• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW C6 ULTIMATE FULL-XMAS for 5233 RM-625 by NGVIETHOA

ngviethoa

swisstaskman,handytaskman,killme,xplore,python và vài cái linh tinh thôi :|

cái này là cài thêm hả.có em nào cook vào ko?
3 thằng này swisstaskman,handytaskman,killme thì còn lấu mới chạy nổi swipe to unlock.
bỏ đi.

dùng jbaktask man ý.
lúc nào cần thoát nóng ứng sụng thì dùng nó.còn k thì tắt đi.

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 7 minutes:

thêm nhận xét về photton C6 5233 đi nào .
để mình xem cso đáng để cook k nào.

Chỉnh sửa cuối:

hongthuy92

Member
em add swipe to unlock color vao nhjn dep phet.opera mini bi loi phong.anh add tieng viet bo go tieng viet.am lich.tang do net camera.tat rung khj khoa phjm.giam do sang man hinh.thay ovi map 3.06 bang 3.04.go bo ung dung zip.tat dong ho va profile o man hinh nen.ma khuyen cao.ai de file cai dai ung dung trong thing change se mat het.them audio codec.sap xep lai icon.the do.

ngviethoa

em add swipe to unlock color vao nhjn dep phet.opera mini bi loi phong.anh add tieng viet bo go tieng viet.am lich.tang do net camera.tat rung khj khoa phjm.giam do sang man hinh.thay ovi map 3.06 bang 3.04.go bo ung dung zip.tat dong ho va profile o man hinh nen.ma khuyen cao.ai de file cai dai ung dung trong thing change se mat het.them audio codec.sap xep lai icon.the do.

tốt.up lên cho anh em dùng với.đỡ mất công CFW .hê hê

cook lại con này mêt phết đó.nhiều cái hay nhwung nhiều cái thừa rùi.

ngviethoa

ko.y em noi la anh cfw nhu tren y.chu em trinh do dau ma cfw anh.he he

ặc.tưởng em làm rùi.hóa ra là anh hả.
ok thế thì làm thôi.chờ xạc FULL pin đã.:p

ai chuyển cái line swpie to unlock color mình xem chút.đâu mất rùi ko thấy nữa.

ngviethoa

trên forum có đó anh

file ấy đây anh ạ

ok.
đã có các phương án xứ lí bản photton ra dáng ULTIMATE của mình.
ra bản STANDARD trước nha.

đưa link bài viết luôn giùm anh.
để anh đọc nữa. :D.ngạị tìm wa

hongthuy92

Member
ko thấy ai có hiệu ứng này nhỉ.toàn bản lite nhìn cùi lắm.
thôi chịu khó vậy.
giáng sinh có 1 mùa ngắn trong năm.thôi vậy.

hiệu ứng ánh sao cũng giống tuyết.hehe.dùng cái ấy cũng được anh ạ.hehe.nói đi tập võ mà vẫn ngồi cook fw.haha

kevin150289

thực ra cho vào nhưng ko ai dùng mấy đâu toàn tắt cho đỡ tốn ram nên theo mình ko nên cho hiệu ứng vào nữa.thư hỏi toppic này xem.chắc đa số tắt hiệu ứng ánh sao đi.bản này viethoa cook các ứng dụng cần thiết.những cái như hiệu ứng theo mình cho vào chỉ đẹp mắt chứ nhìn lâu cũng chán.

quochungcp

Mấy bác ơi cho mình hỏi làm sao để đổi thông tin FW như "phiên bản phần mềm vậy"? sẵn tiện cho mình xin cái AUTO INSTALLER nha, thanks.
Bản này so với bản của DUYTHANH có vẻ na ná giống nhau nhỉ? nhưng mình thấy bản này xài tốt phết

Đổi phiên bản thì bạn làm như sau:
Vào thư mục ROFS3\resource\versions mở file customersw và fwid3
sửa lại thành Custom Version của bạn, ví dụ:
CFW#1.by. BuiQuocHung\n01-03-2010
id=customer
version=CFW#1.by.BuiQuocHung

Còn cái Auto installer thì serch tren diễn đàn nhiều vô kể.