhớ Máy and Thẻ nhớ mà vẩn hem được .

Bạn chưa đọc kĩ à chỉ đọc nhạc tại E:/Music nên bạn tạo thư mực đó tại thẻ nhớ rồi copy nhạc vào là được