• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW Anonymous v10 for 523x by NguyenDuyThanh (04/06/2011)

Luu_Tan_Vu

trả lời bạn này đi DT,mình cũng thắc mắc là sao chất lượng camera ko bằng FW gốc,và ngoài ra thì vẫn lỗi camera,ngoải ra thì tất cả....rất tuyệt,giá như có bản lai mà ko còn lỗi nhỉ?
mình thích bản lai do có smart idial,nếu N97 cfw mà có cái này thì quá tuyệt nữa
mong DT làm ra thêm những Fw tốt hơn,đừng bận tâm mấy ông anti làm gì,

ở cái dòng 0x4 đó bên daily nó nói là dòng hiệu ứng và mod tăng chất lượng hình ảnh là mod khác

xubaxabu

Duy Thanh kiểm tra lại link 5233 tap to unlock cái, mình flash vẫn là swype to unlock

M4_Vu0ng_001

bản này có cái số đồng hồ lúc chỉnh giờ rất đệp,tiếc là nó ảo ảo được có 1 phần,giá như nó ảo ảo hết nhỉ?với lại ảo ảo thêm lúc vuốt mở khóa nữa thì tuyệt

longbs

mình dùng 5230. cái mở đèn phím cứng bị xung đột với cái swipe to unlock. cho nó vào private thì cái swip sẽ không tự động xoay khi mở khóa nữa.

manh056

mình dùng 5230. cái mở đèn phím cứng bị xung đột với cái swipe to unlock. cho nó vào private thì cái swip sẽ không tự động xoay khi mở khóa nữa.

bạn dowl cái mở đèn phím cứng ở đâu?phả của DT không?

bente402

Khj nào có n97 vay DT..mình test mấy pua nay..ic0n lite nhìn chưa quen mắt..mình thjch hjệu ứng menu,âm thanh c6 thua xa lắc n97,loa ngoàj tjếng treble ko chắc..xàj mấy pua r0j có cảm nhận như vay..tạj vì mình xàj n97 của nhoxly nên up qua c6 là thấy khác ngay về âm thanh..camera thì hột hột..m0ng DT sớm ra n97..ủng hộ bạn.
P/s : cuối tháng 7 n0kia sẽ up symbian anna cho s60v5 rồi..tới đó là DT ra tay nữa nhé

nhaylau321

-DT ơi minh` flash ca~ 2 cai' ma` vẫn là trượt mở khoa', không phai~ la` tap unlock 5230 ấy
-Sẵn DT ơi cho mình nỏi là N97mn bạn làm khoảng 1 tháng nữa có hay sao? Để mà mình tính nữa :) tại vì cài ứng dụng , rồi flash cài lại mắc công, nếu sớm ra thì mình khỏi cài ứng dụng :D

Chỉnh sửa cuối:

NguyenDuyThanh

-DT ơi minh` flash ca~ 2 cai' ma` vẫn là trượt mở khoa', không phai~ la` tap unlock 5230 ấy
-Sẵn DT ơi cho mình nỏi là N97mn bạn làm khoảng 1 tháng nữa có hay sao? Để mà mình tính nữa :) tại vì cài ứng dụng , rồi flash cài lại mắc công, nếu sớm ra thì mình khỏi cài ứng dụng :D

Mình mới mod vào chưa test nên ko biết có nhầm lần cái tap to unlock ko, để mình kiểm tra lại và up. FW N97 thì chắc cũng sớm ra thôi, tầm 2,3 tuần là cùng.

rastar

Banned
Lâu quá. Không biết đến khi nào mới có bản n97 mini nhĩ 8-|. Đang dùng bản n97 mini của bác duythanh từ bữa 3/5 đến giờ :|

NguyenDuyThanh

Bản tiếp theo sẽ rất hấp dẫn, yên tâm là thế. Nhưng có 1 điều phân vân là effect thế nào? Đẹp (bong bóng, chim, sao) hay đơn giản nhẹ nhàng, tăng tốc độ. Effect đẹp thì khá ngốn ram và gây lag, tầm gần ~10MB chứ ko ít đâu. Các bạn cho ý kiến nhá, mình sẽ chọn ý kiến chung. FW mình hoàn thành đc phần nền rồi, bây h đến phần mod giao diện nữa là ok. Pin chưa test kĩ, ram max thì 66mb.

xubaxabu

Theo mình thì nên là hiệu ứng đơn giản thôi nhưng nên có 1 tí hiệu ứng trong menu để mọi người nhận ra là n97 mini, ko nhầm với C6

vancho200589

minh thấy cứ để bt rồi nếu ai cần bạn đưa hương dẫn và cho link.minh ko thik hiêu ứng.làm châm máy.
hy vọng trong bản sau sẽ có đột phá.:D:D

bente402

Bản tiếp theo sẽ rất hấp dẫn, yên tâm là thế. Nhưng có 1 điều phân vân là effect thế nào? Đẹp (bong bóng, chim, sao) hay đơn giản nhẹ nhàng, tăng tốc độ. Effect đẹp thì khá ngốn ram và gây lag, tầm gần ~10MB chứ ko ít đâu. Các bạn cho ý kiến nhá, mình sẽ chọn ý kiến chung. FW mình hoàn thành đc phần nền rồi, bây h đến phần mod giao diện nữa là ok. Pin chưa test kĩ, ram max thì 66mb.
để hjệu ứng bt thuj..mình thjck apply c2z h0n..c0ok vào nặng,tốn rofs..khj nào xàj bât lên tjen h0n,mjnh chj xàj ef v0j muc đíck loè thôj :D