• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW C6 ULTIMATE FULL-XMAS for 5233 RM-625 by NGVIETHOA

barracuda

có bạn nào bị liệt phím multimedia ko :| restart mấy lần đều ko đc,còn lại thì rất ổn :D
/có bác nào dùng mấy cái wiget Facebook ko ,của mình toàn bảo current error và bắt reboot nhưng reboot xong vẫn ko vào đc mạng :|

ngviethoa

anh ngviethoa oi, neu muon dung lenh thoai thi co cach nao khac ngoai cook k anh? ah ma mun tao lyric thi ltn ha anh?

chỉ cook thêm vào thôi.

có bạn nào bị liệt phím multimedia ko :| restart mấy lần đều ko đc,còn lại thì rất ổn :D
/có bác nào dùng mấy cái wiget Facebook ko ,của mình toàn bảo current error và bắt reboot nhưng reboot xong vẫn ko vào đc mạng :|

có dính xung đột với phần mềm khác rồi đó.
sáng may cài phần mềm ảnh động màn hình chờ .cài xong active thì mất mediabar.tắt đu lại có.
kiểm tra xung đột nhe bạn

barracuda

cái FB hay cái phím cảm ứng kia :-? cái FB thì mình thấy từ V5,Xmas đều bị,V4 ko bị

bente402

anh Hòa ơi sao phần mềm sisware em xài ko dc vay....chỉ em với....em chon open session chọn file rùi mà sao trong khung ko thấy gì hết nên ko bung file dc...hic hic ~X( :-??

ngviethoa

anh Hòa ơi sao phần mềm sisware em xài ko dc vay....chỉ em với....em chon open session chọn file rùi mà sao trong khung ko thấy gì hết nên ko bung file dc...hic hic ~X( :-??

sao lại sisware ở đây.chạy bình thường mà bạn.kiểm tra file đó ổn ko.
vào tool / configurations bỏ chon promt to sign 3rd

cái FB hay cái phím cảm ứng kia :-? cái FB thì mình thấy từ V5,Xmas đều bị,V4 ko bị

V4 là cái cũ nhiều.
V5 XMAS đều là mod mới vào cả.để anh kiểm tra lại ,
mà anh dùng mediabar bình thuòng mà có sao đâu,
FB chắc có phần cài ruùi nên ko cho cài.

hongthuy92

Member
bản này có lẽ quá ổn rồi mọi người dùng mà ko thắc mắc gì.giờ chờ C5-03 với n97 thôi.keke

barracuda

híc :)) cuối cùng tìm ra vì sao hay lỗi linh tinh như vậy,ae nào vừa flash xong thì fomat máy 1 phát nhé ( *#7370# ) để máy hoạt động ổn định :)) bác viethoa cho cái ghi chú to to để ae còn nhìn đc :D
công nhận bản này nuột :*

nganvuong1

cứ ra bản FULL là 2pic lại ảm đạm.buồn nhỉ.

Mình không nghĩ vậy đâu chắc mọi người cũng như mình đang jaf và cảm nhận rồi sẽ lại sôi động thôi.....:p\-/

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 26 minutes:

Mình củng đang dùng bản n97 mini do mathanh cook cho 58k nói chung tuyệt, nếu bạn mà cook được n97 cho 5233 thì nhà mình có 2 cái n97...

Chỉnh sửa cuối:

ngviethoa

Mình không nghĩ vậy đâu chắc mọi người cũng như mình đang jaf và cảm nhận rồi sẽ lại sôi động thôi.....:p\-/

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 26 minutes:

Mình củng đang dùng bản n97 mini do mathanh cook cho 58k nói chung tuyệt, nếu bạn mà cook được n97 cho 5233 thì nhà mình có 2 cái n97...

hi.vụ n97 còn xem xét nhiều.khó làm ghê.

nganvuong1

Để cho anh em sướng mà bạn quá khổ... không biết bạn ở đâu nếu gần mình xin đã chầu cofe mill lấy lại sức khỏe.
- bản Full của bạn mình mới jaf hôm qua dùng nói chung ổn chưa thấy lỗi gì lớn, nhưng mình thấy cái phím số c6 nếu chọn themes không phù hợp thì không nhìn thấy số hiện lên khi bấm. (mình thích cái themes của Iphone dark).

manh056

anh hòa ơi.anh có phần mềm dự báo thời tiết nào mà nó hiện ngoài HS ko anh?