• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW C6 ULTIMATE FULL-XMAS for 5233 RM-625 by NGVIETHOA

shirooo

nói chung bi giờ mình cũng không cần nhiều, chỉ cần máy nhanh, ổn định, pin xài hơn 1 ngày là mừng rùi

bạn xem lại pin của mình đi, các bản cook hiện giờ pin bèo lắm cũng 2 ngày mà =,=

nganvuong1

anh ấy đi đâu rùi biết em chiều cũng mắc làm sao bây h.up lên cho anh em đi anh hòa ơi

Theo mình cứ để bác Hòa tets rồi vò đầu rùi lại test đến khi ổn. 1 mình bác ấy đau đầu còn hơn cả nhà mình đau.
Nghĩ mà thương bác ấy.
Bác Hòa cứ từ từ nha...cẩn thận đừng ảnh hưởng đến lông thể.
Spam tí xả xì trét
MOD thông cảm nha.=))

hadung88

Đúng rồi! Pin mình hơn 3 ngày đây: Không nghe nhạc, luôn check gmail, chat skype nhiều, dùng FF duyệt web,xem vài video, chơi solaris, chơi tic tac toe, nhiều nhiều thứ khác! 3 ngày, tối qua báo pin yếu ầm ầm 2'/lần. Nghe nhiều, cáu nên cắm xạc vào cho đỡ kêu :D :D :D

Jank

k ai trả lời mình à!!! @@

Đúng rồi! Pin mình hơn 3 ngày đây: Không nghe nhạc, luôn check gmail, chat skype nhiều, dùng FF duyệt web,xem vài video, chơi solaris, chơi tic tac toe, nhiều nhiều thứ khác! 3 ngày, tối qua báo pin yếu ầm ầm 2'/lần. Nghe nhiều, cáu nên cắm xạc vào cho đỡ kêu :D :D :D

trâu vậy, pin e xài 1 ngày hơn là cắm!! vậy là chai sao .............

hadung88

Mừng vãi chưởng! Đã thấy ngviethoa thanks mình bên dưới rồi! Chắc là có hi vọng có CFW tối nay rồi! Đi đâu mà mất tăm vậy bác !

ngviethoa

Mừng vãi chưởng! Đã thấy ngviethoa thanks mình bên dưới rồi! Chắc là có hi vọng có CFW tối nay rồi! Đi đâu mà mất tăm vậy bác !

đang bận nghiên cứu với mạng lag nên onl rùi làm việc thôi.anh em yên tâm.xong hết rùi.đang hí hoáy tinh chỉnh thông số vài cái lẻ tẻ thôi.

musicplayer vẫn hoạt động BT mà bác , hay ý bác nói tới photon ?

cái music cổ đấy chơi làm gì.ý anh là music mới nhất đó.mấy ngày mod nó cho CFW mệt nhoài.
giờ anh em tạo lyric dần đi.có chức năng đó roài.

hai2041992

đang bận nghiên cứu với mạng lag nên onl rùi làm việc thôi.anh em yên tâm.xong hết rùi.đang hí hoáy tinh chỉnh thông số vài cái lẻ tẻ thôi.

cái music cổ đấy chơi làm gì.ý anh là music mới nhất đó.mấy ngày mod nó cho CFW mệt nhoài.
giờ anh em tạo lyric dần đi.có chức năng đó roài.

musicplayer của V52 hả bác , dc vậy thì ajngon rùi ^^"

ngviethoa

THANK nữa đi nào.ào ào có link UP.
ka ka.tốt rùi.chạy ngon rùi.anh em sắp có đồ chơi giáng sinh nhe.s