• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[CFW] C6 | 5800 NEW Edition by JokerB

Khoaaaa

Active Member
suỵt:O!bác arsene008 đang đi chơi với người yêu thứ 7 mà.thông cảm chút báy ấy về úp cho.đừng la lớn để ko bác arsene ra rồi nhiều người tải quá kẹt link hết đó.bác arsene008 ơi...........!\-/

hehe,up thì up ,trưa mốt chắc j em đã flash dc,ủng hộ a í thế thôi,em ko có pc,thì làm j dc,các bác vọctrước có cảm tưởng j,chia sẽ nha

a arsene008 ơi ,ưu tiên diển đàn đi,hàng trăm người ủng hộ a luôn,đi với chị ấy,có khi chỉ nói''anh thì suốt ngày cóc với chả cook thôi ,ứừ''

Ồ thế mọi người không biết rằng,thần tượng của mọi người hôn nay thất tình sao mà...không biết,chắc giờ này "Chàng đang...ở một nơi nào đó đúng một mình và không quan tâm chuyện chính sự ??"
Hãm @!!!!!!!!!!

anh7donco

Thông báo mới nhất: Nhà chủ topic cúp điện từ 0 giờ đến 23 giờ ngày 11/9/2010. Anh em bình tĩnh đừng nôn nóng!

TungBach

Mình chuẩn bị ra 1 bản update. bản này rất nhiều thứ cần quan tâm, sẻ ra trong vài phút tới. hee ^^!

nguyen3012

bác tungbach nói thiệt hay đùa cho xôm thế? bác đừng làm ae ăn dưa bở? đau tim lắm!(*_*")

đã flash xong.đây là cảm nhận so với các bản trước.
ĐÁNG ĐỂ FLASH
KHÔNG UỔNG CÔNG CHỜ
...THÚ VỊ HƠN LÀ ĐỂ MỌI NGƯỜI CÙNG KHÁM PHÁ
(bật bí:vì là người nhà với chủ thớt nên mìn dũng cảm là người đi trước,giờ đang up lên.sau 5 phút sẽ có.)
:D.chúc mọi người có một cuối tuần vui vẻ như chưa bao giờ từng có :)) :)) :))

TungBach

mình đã update nó rùi kìa :O:O:O ra bên ngoài xem( sory, quảng cáo chút :)):)) )

Lan_Truong

vẫn chưa thấy tăm hơi của arsene008
sau khi xác nhận thì như sau:

arsene008 đang Offline

anh em mon mõi rồi mau xuất hiện đi bac...................................

Kurwa_Masz

bên top mới bản của bác tungbach11 cũng ngon lắm,so với bản 7.1 và 8.0 của 008 thì....ăn đứt,không tin thử coi.sao phải khổ như thế ?

ohannguyent

Mỗi người có phong cách riêng, ko nói hơn kém. Nhưng bản mới của Tungbach11 cũng cool lắm. Trong khi chờ JokerB thì ae up thử và cảm nhận phong cách mới với tungbach cũng hay lắm. Nào cùng giải nhiệt thôi!

JokerB

Xin lỗi mọi người, 2 hôm nay quá bận, ngày mai chắc cũng thế :(
phiên bản 8.1 có âm nhạc như mình chụp hình thì đã làm xong từ 2 hôm trc rồi nhưng mình sẽ tạm thời ngừng phát triển nó, sẽ xem lại các bản cook của mình, hoàn thiện hơn nữa về cả mặt thẩm mỹ và tính năng

Về tính năng thì các bạn đang nói về việc không chỉnh được cài đặt VietMap và chơi nhạc ở widget.
Mình đã kiểm tra những gì liên quan đến 2 thứ đó thì mặc nhiên không thấy gì khác lạ, kể cả các bản cook khác nữa, nên mình đoán là tại 1 trong các ứng dụng mình đưa thêm vào gây lỗi hoặc 1 mod nào đó khác....

Chỉnh sửa cuối:

Khoaaaa

Active Member
Lộ diện rồi ,kệ anh ạ,càng lâu càng hoàn hảo,nếu thay đổi về thẩm mỹ thì hiệu ứng thế nào ạ,có nhúc nhích j ko,chưa có h flash nên chắcđợi lên luôn v8.1 of a,chứ ko thử bản của a tb11 ,luôn ủng hộ cfw của a và các cooker khác,tiếp tục đợi nào ae hèhè

pagend

Mình chỉ mong bản mới ra, sửa được vietmap, âm nhạc, video thôi vì nó là thế mạnh cua máy mà, làm sao nghe được nhiều loại nhạc chất lượng cao, video xem mượt la được rôi

galabuon

Lên Nation Geo (ngay bây giờ) xem chương trình 911 để hình dung bản 911 xem nào :D

hothotsensen

Xin lỗi mọi người, 2 hôm nay quá bận, ngày mai chắc cũng thế :(
phiên bản 8.1 có âm nhạc như mình chụp hình thì đã làm xong từ 2 hôm trc rồi nhưng mình sẽ tạm thời ngừng phát triển nó, sẽ xem lại các bản cook của mình, hoàn thiện hơn nữa về cả mặt thẩm mỹ và tính năng

Về tính năng thì các bạn đang nói về việc không chỉnh được cài đặt VietMap và chơi nhạc ở widget.
Mình đã kiểm tra những gì liên quan đến 2 thứ đó thì mặc nhiên không thấy gì khác lạ, kể cả các bản cook khác nữa, nên mình đoán là tại 1 trong các ứng dụng mình đưa thêm vào gây lỗi hoặc 1 mod nào đó khác....

Về vấn đề hơn hay kém của CFW thì các bạn nếu để ý thấy từ khi ra FW C6 mình luôn là người đầu tiên đưa những cái mới vào bản CFW của mình. Như bạn Kurmar nói (nick newbie lập ngày 11-9-2010) thì bạn hãy chỉ ra điểm gì hơn??
Mình đã vừa down bản CFW mới của tungbach11, thì xin lỗi tungbach nhưng dám nói là tungbach có sử dụng từ bản CFW của mình (nhìn 2 tệp RSC là biết, có thứ bản CFW không dùng nhưng vẫn thừa, bản CFW của mình chả có thứ gì gọi là thừa cả, và tungbach hầu như chỉ là copy + paste các mod đã tìm hiểu được mà mình k thấy có sự trải nghiệm, tìm hiểu theo ý mình, các thông số không khác gì các mod ng` ta đã up)

Mỗi bản CFW đều gần như giống nhau, nếu mà các bạn hay cook thì so sánh sẽ thấy ngay.

các bản cfw của bạn mình thấy vậy là quá tuyệt rồi các bản tiếp theo chỉ cần cải thiên hiệu xuất, pin vs thêm 1 cái zì đó để cho anh e dổi gió thôi :D

Khoaaaa

Active Member
Nhớ vụ hiệu ứng nge bác,cấm bỏ menu4*4 đó,pin thì ổn rồi,nhạc thì em wên trình của no rùi ,toàn dùng powermp3,nhanh tiện,đẹp,đở pin,wản lí tuyệt,âm thanh củng tuyệt lắm mà,có mấy song 320kbs ,mở bằng trình của máy xem sao

JokerB

chu~ thot cho e hoi~ là minh phai xoa het nhung thu trong RM - 356 moi cai dc ha~???

bạn có thể xóa hoặc đơn giản là đổi tên thư mục RM-356 cũ của bạn thành tên khác rồi Copy thư mục RM-356 mình up lên để JAF