• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW C6 ULTIMATE FULL-XMAS for 5233 RM-625 by NGVIETHOA

barracuda

em hỏi lại bác viethoa phát,cái vụ kéo để mở khóa ấy của em ko biết xung đột với cái ji,em chỉ cài kill me ,xplore,opera,fb ,nimbuzz và nokia energy profile ,ko biết do cái nào nữa :( nó ko hoạt động nữa :(

hai2041992

em hỏi lại bác viethoa phát,cái vụ kéo để mở khóa ấy của em ko biết xung đột với cái ji,em chỉ cài kill me ,xplore,opera,fb ,nimbuzz và nokia energy profile ,ko biết do cái nào nữa :( nó ko hoạt động nữa :(

bạn thử gỡ killme ra thử xem , máy tui để kill me thì vẫn ok nghe nói mấy máy khác để thì bị xung đột

barracuda

bạn thử gỡ killme ra thử xem , máy tui để kill me thì vẫn ok nghe nói mấy máy khác để thì bị xung đột

ặc :( do killme thật :| lúc tắt mình tắt hết mấy cái ct chạy ẩn đi ,bây h có cách nào bật lại ko :-?

Chỉnh sửa cuối:

nganvuong1

Mới tậu cho bà xã con 5233 được 15 ngày, Bả đang dùng fw zin hôm qua thấy trên này nói CFW này cũng tốt down về đè máy ra Jaf bả la oai oái nhưng dùng được 1 ngày vừa rồi mới hỏi Bả nói là máy nghe nhạc hay và tiện nhất là bấm xem đồng hồ.
Thanks Bác Hoa nhiều.

ngviethoa

Mới tậu cho bà xã con 5233 được 15 ngày, Bả đang dùng fw zin hôm qua thấy trên này nói CFW này cũng tốt down về đè máy ra Jaf bả la oai oái nhưng dùng được 1 ngày vừa rồi mới hỏi Bả nói là máy nghe nhạc hay và tiện nhất là bấm xem đồng hồ.
Thanks Bác Hoa nhiều.

ko có gì.mọi người dùng tốt là mình vui roài.
à mình tên Hòa nhé.
gọi hoa nghe điêu wa :)).
sắp có bản CFW XMAS từ phôtn ra.anh em chờ nhé.

ngviethoa

hi.anh ơi khi nào có vậy anh

từ từ đã.tạm có bản VIE XMAS rùi.anh đang xài thử.
mai mốt ra bản STANDARD cho anh em thử.bản XMAS ra đời chào mừng ngày sinh nhật của CFW maker Nguyễn Viết Hòa 25/12.
ra trước s/n anh thôi.mai mốt là có.

ngviethoa

hehe.anh nói thế để đỡ phải hồi hộp.chà gần đến sinh nhật anh rùi hè.

uk.gần hum đó sẽ tung ra bản CFW.có thể là mai vì ngày kia thi xong về nhà có việc.ko ở HN dc.
nếu ko làm kịp sẽ là cuôi tuần này.

ngviethoa

ok.anh cứ làm đi.chờ tin anh.keke.em đêm nay ko ngủ

đã loại bỏ dc ngôn ngữ viết ko dùng đến của mấy nc V15.ha ha.
cái nì hay nhât.

flash bản STANDARD xong đi ngủ cái đã.u não mất.:))

đi thu gom thanks của anh em cho bản XMAS thôi.
ủa hadung88 lại có + nữa à.acc mới hả?

ULTIMATE - STANDARD => XMAS