• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW Anonymous for 523x - Sự kết hợp giữa N97 mini, C6 và Sym^3 (03/05 MB)

Bạn thấy firmware của mình thế nào :D

• Total voters
    162
Status
Không mở trả lời sau này.

tranconghd89

Nếu ko có gì thay đổi thì cuối tuần sẽ làm 1 bản N97 mini hoàn toàn cho mọi người thưởng thức, nhưng N97 mini sẽ ko có smart dialer nhé. Hiện tại thì vẫn còn 1 lỗi nhỏ là phím cứng camera ko hoạt động (từ bản n97 gốc của binh24 cũng vậy:( ). Thứ 4, 5 là thi, qua 2 hôm đó là xong có thể có full thời gian làm fw.

hay quá ta. chúc DT thi tốt để có hứng làm cho anh em nha. đúng vậy, mình flash thử bản của anhtam bên symbian cũng vậy, nhưng đổi sang chế độ cảnh hoặc ở chế độ thể thao thì lại chụp bằng phím cứng được. DT thử nghiên cứu xem...

vancho200589

kiếm cái thêm nào sáng chút DT à.ví dụ như NOKIA White có hình lá cấy ở bản C6 ý.ai dùng 5233 trắng nhìn đẹp hơn .thanks

drnguyenluan

Nói thật mình không dung tới cái smart dialer bao giờ cả. Chỉ cần pin trâu là được rồi tại mình hay nghe nhạc lắm.
Chúc Duythanh thi tốt nha để còn làm cfw cho anh em xài nửa.

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 10 minutes:

Mấy bản cfw trước của Duythanh mình có thể thay cái cột pin và sóng được mà sang bản nay thay vào flash xong thi máy hiện chử ovi lên ròi tắt ngúm lun. Duythanh có thể giúp mình không? Nói thật mình không thich icon pin và sóng của Duythanh lắm.

Chỉnh sửa cuối:

socloc20

Nói thật mình không dung tới cái smart dialer bao giờ cả. Chỉ cần pin trâu là được rồi tại mình hay nghe nhạc lắm.
Chúc Duythanh thi tốt nha để còn làm cfw cho anh em xài nửa.

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 10 minutes:

Mấy bản cfw trước của Duythanh mình có thể thay cái cột pin và sóng được mà sang bản nay thay vào flash xong thi máy hiện chử ovi lên ròi tắt ngúm lun. Duythanh có thể giúp mình không? Nói thật mình không thich icon pin và sóng của Duythanh lắm.
sửa lại bạn. Dễ mà
flash lại xem bạn. Mọi người flash bt mà

kiếm cái thêm nào sáng chút DT à.ví dụ như NOKIA White có hình lá cấy ở bản C6 ý.ai dùng 5233 trắng nhìn đẹp hơn .thanks

mấy cái theme down về được mà bạn. Qua topic theme nhé

tc89

Bạn dùng Nokia Firmware Editor 0.3.7 để giải nén Rofs2 nha. K dùng Nokia edittor

zk91

Nếu ko có gì thay đổi thì cuối tuần sẽ làm 1 bản N97 mini hoàn toàn cho mọi người thưởng thức, nhưng N97 mini sẽ ko có smart dialer nhé. Hiện tại thì vẫn còn 1 lỗi nhỏ là phím cứng camera ko hoạt động (từ bản n97 gốc của binh24 cũng vậy:( ). Thứ 4, 5 là thi, qua 2 hôm đó là xong có thể có full thời gian làm fw.
duy thanh thi tốt nha. ko có smart dialer thì dùng phần bàn phím gọi như fw gốc hả thanh :(

hoangphonghd

DT hay mọi người có thấy bản này độ rung nhỏ quá ko. Nếu ai có Mod tăng độ rung cao hơn mặc định thì share cho mình nha. Cảm ơn

nghiacbg

Của mình dùng 5230 4x4 nó vẫn hoạt động mà
DT hay mọi người có thấy bản này độ rung nhỏ quá ko. Nếu ai có Mod tăng độ rung cao hơn mặc định thì share cho mình nha. Cảm ơn

Rung nhiều tốn pin thôi mà, hay là b vào chỉnh sửa profile rồi chon mức đáp ứng của màn lên mức 3 thì cũng rung nhiều hơn chút :D

hoangphonghd

Ừ cái phím cứng camera vẫn hoạt động rất ổn mà có lỗi j đâu ?

Rung nhiều tốn pin thôi mà, hay là b vào chỉnh sửa profile rồi chon mức đáp ứng của màn lên mức 3 thì cũng rung nhiều hơn chút :D

Ý tui nói là rung khi vào chế độ im lặng kìa, còn rung phản hồi tui ko bao giờ xài đến

thuyna

bác thanh chỉ cách xóa swipe to unlock nữa nhé,e thích dùng slide to unlock hơn,thêm flash lite 4 vào có xung đột j ko huh bác

NguyenDuyThanh

Ừ cái phím cứng camera vẫn hoạt động rất ổn mà có lỗi j đâu ?

Ý tui nói là rung khi vào chế độ im lặng kìa, còn rung phản hồi tui ko bao giờ xài đến

Khi vào im lặng tức là nó sẽ tắt rung và nhạc đi, còn bạn muốn thêm rung thì vào cài đặt profile, bật chế độ rung lên thế thôi :|

nhaylau321

-DT thi tốt nhé, mình đợi bản N97mini để cài hiệu ứng sao bay,... đc ở chỗ menu 4x4 :D
-Hi vọng bản N97 flash như bản này thì ok ( vì mình mới biết flash mấy bữa :p

J_Tuan

bác thanh chỉ cách xóa swipe to unlock nữa nhé,e thích dùng slide to unlock hơn,thêm flash lite 4 vào có xung đột j ko huh bác
có lẽ nên thêm 1 bản có swipe và 1 bản ko có. Mình cũng toàn dùng cái khóa máy của N-desk,

nhoxjnhzai

có lẽ nên thêm 1 bản có swipe và 1 bản ko có. Mình cũng toàn dùng cái khóa máy của N-desk,
Ai không dùng thì tự bung rof2 ra mà xoá chứ bắt làm thêm bản nữa x2 thành 24 bản làm chắk ốm mà die qúa.còn flash lite 4 mik có cook rùi không xung đột còn fw của dt thì kô biết(đc cái thông báo lỗi đẹp hơn và web có flash mượt hơn tí :D)

cool_aloha

Cái "Silencing Call" và "Snoozing alarms" trong mục Tapping Control của phần cài đặt bộ cảm biến sử dụng thế nào zậy bạn?

Status
Không mở trả lời sau này.