• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW Anonymous v10 for 523x by NguyenDuyThanh (04/06/2011)

manh056

DT up luôn bản không có mở khóa lun nha.mình muốn đổi gió tí :)).mà DT thi sao rồi.ổn chứ

socloc20

Ok, sẽ sớm up trong ngày nốt cho bạn.

@2 người: Chả biết tại sao 1 số bạn lúc nào cũng chê fw người khác, tự khen fw của mình mà cứ vào đây gây gổ, chửi bậy, kích động 1 số thành viên khác là sao? Ko thích thì thôi chứ ai bắt bạn ở trong topic này đâu. Mong 2 bạn tự hiểu mình nói đến ai và đừng post gì ở topic của mình nữa. Nói câu này 2, 3 lần rồi đấy.
mình báo mod và mod đã vào baned nick rồi, bạn khỏi lo, cứ cố mà hoàn thiện fw của mình ngày càng tốt hơn cho bọn mình xài với là được rồi
Mong bạn sẽ tìm ra được cái mod bàn phím tự quay ngang trong bản cfw n97mini của bạn, bản này cá nhân mình thấy rất tốt :)

Luu_Tan_Vu

Mình nghĩ những cooker như mình k nên post fw 523x nữa vì 523x đã có DT rồi.

0978020586

ai cho mình hỏi ngoài chủ đề cái nhỉ
sao ko thấy ai CFW C6 nhỉ giờ mua C6 thì làm thế nào đây

noknowanyone

Sau một ngày mình test thấy CFW của NguyenDuyThanh xài thấy rất tốt, chạy rất mượt, nhưng chưa đã, nhưng chưa sướng, mình cũng như cách bạn khác đang ủng hộ bạn và mong bạn tạo ra hay tổng hợp một CFW mới nói chung và CFW N97mini nói riêng.
Còn về phần pin thì mình không có để ý vì mình ở văn phòng cả ngày nên điện thoại lúc nào cũng được xạc ( không tiếc cục pin nó chai )

Đó là công lao to lớn của một số ít thành viên quá khích và phát cuồng vì không còn lời nhận xét nào mang tính chất giao lưu và chia se, chúng ta cùng một phút mạc niệm cảm ơn các thành viên đó.

Nếu bác không để ý pin thì tăng heap + max cpu lên, đảm bảo máy chạy nhanh hơn hẳn :|

socloc20

thấy 1 tên bị banned mà tên chém gió thứ 2 chưa bị
Tên kia chỉ chém, còn tên này vừa spam vừa nói bậy nên cho đi nghỉ mát dài ngày rùi
Muốn thấy bão táp bạn nhìn mây trang trước ý :)
Ảnh bạn xinh nhỉ :D

J_Tuan

:| đang có 29 người đang xem chủ đề này. topic hot thật ^^. 2 bác kia hơn tuổi DT vậy mà thực sự cư xử kém quá :|. Các bác nói với anh em pdaviet - là những người đã đang và rất có thể sẽ là ng chọn FW của các bác để sử dụng ko ra gì cả. Dẫu chuyên môn người cao kẻ thấp, nhưng dù có giỏi đến đâu cũng nên tôn trọng người khác một chút. Và thực sự nếu 2 bác muốn ng ta chú ý đến mình, đến CFW của mình thì nên làm những bản FW đầu tư, đột phá, chứ mấy trò phá đám này chỉ tổ bị tẩy chay thôi. :|. Mong 2 bác bỏ thời gian nghiên cứu và cạnh tranh công bằng hơn là sang topic của ng khác cạnh khóe :)

Hoden

Super V.I.P
chấm dứt vần đề tại đây nhé PV không phải là nơi trút giận với nhau

ai vi phạm sẽ bị xử lí theo qui định

tranconghd89

mình đang xử dụng CFW này và thấy rất tốt không có vấn đề gì ngoài việc camera vẫn bị lỗi khi chuyển qua lại các chế độ hihi, còn pin thì hai ngày nay gọi diện lướt wed suôt mà giờ vẫn còn 3 vạch. hì hì. thank DT nha. mong bạn cũng sớm ra bản n97 cho mọi người dùng.

zerolove77

Anh DT cho em hỏi tý! Sao anh để tốc độ CPU và chất lượng hình ảnh thấp vậy? tại em thấy trong toppic của anh OVerU

Nhưng của anh thì:
cenrep
version 1
[owner]
0x10282845
[defaultmeta]
0
[platsec]
cap_rd=alwayspass
[Main]
0x0 int 20 0 cap_rd=alwayspass cap_wr=alwaysfail
0x1 int 65 0 cap_rd=alwayspass cap_wr=alwaysfail
0x2 int 1 0 cap_rd=alwayspass cap_wr=alwaysfail
0x3 int 0 0 cap_rd=alwayspass cap_wr=alwaysfail
0x4 int 2 16777216 cap_rd=alwayspass cap_wr=WriteDeviceData
0x5 int 0 0 cap_rd=alwayspass cap_wr=alwaysfail

Chỉnh sửa cuối:

NguyenDuyThanh

mình đang xử dụng CFW này và thấy rất tốt không có vấn đề gì ngoài việc camera vẫn bị lỗi khi chuyển qua lại các chế độ hihi, còn pin thì hai ngày nay gọi diện lướt wed suôt mà giờ vẫn còn 3 vạch. hì hì. thank DT nha. mong bạn cũng sớm ra bản n97 cho mọi người dùng.

Rất cám ơn, thực ra hồi trc mình cũng hoàn thành 60% fw N97 rồi lại bỏ ngỏ, h làm nốt là xong thôi. Làm bản C6 này để ai thích thì dùng C6, 1 số thích N97 thì chờ 1 time là ok.

tranconghd89

Rất cám ơn, thực ra hồi trc mình cũng hoàn thành 60% fw N97 rồi lại bỏ ngỏ, h làm nốt là xong thôi. Làm bản C6 này để ai thích thì dùng C6, 1 số thích N97 thì chờ 1 time là ok.

thế thì còn gì bằng, nhưng bản n97 sau bạn có thể làm thêm 1 bản ko có Swipe to Unlock được không vì mình thấy 1 số bạn muốn dùng phần mềm mở khóa khác cho đẹp ý mà, mình cũng vậy,hì hì. được không DT????

huutran77

thế thì còn gì bằng, nhưng bản n97 sau bạn có thể làm thêm 1 bản ko có Swipe to Unlock được không vì mình thấy 1 số bạn muốn dùng phần mềm mở khóa khác cho đẹp ý mà, mình cũng vậy,hì hì. được không DT????

Đâu cần đâu bạn.nếu đang sd swipe to unlock ,à k muốn dùng nữa thì chỉ cần sd pm kill me vào tắt cái ứng dụng autolock.puppo clock là xong,khi nào muốn dùng swipe to unlock thì khởi động lại máy.như vậy rất tiện có thể sd dc cả hai bản mà k cần flash lại.