• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW C6 - Mod Giao Diện Sym^ 3 Cho Nokia 5800 & 5530

0908727527

Tiếng anh thì vào đc phần tn, nhưng việt thì k=)) còn mấy cái kia okê

condandatcang

bác nam tran chiết xuất rồi đóng gói cho em cái theme sym^3 đầu tiên của bản cook đc không thanks bác nhiều

darkpiv

vậy bản 5.2 xịn hơn hay bản mod tiếng việt xịn hơn hả các bác. bác nào làm luôn cái effect sao nhấp nháy trên màn hình dc kô.

abc_8989

Bạn ơi, sao thằng realplayer không tự tìm video trong thẻ nhớ vậy? Mỗi lần xem phải và thẻ nhớ. :(( Mất công quá..... Cảm ơn bạn luôn, CFW rất đẹp

hqnghi99

Bạn ơi, sao thằng realplayer không tự tìm video trong thẻ nhớ vậy? Mỗi lần xem phải và thẻ nhớ. :(( Mất công quá..... Cảm ơn bạn luôn, CFW rất đẹp

Bạn để file video vô thư mục My Video thì realplayer mới load video được.

max1397

Member
nam_tran cho hỏi,sao máy dò và kết nối được Wifi,nhưng dùng không được,vào opera hoặc youtube ko được,có phải do máy ko?

vietvuong0110

cái này là bản dành cho 5800 màu đỏ mà, máy của e màu xanh ko flash dc. hic
chủ thớt có bản màu xanh ko, up lên giùm e đi.
thank!

thanhluan_phuyen

có bạn nào chỉ mình cách làm như thế nào không? mình đã dơ về rồi mà flash không thấy gì hết, khi flash xong nó vẫn như cũ thôi. bạn nào biết thì chỉ giúp mình dow cái bản nào và flash như thế nào nha, mình gà quá đi.mình dung con 5k8 red

traitimtimban2002

bi giờ mình dow về rồi thì làm như thế nào nữa vậy? hướng dẫn cụ thể giúp mình nhà, mình đã cài chương trình JAF rùi, cài NSU luôn rồi. mong anh em chỉ giáo với.

nam_tran2701

nam_tran cho hỏi,sao máy dò và kết nối được Wifi,nhưng dùng không được,vào opera hoặc youtube ko được,có phải do máy ko?

Bác thử Format thẻ và Flash lại xem sao, chứ máy mình wifi lướt wed hàng ngày đâu có vấn đề gì...good luck!!

bi giờ mình dow về rồi thì làm như thế nào nữa vậy? hướng dẫn cụ thể giúp mình nhà, mình đã cài chương trình JAF rùi, cài NSU luôn rồi. mong anh em chỉ giáo với.

Qua đây tìm hiểu chi tiết Flash nha bạn và con nhiều thứ hơn , ai mới vào cũng qua đọc sơ nha, có ít lắm..README

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 5 minutes:

cái này là bản dành cho 5800 màu đỏ mà, máy của e màu xanh ko flash dc. hic
chủ thớt có bản màu xanh ko, up lên giùm e đi.
thank!

Mình sử dụng 55, 58 chỉ làm thếm bản vậy thôi, bạn sử dụng cái nào thì down về flash đi, xanh đỏ gì ở đây

Chỉnh sửa cuối:

TrungManly

Bác ơi bác làm 1 bản cho X6 16GB được không ạ. Hjx... E vừa đổi 5800 sang X6 mà thấy ít bản CFW cho em nó quá. Biết thế e không đổi nhưng được mỗi cái nó có cảm ứng điện dung dùng cũng nhạy hơn. Chẳng lẽ vừa mua xong lại đổi lại. Bác giúp anh em với ạ. Thanks bác trước ạ. Hjx...
Thèm CFW cho X6 quá :(

tunglanh123

mình thấy có 8 file trong FW gốc của 58 cơ mà. Sao của nam_tran chỉ có 6 file nhỉ?