• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[CFW] C6 | 5800 NEW Edition by JokerB

Khoaaaa

Active Member
rm 428 thì chả dc ai cook :D

chúc mừng các bạn 356 nhé

sr chủ topic vì lạc đề,mình làm bạn bực sao,may mắn ko fải là vì mình có dc rm-356,mà vì mình chọn 5800,nó củng rất fong fú ,thú vị,và đầy đủ,rm-428 củng 5800 ,nhưng ít ai chú ý fần cfw ,thì mình chia bùn,vì ko dc chứ nếu dc,danh dự một câu,nhất định sẽ giúp bạn,nhưng...

A arsene008 ngủ bù tối up fire hả ta,hì chúc sức khỏe a

zuzoovn

bạn mua máy lâu chưa ,sao lại chọn 428,mình ko có pc,chưa bít cfw ,chứ ko củg giúp bạn,

khi nào có v8.1 gọi ông stephen elop một tiếng nha a 008 ,bảo ổng zô xem cfw của a thế nào mà còn cho ra fw v60 cho 5k8 chứ,

sr chủ topic vì lạc đề,mình làm bạn bực sao,may mắn ko fải là vì mình có dc rm-356,mà vì mình chọn 5800,nó củng rất fong fú ,thú vị,và đầy đủ,rm-428 củng 5800 ,nhưng ít ai chú ý fần cfw ,thì mình chia bùn,vì ko dc chứ nếu dc,danh dự một câu,nhất định sẽ giúp bạn,nhưng...

A arsene008 ngủ bù tối up fire hả ta,hì chúc sức khỏe a

à, bực j đâu bạn, mình chỉ mong có thêm các phiên bản rm khác, cho nó phong phú thôi!

Chờ bản 8.1 nào :X

pagend

Mấy giờ arsene008 cho bom khủng bố vậy để anh em con ngồi ôm cái máy tính cái chứ không đi muôn là toi đấy

votinhhan

à, bực j đâu bạn, mình chỉ mong có thêm các phiên bản rm khác, cho nó phong phú thôi!

Chờ bản 8.1 nào :X

khâm phục bác này,dùng rm -428,nhưng vẫn luôn dõi theo rm-356.
mong ngày sớm nhất sẽ có điều mới mẻ dành cho rm-428 như một món quà mà những người như bạn chờ đợi :)

votinhhan

ồ bác này thưc đêm đợi bản mới à ??? cứ như là chờ hẹn người yêu phải không pro :D

pagend

Đang ngồi công trường lam đêm buồn cắm điện thoại vào máy tính lên mạng đỡ buồn, ma votinhhan cũng chờ ah, hay thật không biết arsene008 thấy mọi người chờ V8.1 như kiểu người nước ngoài chờ mua Iphone vậy

votinhhan

mình đâu chờ,lang thang đỡ buồn mà,chứ mấy bản c6 cho 5800 dùng thời gian cũng chán,vì nhiều lý do.khi mới thì thấy lạ,sau rồi cũng không hứng lắm,thỉnh thoảng vẫn hay lên Pda nhà mình lang thang tìm kiếm cái mới ấy mà.chú mình chẳng dám hy vọng bản c6>5800 dùng nhiều ứng dụng thích mà lại còn có nhiều rAm và....sue lý nhanh khi vào ứng dụng.
nhưng cũng công nhận mới nghịch thì cũng thích và biết đâu có 1 ngày có 1 bản....mà khi ra không co nhiều người chê chỗ này ,hay chê chỗ kia phải không bạn.
à mà bạn bên xây dụng à ( vì ơ ngoài công trường mà ?)

Khoaaaa

Active Member
Đợi a 008 đến 00:00 h luôn,mà ko thấy,công nhận cfw của a thu hút 5800 kinh thật,a chắc tối củng mất ngủ nhỉ,mong sao trưa nay có link và bản cook đã hoàn thiện,ủng hộ a,(nghiện cfw mất rùi)

SAOVIETmobile

7h30p ngày 11-09-01...................Đợi chờ Arsene008 ..........Hi vọng sẽ không phải đợi ( Arsene00thấy )lâu ....... !

ohannguyent

ái chà cfw của JokerB đc anh em ủng hộ wá ta, chắc phải học hỏi post lên cho ae vô bình loạn giống dzậy wá. Cả nhà sôm như tết ấy.
Chúc sức khỏe nhiều nha!

zuzoovn

khâm phục bác này,dùng rm -428,nhưng vẫn luôn dõi theo rm-356.
mong ngày sớm nhất sẽ có điều mới mẻ dành cho rm-428 như một món quà mà những người như bạn chờ đợi :)

Theo dõi để cập nhật công nghệ mà bạn :D

Cảm ơn bạn :D

zuzoovn thử vào trang này xem có của bạn đấy nhưng là tiếng anh thôi không có tiếng việt down về thêm tiếng việt vào

http://forum.pnht.org/showthread.ph...uot-by-JJDoctor-quot-Performance-Edition-quot

à, cám ơn bạn, mình cũng đang sài cái của đồng chí này rồi.

Mình toàn dùng tiếng Anh mà, có bao h saì tiếng Việt đâu :) nên cái đó ko lo

Cái chính là có mỗi đồng chí ấy phát triển cho 428 nên bản cfw nó cũng chưa đâu vào đâu mấy :D

Có hướng dẫn sài rm 356 cho rm 428 nè anh em : http://quazen.com/shopping/consumer-electronics/how-to-use-firmware-rm-356-for-nokia-5800-rm-428/

Nhưng máy mình sài fw mới nhất của 428 rồi, ko downgrade dc nhỉ :(

Cảm ơn tất cả các bạn :D

mrphihung

hix hix không biết v8.1 này có gì mới không nửa. Đợi để có cảm nhận mới. Arsene008 úp link nhanh cho a/e đi :(

Khoaaaa

Active Member
Wa giờ,em vào ra ucweb chắc củng 30 lần,a 008 chơi cú này ae loà mắt,hay a í zồn hết í tưởng ,thay đổi thật lớn rồi cho lên 9.0 luôn nhỉ,mới trang 30 mà thế này ,lên 50 chắc đón xe lên tìm nhà a 008 luôn ,hìhì

Hay anh í ốm lại nhỉ,chà thế thì áy náy chết mất,ae ai củng hối,mà chả bít j,có ai là bằng hưử của a í ko,hỏi xem sao,vì nếu ốm thật ,chắc củng vì giúp ae ,thank và chúc sức khỏe a arsene

Chỉnh sửa cuối:

maihuudan

Sáng giờ ngồi đợi ra bản này up luôn....anh ars mau thức đi.....thức dậy up đi.....ngồi đợi giống chờ mua iphone quá....hjx

nhocdihoang

Bây giờ là 12h10, vẫn chưa thấy tâm hơi bác arsene008 đâu. :( chờ đợi v8.1 mòn mỏi.