• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW C6 ULTIMATE FULL-XMAS for 5233 RM-625 by NGVIETHOA

shanyoung

Bản này mượt phết,nhưng theo mình,bạn để phím chọn phải là Menu hình như hơi thừa,bởi chúng ta đã có phím Home rồi,bạn nên để nó là Danh bạ thì hữu dụng hơn. Đây chỉ là "ngu ý" của mình.;;)

hai2041992

Bản này mượt phết,nhưng theo mình,bạn để phím chọn phải là Menu hình như hơi thừa,bởi chúng ta đã có phím Home rồi,bạn nên để nó là Danh bạ thì hữu dụng hơn. Đây chỉ là "ngu ý" của mình.;;)

ax cái này bạn chọn lại dc mà , tùy chỉnh chỗ màn hình chủ ý bạn muốn để chương trình gì mà chả dc , chắc bạn mới xài FW C6 à

ngviethoa

ỦA.BẢN CỦA MÌNH FLASH RA PHÍM PHẢI LÚC NÀO CŨNG LÀ DANH BẠ MÀ.
THỰC RA ĐỂ LÀ MENU DẢ SAO.ĐỠ PHẢI ẤN PHÍM MENU NHANH HỎNG,

Bác tách giúp e cái music + lyric trong FW ra dùm e đc k ?

OK.TÁCH DC.ỔN RÙI.NHƯNG BẠN XÌA MÁY GÌ ĐỂ MÌNH TÌM BỘ ĐÓ.

0908727527

ỦA.BẢN CỦA MÌNH FLASH RA PHÍM PHẢI LÚC NÀO CŨNG LÀ DANH BẠ MÀ.
THỰC RA ĐỂ LÀ MENU DẢ SAO.ĐỠ PHẢI ẤN PHÍM MENU NHANH HỎNG,
OK.TÁCH DC.ỔN RÙI.NHƯNG BẠN XÌA MÁY GÌ ĐỂ MÌNH TÌM BỘ ĐÓ.
55 bác.... :)

ngocha2006

mạng mọi người rởm nhỉ Click here to enlargeClick here to enlarge minh wifi mà cũng 200kb/s mất có gân 10 phút
Kaka mạng rởm thế cũng khoe
Mạng nhà dùng gói 250k của VNPT tải về lúc nào cũng 450k\s

QuanDay

Bản CFW này gần như hoàn hảo( đến thời điểm bây giờ :p)
Một bản xứng đáng để Flash lại. \-/\-/\-/

ngviethoa

Bản CFW này gần như hoàn hảo( đến thời điểm bây giờ :p)
Một bản xứng đáng để Flash lại. \-/\-/\-/

thú thật là ko biết mod thêm gì nữa,
tương lại mod cho bản cập nhật thôi chứ bản FULL này chắc gần hết cập nhật rỳi.hi hi

hongthuy92

Member
em vẫn thích cách sắp xếp menu như trong bản xmas ấy những thứ gì ít dùng cho vào thư mục công cụ hết

kevin150289

bản này có cáo lỗi ko tự cài đặt mạng iternet sẵn mà chỉ có wap thôi phải cập nhật bằng tay.và có cái thắc mắc là từ bản v5 trờ đi sao cái ovimap ở máy mình xác định ko đúng nhỉ.v4 chuẩn.nhạc thì âm bass khi mình dung pop hơi thấp so với bản trươc.ram thì quá tôt.dùng tiếng anh nên trống hơn tiếng viêt đc khoảng 1 đến 2mb

oái lever 3 rồi

ngviethoa

bản này có cáo lỗi ko tự cài đặt mạng iternet sẵn mà chỉ có wap thôi phải cập nhật bằng tay.và có cái thắc mắc là từ bản v5 trờ đi sao cái ovimap ở máy mình xác định ko đúng nhỉ.v4 chuẩn.nhạc thì âm bass khi mình dung pop hơi thấp so với bản trươc.ram thì quá tôt.dùng tiếng anh nên trống hơn tiếng viêt đc khoảng 1 đến 2mb

oái lever 3 rồi

vào topic này lên LV nhanh lắm.
do bỏ wlan access point nên nó thế đí.cập nhật bằng tay 1 lần là dc rồi.có tí thôi mà.

tìm skyfire mãi mà ko thấy.mệt quá

tìm thủ xem.anh ko dùng nó nên ko chuyển icon của nó đi đâu cả đâu.

mà anh tưởng skyfire ko xài dc ở VN mà.em dùng thế nào thế,fake IP à.

ngviethoa

cái vụ trình duyệt ảnh quét cả video fix rùi nhưng chưa đủ để tạo nên bản cập nhật.
anh em tiếp tục đóng góp.

hongthuy92

Member
từ mấy thắng trước skyfire bị cấm trên symbian va window mobile.nó cấm cả việt nam.nghe thông tin phong phanh 31-12 này nó cho sử dụng trở lại.fix dc lỗi lẫn video rồi hả anh.mà n97 thì có gì khác so vs c6 ko

ngviethoa

Làm 1pản n97 thay đổj khôg khí đj anh Hoà

khó lắm.thử máy lần mà cứ die hoài.chờ bản nền tảng của PNHT cho lành.

từ mấy thắng trước skyfire bị cấm trên symbian va window mobile.nó cấm cả việt nam.nghe thông tin phong phanh 31-12 này nó cho sử dụng trở lại.fix dc lỗi lẫn video rồi hả anh.mà n97 thì có gì khác so vs c6 ko

uk.fixx rùi mà ko đáng đẻ bắt anh em flash tiếp nên chờ cập nhật csai khác xem sao.