• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW Anonymous v10 for 523x by NguyenDuyThanh (04/06/2011)

xuanbach123

DuyThanh ơi sao mình thấy bản này kết nối intenet chậm hơn so với mấy bản trc.

thainguu

một trong những CFW tốt nhất mọi thời đại trên tàn thế giới dành cho 5233 :D :D :) :))

zienqn77

hình như chụp hình liên tục 19 tấm thì không xóa được thì phải. bạn xem lại giúp mình cái DT

NguyenDuyThanh

hình như chụp hình liên tục 19 tấm thì không xóa được thì phải. bạn xem lại giúp mình cái DT

Xóa đc mà bạn, chụp liên tục thì bạn tích vào dấu V và chọn các ảnh cần xóa, bấm biểu tượng thùng rác là xóa thôi.

Hix, chắc do mạng đấy chứ mình ko chỉnh gì liên quan tới internet đâu. Chẳng lẽ mình lại chỉnh cho chậm đi làm gì @@

Đang upload bạn nhá.
Duythanh làm thêm 1 bản không có khóa nhé:Dhoak nếu không bạn cho tớ file Swype to unlock để tớ theo đường dẫn mà tớ xóa cũng dc.thanks

NguyenDuyThanh

Duythanh làm thêm 1 bản không có khóa nhé:Dhoak nếu không bạn cho tớ file Swype to unlock để tớ theo đường dẫn mà tớ xóa cũng dc.thanks

Ko khóa thì bạn xóa các file sau: (tốt nhất là nên dùng Nokia Firmware Cleaner thì nhanh hơn đỡ phải xóa từng file)
\Sys\Bin\PopupClock.exe
\private\10003a3f\apps\PopupClock_reg.rsc
\resource\slider\mui_cover_handle.svg
\resource\slider\mui_dl_progress_lsc.svg
\resource\slider\mui_slider_lsc.svg
\resource\slider\mui_slider_progress.svg
\resource\slider\mui_slider_prt.svg
\resource\slider\qgn_indi_slider_zoom_in.svg
\resource\slider\qgn_indi_slider_zoom_out.svg
\resource\slider\qgn_indi_volumeslider_audio_off.svg
\resource\slider\qgn_indi_volumeslider_audio_on.svg
\resource\slider\qgn_indi_volumeslider_minus.svg
\resource\slider\qgn_indi_volumeslider_plus.svg

Chỉnh sửa cuối:

anhphu18

mình xin có ý kiến như sau, cái này pin sạc lâu hơn nhưng lâu hết pin hơn so với bản 3/5 .:d

thainguu

thật là khăm phục bác Duy Thanh, một FW Cooker pro, cách sắp xếp ứng dụng rất khoa học, trình bày một topic gọn gàng dễ hiểu, chứng tỏ bác là người có tri thức cao, thông minh và là người cẩn thận gọn gàng :D

Chắc em lập hội những người điên cuồng vì Duy Thanh trên Facebook quá! ^^ Bây giờ DT có cả crazyfan lẫn antifan :D

M4_Vu0ng_001

Anh DT cho em hỏi tý! Sao anh để tốc độ CPU và chất lượng hình ảnh thấp vậy? tại em thấy trong toppic của anh OVerU

Nhưng của anh thì:
cenrep
version 1
[owner]
0x10282845
[defaultmeta]
0
[platsec]
cap_rd=alwayspass
[Main]
0x0 int 20 0 cap_rd=alwayspass cap_wr=alwaysfail
0x1 int 65 0 cap_rd=alwayspass cap_wr=alwaysfail
0x2 int 1 0 cap_rd=alwayspass cap_wr=alwaysfail
0x3 int 0 0 cap_rd=alwayspass cap_wr=alwaysfail
0x4 int 2 16777216 cap_rd=alwayspass cap_wr=WriteDeviceData
0x5 int 0 0 cap_rd=alwayspass cap_wr=alwaysfail
trả lời bạn này đi DT,mình cũng thắc mắc là sao chất lượng camera ko bằng FW gốc,và ngoài ra thì vẫn lỗi camera,ngoải ra thì tất cả....rất tuyệt,giá như có bản lai mà ko còn lỗi nhỉ?
mình thích bản lai do có smart idial,nếu N97 cfw mà có cái này thì quá tuyệt nữa
mong DT làm ra thêm những Fw tốt hơn,đừng bận tâm mấy ông anti làm gì,