• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW C6 ULTIMATE FULL-XMAS for 5233 RM-625 by NGVIETHOA

ngviethoa

anh hòa ơi.anh có phần mềm dự báo thời tiết nào mà nó hiện ngoài HS ko anh?

lên mạng kiếm accuweather nhé.có HS widget đó.
nhưng lúc nào nó cũng đòi kết nối mạng .qua đêm là 1 vạch đó.suy xét trước khi dùng.
nó luôn cần update onl nên luôn kết nói.dùng handyweather ahy hơn.lúc nào cần xem thì update bằng tay.

sau khi flash xong máy của mình không vào được mục ovi lưu trữ :|

mình vô hiệu hóa nó rùi.
bạn có xplore thì vào Z;/data/securewidgetpreinstall
trong đó có file ovi store mới nhất mình để trong đó.

Để cho anh em sướng mà bạn quá khổ... không biết bạn ở đâu nếu gần mình xin đã chầu cofe mill lấy lại sức khỏe.
- bản Full của bạn mình mới jaf hôm qua dùng nói chung ổn chưa thấy lỗi gì lớn, nhưng mình thấy cái phím số c6 nếu chọn themes không phù hợp thì không nhìn thấy số hiện lên khi bấm. (mình thích cái themes của Iphone dark).

thank ý tốt nha.mình ở Hà Nội.Thanh Xuân.
néu gần thì anh em đi 8 tí cho vui.

đã đạt kỉ lục topic dài nhất PDA việt chưa ta?

ko chắc No1 nhưng cũng thuộc TOP TEN

kevin150289

chang cần các bác vào ovi map kết nối online là nó có muc thời tiết.mà các bác đi đâu là khi mở lên là có luôn ở vùng đó những phần mêm kia toàn phải tim mục địa điểm mất thời gian.dùng trong ovimap tiện hơn

manh056

chang cần các bác vào ovi map kết nối online là nó có muc thời tiết.mà các bác đi đâu là khi mở lên là có luôn ở vùng đó những phần mêm kia toàn phải tim mục địa điểm mất thời gian.dùng trong ovimap tiện hơn

ko í mình là dùng phần mềm nào mà nó có hiện thời tiết ở ngoài màn hình chờ kìa.mà ko bik có không nữa:p

barracuda

bác viethoa cho em xin cái bộ cài của lockswitch đc ko :p
/mod tăng độ nhạy cảm ứng ntn,bác share cho ae đc ko :D

hongthuy92

Member
anh em ơi.ai biết tạo icon n8 cho fw của anh hòa ko.em thấy cái icon đẹp dễ sợ muốn nó cho pro hơn.keke.ai biết giúp em vs

barracuda

có bác nào bị liệt phím multimedia ko :| ko hiểu sao máy mình liệt luôn,fomat các kiểu thì chỉ lúc chọn nước bạn sử dụng thì còn hoạt động,sau thì ko thể nào chạy đc :|

conancth

Bản này thật đáng nể, flash xong pin 3 vạch cầm cự được từ trưa hôm qua đến giờ vẫn chưa báo pin yếu, nghe - gọi - nhắn tin - check mail -> good good good.........
Đã test lại phím media vẫn sử dụng bình thường nhé bạn, hiện tại vẫn chưa thấy lỗi gì cả.
Cám ơn bác Hòa nhiều lắm.

kitafung

MOD ĐỘC QUYỀN CHỈ BY NGVIETHOA- bất kì ai sử dụng nó để cook lại đều phải thông báo trước cho mình.

Mình xin góp ý một xíu. Bạn nên gộp riêng những mod của bạn để những moder khác dùng mod của bạn thì sẽ thêm "mod bởi ..." đằng sau change log nhé bạn.

caobang200

em đang dùng bản xmas đầu tiên,có 1 lỗi nhỏ là khi dùng calculator ấn dấu ( - ) thì hiện là dấu ( + ) nhưng kết quả thì vẫn đúng,ko biết bản sau có lỗi đấy ko. em chua có thời gian flash lại. thanks:D