• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW C6 ULTIMATE FULL-XMAS for 5233 RM-625 by NGVIETHOA

conancth

Chúc cả nhà năm mới nhiều sáng kiến mới, thử nghiệm mới, thành công mới và ra nhiều sản phẩm mới chất lượng cao nhe. Happy new year to all !!!=D>

hung160990

mà ai biết ý nghĩa của từng patch trong rompatch không
giải thích từng cái hộ mình với :)

manh056

a a hoa cho em hoi may a sac đây pin no bá mây ngày zây.máy em nó báo 4day 20h ma vô web 1 tiếng ma hêt 20% rôi.

mà ai biết ý nghĩa của từng patch trong rompatch không
giải thích từng cái hộ mình với :)

đúng i tôi ah.toàn tiếng a ko bik nó làm zi cả

t3_ptit

sao mình ko thấy mục hs trong menu vậy bạn? cook thêm vài hs nữa đc ko? Nếu đc thì cái Samsung Widge mình thấy rất đẹp!

cuticuti9999

em moi flash xong cai CFW_C6-5233_FULL_build_10.2812.7.exe - 91.9 Mb,tinh hinh la bay gio ko con 7trang ky tu, chi co 2 trang nhu binh thuong thoi. cai fim' mau trang tren goc (nut xpress music) khong hoat dong, bam vao khong co gi het. den man hinh toi phai chinh lai.nghe nhac+chup hinh cung nhu cu.quet nhạc tại E:\Sounds em van thich no tim bai nhac o E:\music hon......minh chi gop y nhieu do thoi ha,co gi thi ban fix lai gium minh nha hihi;;)

manh056

em moi flash xong cai CFW_C6-5233_FULL_build_10.2812.7.exe - 91.9 Mb,tinh hinh la bay gio ko con 7trang ky tu, chi co 2 trang nhu binh thuong thoi. cai fim' mau trang tren goc (nut xpress music) khong hoat dong, bam vao khong co gi het. den man hinh toi phai chinh lai.nghe nhac+chup hinh cung nhu cu.quet nhạc tại E:\Sounds em van thich no tim bai nhac o E:\music hon......minh chi gop y nhieu do thoi ha,co gi thi ban fix lai gium minh nha hihi;;)
bạn nói thế ko khác zi sai văc a hoa cả.đây là bản full rôi cho nên a hoa ko ra bản nao nữa đâu.cho pnht ra bản mới thj a mới ra bản mới.đây là a hoa làm cho chúng ta cho nên mọi ng đừng đòi hỏi wa.

joeD

bạn ơi cho mình hỏi khi mình flash xog sao nó hỏi mật khẩu thẻ nhớ là sao mình nhập vào 12345 nó báo sai mình đâu có cái CT này vào đâu bây g bộ nhớ tê liệt hết rồi nghe nhạc xem phim duyệt ảnh cũng chả đc pro nào HELP e với

manh056

cái nút XM khj các bạn ko bấm vô đc thj hay 4mat lại va khởi động lại là dùng đc ah.mới thử oài.

rastar

Banned
Up theo bác mệt xỉu nên hiện giờ em chỉ dùng mỗi bản V4 =)). Mặc dù lúc nào bác cũng quảng cáo quá trời cho mấy cái Xmas nhưng em vẫn kiên trì với bản V4. \-/