• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW C6 v20 for 523x v21 & v40 - Unique by Nguyễn Duy Thanh (18/02/11)

nothing736

load ko đc thj bạn đowl convert video vê và làm nhỏ hjnh lại đừng để 360x640 tui cung xem phjm toan trên 100mb ma có bị sao đâu.tua re re lun.

or dùng total video convert chuyển đổi cũg đc, dùng smart movie load video trong đt khá ngon đó

bente402

Ko hỉu sao xem video mà máy cứ tự động tắt nguồn.sáng giờ 2 lần rồi..2.7 chưa bị bao giờ.có aj như mình ko

nothing736

à, bạn nào có file 2.5 5230 v40 big icon share cho mình link với nha,

Có ai bị lỗi mất swipe to unlock đ/v bản v40 3.0 như mìh thì chỉ mìh cák khắc phục nha. Mìh ko dùng taskman j hết.

v2honline

video thì dùng UCPlayer và chọn trong tùy chọn giải mã là Phần mềm giải mã sẽ xem dc video dung lượng siêu lớn nha.

hung160990

Mình xem video chả bao giờ bị đứng kể cả CFW C6, trừ những file FLV dung lượng lớn ( khoảng trên 100Mb là Flash đơ luôn, load mãi ko dc, ko bt có cách nào khắc phục dc ko?) :D
Mà thấy Duy Thanh quảng cáo là đã "Add thêm đầy đủ codec audio, codec video mới nhất hiện nay" mà AVI ko xem dc, chỉ xem dc định dạng mp4, flv, 3gp
3.0 này ổn định hả? Chỉ cần chơi Doodle Jump ko bị giật là dc, trước CFW gốc có bị giật thế đâu nhỉ?

flv không là định dạng chuẩn thì không nên xem
nên convert ra định dạng chuẩn mp4 của nokia
mình xem phim mp4 hơn 1gb còn không làm sao mà
load khá nhanh, không bị răng cưa

NguyenDuyThanh

à, bạn nào có file 2.5 5230 v40 big icon share cho mình link với nha,

Có ai bị lỗi mất swipe to unlock đ/v bản v40 3.0 như mìh thì chỉ mìh cák khắc phục nha. Mìh ko dùng taskman j hết.

Flash lại là xong. Có gì đâu mà phải quay lại 2.5.

NguyenDuyThanh

Oái ăm thật! Người thì muốn đèn sáng dữ dội, người thì muốn đèn tắt ngấm ko hiện lên tí gì @@

thinh994

Anh thành ơi. FW này dùng phonenix để flash đc ko vậy anh. Mình down CORE FILE v21 và ROFS FILE v21 xong rồi giải nén ra rồi copy vô mục nào để tiến hành flash vậy anh

manh056

Ai nói xem file flv được, toàn là bình thường lổi hệ thống

lỗi hệ thống là do bạn chưa đổi định dạng file.ko bik xài thì đừng có nói chuyện kiểu đó nhé.

v2honline

Ai nói xem file flv được, toàn là bình thường lổi hệ thống
FLV coi thoải mái chứ có bị j đâu. Bạn xem hok đc do dạng FLV máy ko hỗ trợ thôi, còn FLV của Youtube down về vẫn xem tốt nhé.

NguyenDuyThanh

Hic chán thật. Win 7 cài JAF thì báo hok hỗ trợ. NSU thì chỉ up đc FW của hãng . CÒn cách nào để flash FW của anh thành nữa ko vậy :-SS
Cài bản mới nhất 1.98.66 beta5 sẽ support Win 7.

P/S: Thanh ko phải Thành =.=