• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW C6 ULTIMATE FULL-XMAS for 5233 RM-625 by NGVIETHOA

letruongphong83

cac pan oi sao minh ko down dc vay

pan nao down dc thi giup mih voi.thank trc nha

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 9 minutes:

sao ko co ai giup minh vay?

Chỉnh sửa cuối:

caobang200

vậy đây là bản cuối năm ah bác Hóa ,bản sau ra 01/11/2011 cơ ah vậy thì lâu nhỉ,topic này sẽ bùn đây :p
down với IDM 200-280KB/sec

so13mayman62

Làm gì nghiêm trọng vậy ! Mình Jaf nhiều lắm rồi mà có sao đâu ! Chết sao được :)

Ha ha ha có hàng mới roài.Bác Binh có vẻ mặt trận nào cũng chiến đấu không ngại gian khổ bản nào cũng pro có những bước đi dài chứ không ngắn chân như ...một số người ^^ vừa test bản Full xmas của bác Hoa nhận xét là không có gì khác mấy so với bản Full cái nè em đoán là bác Hoa chế lại từ bản FullV5 thêm khóa phím+Rom 2.5+fonts mới.trình flash vẫn mặc định như ban đầu :D.làm em cả đêm qua phải thức xem trận Asenal >> mình xem cái thắng ngay mới hay chứ>:)

hongthuy92

Member
Ha ha ha có hàng mới roài.Bác Binh có vẻ mặt trận nào cũng chiến đấu không ngại gian khổ bản nào cũng pro có những bước đi dài chứ không ngắn chân như ...một số người ^^ vừa test bản Full xmas của bác Hoa nhận xét là không có gì khác mấy so với bản Full cái nè em đoán là bác Hoa chế lại từ bản FullV5 thêm khóa phím+Rom 2.5+fonts mới.trình flash vẫn mặc định như ban đầu :D.làm em cả đêm qua phải thức xem trận Asenal >> mình xem cái thắng ngay mới hay chứ>:)

flash đi rồi nói nha.product code khác nhau die liền