• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW C6 ULTIMATE FULL-XMAS for 5233 RM-625 by NGVIETHOA

ngviethoa

phiên bản ngày giáng sinh => mừng sinh nhật mình luôn

haha.xong rồi.mai up lên anh nha.có thể lập topic mới đi anh ạ.

nhờ MOD đổi tên thôi.kéo dài topic.chưa muốn từ bỏ 2pic này.còn muốn kéo dài nữa.
hay là sự thay đổi bằng 1 2pic khác nhỉ.:-?

hongthuy92

Member
anh lập 1 topic mới đi.topic này mọi người cứ bảo giông duythanh.nghe mà bực mình.anh tổng hợp mod thay đổi của bản xxmas dựa trên bản photon chuẩn của nước ngoài phù hợp vs a e việt nam do anh làm.cho a e dễ sử dụng.chắc a sẽ hưởng ứng mạnh.do chưa có ai lam cả.vs bản photon gốc ổn định nhưng nhiều cái ko phù hợp vs anh em

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 21 minutes:

bác Hoa Có ngôn ngữ Tiêng Việt cửa msg.Reader(Text to speech) ko? e tìm mãi ma kô ra?

tin nhắn ta nhắn có bao h có dấu đâu vs toàn nhắn ký tự.cho người đọc cũng khó chứ ko nói gì đến app

Chỉnh sửa cuối:

manh056

pác hoà có thể thêm cái xoay màn hình vòng tròn dc không.chứ xoay như mấy bản kia thấy chán chán sao i:p
sẵn pác thêm mấy theme N8 vào luôn nha.bỏ mấy theme dark blue đồ đi.vì không dùng mấy này\-/

Chỉnh sửa cuối:

hadung88

Chúc buổi sáng an lành! Amen! Lội page giờ mới đọc xong hết. ngviethoa tạo 1 Ver Photon thì làm luôn 2 Ver đi nhé! 1 Ver photon cơ bản (không cài gì mấy, mà bạn cảm thấy nó là nhanh nhất thì giữ bản ý úp lên cho mọi người), 1 Ver thứ 2 tất nhiên hoàn thiện như HOT-CFW-C6-20.0.41-ULTIMATE-for-5233-BY-NGIVETHOA (V3,v4,v5). Mong hôm nay có bản Xmas Photon Ver1.0 (Cơ bản + nhanh nhất, ổn định nhất).
Waiting for NGVIETHOA!!!

ngviethoa

bác Hoa Có ngôn ngữ Tiêng Việt cửa msg.Reader(Text to speech) ko? e tìm mãi ma kô ra?

ko có.chỉ có eng mới đọc dc thôi,.VIE nó đọc như vịt ý.lấy làm gì.mà nokia cũng ko làm/

pác hoà có thể thêm cái xoay màn hình vòng tròn dc không.chứ xoay như mấy bản kia thấy chán chán sao i:p
sẵn pác thêm mấy theme N8 vào luôn nha.bỏ mấy theme dark blue đồ đi.vì không dùng mấy này\-/

tham thế.cái đó tự thêm vào đi.:D:D:D:D:D:D
bản chung cho anh em tự cook cái dễ mà.cái khó mình làm hộ còn gì.
hiệu ứng đơn giản máy chạy mới nhanh bạn ạ.

hadung88

New topic đi bác ơi! Cho tiện nói chuyện! New topic Photon đê! Nhớ nhé bác ngviethoa photon Ver chạy cảm thấy nhanh nhất, ổn nhất, tích hợp mấy thứ quan trọng của bác vào "Rompatche, phímqwerty full ,miniqwerty ,bàn phím chữ và số (viết tay bỏ được thì bỏ,ai dùng mấy), memcheck,...còn gì nữa thì mình không biết" ! Up lên luôn cho ace test nhé! Thanks So Much!

ngviethoa

New topic đi bác ơi! Cho tiện nói chuyện! New topic Photon đê! Nhớ nhé bác ngviethoa photon Ver chạy cảm thấy nhanh nhất, ổn nhất, tích hợp mấy thứ quan trọng của bác vào "Rompatche, phímqwerty full ,miniqwerty ,bàn phím chữ và số (viết tay bỏ được thì bỏ,ai dùng mấy), memcheck,...còn gì nữa thì mình không biết" ! Up lên luôn cho ace test nhé! Thanks So Much!

her her.mình hết những gì có thẻ thì mình đảm bảo RAM gần 70 :)).cảm ứng như IP

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 29 minutes:

bản XMAS có thay đổi này:

musicplayer 15.2 xem dc lyric nhé.
tự động tắt đèn báo chờ ,tự động mở quay màn hình.
theme bớt gần hết ( ai thik thì thêm vào)
ngôn ngữ soạn thảo chỉ còn eng-vie
thêm nokia notification 1.05.

Chỉnh sửa cuối:

ngviethoa

cant help but i can wait :D :D

chờ bản Xmas :D

hi.XMAS giáng sinh.
anh em sắp có bản pro MOD rùi nhé.
nếu sau giáng sinh mà có bản cập nhật nữa chắc tên pr0 M0D đó.

FLash xong bản mới rùi.xem đã

Jank

hi.XMAS giáng sinh.
anh em sắp có bản pro MOD rùi nhé.
nếu sau giáng sinh mà có bản cập nhật nữa chắc tên pr0 M0D đó.

FLash xong bản mới rùi.xem đã

à mà a Hòa ơi, e cài win7, giờ khi cài Jaf, đã sét propertise rồi mà nó hiện lên:

Window cant install driver j j đó,
Install driver anyway

Cài xong JAF, cóp hết driver vô window rồi mà chạy nó lên: ERROR BOX Driver not installed

k lẽ lại xuống xp.........

phuonglinks

bác cho e xin cái theme black icon gốc trong bộ cfw của bác dc ko,nhìn đẹp quá đi mất :D:D,thank bác trước nhé :D