• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW Anonymous v10 for 523x by NguyenDuyThanh (04/06/2011)

drnguyenluan

Mình vừa flash may nhưng tới gần cuối thì báo lỗi phone not responding, please reset the phone manually ........ Pro nào giúp em với có phải là do cable không? lúc trước vẫn flash bình thương không lỗi gì hết.

hathanh014

Đang để 5230 ngoài quán điện thoại cho thằng em bán hộ để mua X6, lên ko test đc. Vì đây vẫn là C6 lên mọi người ai thích thì test thôi. Thank tinh thần chia sẻ của DT
( DT bảo sẽ làm bản full N97 Mn mà sao ko thấy nhỉ )
Cái 5230 đó còn ổn định ko? để lai cho Trung đi....Trung ở Hốc Môn. sdt 01214380389 call cho Trung giá và địa điểm test máy nha.

hathanh014

DT ơi 5233 đang Flash khoảng 50% thì cúp điện máy tự khởi động lại thì hiện lên cái đồng hồ đếm ngược 35:59:59 nghĩa là đếm ngược 3 ngày. ko tắt máy dc tháo pin ra gắn pin vào thì tự mở máy và tiép tục đếm ngược....hjc nhìn giống bom hẹn giờ quá...liệu nó đếm xong nó có nổ ko?
Thời gian cấp bách bro nào giúp với...........

socloc20

DT ơi 5233 đang Flash khoảng 50% thì cúp điện máy tự khởi động lại thì hiện lên cái đồng hồ đếm ngược 35:59:59 nghĩa là đếm ngược 3 ngày. ko tắt máy dc tháo pin ra gắn pin vào thì tự mở máy và tiép tục đếm ngược....hjc nhìn giống bom hẹn giờ quá...liệu nó đếm xong nó có nổ ko?
Thời gian cấp bách bro nào giúp với...........

flash lại đi bạn, ko sao đâu

hathanh014

flash lại đi bạn, ko sao đâu

cắm cabl vào nó nổ á vừa cắm cáp vào thì nó kêu tít tít nếu cắm đầu kia vào PC là "tự sát" pó tay xài s60 gần 5 năm rùi lần đầu tiên mua nhầm cái dt boom8-|

soiden21

cắm cabl vào nó nổ á vừa cắm cáp vào thì nó kêu tít tít nếu cắm đầu kia vào PC là "tự sát" pó tay xài s60 gần 5 năm rùi lần đầu tiên mua nhầm cái dt boom8-|

bạn cứ nói quá, ko sao đâu, cắm cab vào flash lại

akhoa9955

có zụ này thật hả bạn? hehehe nokia chơi zui thế :)) :))

hathanh014

rồi Flash dc rui cảm ơn Soiden21 va Socloc20. mừng quá tưởng đâu nó nổ chết queo rùi chứ hjhj

huyhieu901

[/B]
bác này nói chuyện vui nhi??????????????

hoangphonghd

Cái 5230 đó còn ổn định ko? để lai cho Trung đi....Trung ở Hốc Môn. sdt 01214380389 call cho Trung giá và địa điểm test máy nha.

Máy ful box còn bh đang dùng CFW C6 do mình tự làm dùng Good rất ổn định, còn giá cả thì gặp nhau xem máy trực típ rùi nói chuyện.
Hốc Môn là ở đâu vậy. Tui ở Hải Dương

Nhoxly00

Máy ful box còn bh đang dùng CFW C6 do mình tự làm dùng Good rất ổn định, còn giá cả thì gặp nhau xem máy trực típ rùi nói chuyện.
Hốc Môn là ở đâu vậy. Tui ở Hải Dương

mua bán thì pm riêng đi bạn. mod đi qua sử bắn hết bây giờ đó :))

anhtrung1991

DT cho minh xin them anna của bản này với...mình đang dùng bản trước..ko muôn flash bản này :thank

M4_Vu0ng_001

DT cho minh xin them anna của bản này với...mình đang dùng bản trước..ko muôn flash bản này :thank
flash bản này đi,theme anna bản này nhìn pro hơn nhiều,theo mình cảm nhận là thế,với lại dùng sướng hơn

longbs

ai dùng 5230 cho hỏi cái bật đèn phím cứng có xung đột với swipe to unlock ko ? mình cứ nhét bật đèn phím cứng vào là cái swipe nó không tự động xoay nữa. hik. mình dùng cái bật đèn phím cứng của DT ở #1 luôn.

anhtrung1991

flash bản này đi,theme anna bản này nhìn pro hơn nhiều,theo mình cảm nhận là thế,với lại dùng sướng hơn

mình ko thick flash nữa ..đối với mình bản hôm 3/5 là pro lắm rùi...bây giờ flash lại phải backup danh bạ..lại cài lại ứng dụng..:(
ai có them Anna bản này.post cho mình với