• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[CFW] C6 | 5800 NEW Edition by JokerB

galabuon

sáng nay CA đến gõ cửa nhà ase rồi =)) . ase đang làm việc với CA nên cfw sẽ ra trể :D

ohannguyent

Có thể đây là chiêu maketing mới trước khi ra hàng chăng?:D
Ui chao sao bản cook này hot wá, ở trong diễn đàn mà như trong chảo, đứng ngồi không yên cứ nhấp nha nhấp nhổm wài...
He he chúc mừng làn sóng JokerB!!!:)):))

Khoaaaa

Active Member
sáng nay CA đến gõ cửa nhà ase rồi =)) . ase đang làm việc với CA nên cfw sẽ ra trể :D

củng biết ít thông tin rùi,CA là j thế bác,ko công nhân viên chức nên tịt,nge giống ''công an'' nhỉ,hìhì.giảm hồi hộp các bác ơi,kẻo a ars lại mất tự tin vào bản cfw của mình,up fire ko chuẩn,hìhì,nhưng vẩn hồi hộp,ai bảo a í cho xem hình chi,cho ra bất ngờ ,đở bỏng topic,nóng wá chảy luôn cái fon rùi hè hè

votinhhan

thông báo cho a e đỡ căng thẳng,tình hình không may mắn như a e chờ đợi.
Nghiã là....bản 8.1 này đang sửa lỗi,chưa biết rõ khi nào sẽ xong.
Để khỏi làm a e cảm thấy lâu khi chờ đợi,tôi đề nghị ai đó lên hát,hay kể chuyện cho cả nhà nghe có được không??? Nếu thấy được xin cổ vũ....:x

phamkhanhson

Giờ này thì Mỹ bị đánh bom lâu rồi mà.. haizzz
Anh em PDA Việt cũng bị bác Arsene008 bỏ bom xong chạy rồi =))
Từ sáng đến giờ vào >10 lần các bác ạ.. Muốn JAF 1 cái mai đi công tác có cái mà vọc.

Khoaaaa

Active Member
Thế là có tin rồi,bùn,chắc ae hối wá bác í run tay,làm ko chuẩn í mà,bình tỉnh a ơi,ae ủng hộ chứ ko fải hối đâu,làm tốt nge bác,ôiiiiiii

Khoaaaa

Active Member
Trang 32 rồi,ráng cày lên tr50 luôn,cho a í sợ,cho cfw vượt bậc ,hơn luôn fw của NOKIA luôn,hè hè,nói mới nhớ,v60 of NO sao lâu vậy nhỉ

Khoaaaa

Active Member
Thua luôn đang bùn ,dính cái uc này nửa,v8.1 có trong đêm nay ko bác

sao rồi,a 1984,hồi hộp wá.hìhì

Chỉnh sửa cuối:

tieutieumy

Thua luôn đang bùn ,dính cái uc này nửa,v8.1 có trong đêm nay ko bác

sao rồi,a 1984,hồi hộp wá.hìhì

suỵt:O!bác arsene008 đang đi chơi với người yêu thứ 7 mà.thông cảm chút báy ấy về úp cho.đừng la lớn để ko bác arsene ra rồi nhiều người tải quá kẹt link hết đó.bác arsene008 ơi...........!\-/