• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW Anonymous for 523x - Sự kết hợp giữa N97 mini, C6 và Sym^3 (03/05 MB)

Bạn thấy firmware của mình thế nào :D

• Total voters
    162
Status
Không mở trả lời sau này.
Ai không dùng thì tự bung rof2 ra mà xoá chứ bắt làm thêm bản nữa x2 thành 24 bản làm chắk ốm mà die qúa.còn flash lite 4 mik có cook rùi không xung đột còn fw của dt thì kô biết(đc cái thông báo lỗi đẹp hơn và web có flash mượt hơn tí :D)

bạn chỉ cho mình các đường dẫn để mình xóa được k?thanks:)

traicauhd

Cái "Silencing Call" và "Snoozing alarms" trong mục Tapping Control của phần cài đặt bộ cảm biến sử dụng thế nào zậy bạn?

Cái này có cũng ko sao mà? chức năng của nó là khi có nhạc chuông hoặc chuông báo bạn chỉ cần tương tác (tác động) vào điện thoại thì nhạc chuông sẽ tắt ah???

hoangphonghd

Khi vào im lặng tức là nó sẽ tắt rung và nhạc đi, còn bạn muốn thêm rung thì vào cài đặt profile, bật chế độ rung lên thế thôi :|

DT ko hiểu ý mình. Tất nhiên khi đã bật profile IM LẶNG đồng nghĩa với việc phải bật rung theo rùi. Ý mình là chế độ rung nó quá nhẹ, có mod nào tăng độ rung cho mạnh lên ko kia

Chỉnh sửa cuối:

coc3k

Member
anh thanh cho em hỏi mình có thể đưa bật đèn phím cứng vào rofs2 rồi flash được không anh. tk anh

coc3k

Member
anh thanh cho em hỏi mình có thể đưa bật đèn phím cứng vào rofs2 rồi flash được không anh. tk anh

anhtu0103

DT cho mình hỏi fw c6 bị lỗi ko bật dc Bluetooth thấy bảo là do file btengsdp.rsc bạn có bị trường hợp này ko và bạn có cách giải quyết ko trả lời dùm mình nhé Dt và các pro mình xin cảm ơn các bạn trc

coc3k

Member

NguyenDuyThanh

DT cho mình hỏi fw c6 bị lỗi ko bật dc Bluetooth thấy bảo là do file btengsdp.rsc bạn có bị trường hợp này ko và bạn có cách giải quyết ko trả lời dùm mình nhé Dt và các pro mình xin cảm ơn các bạn trc
Bluetooth của firmware hoạt động rất bình thường. Nếu firmware của bạn làm bị lỗi thì bạn xem lại quá trình làm có cho những file gì thay thế tập tin gốc có liên quan đến bluetooth thì bỏ đi.

Đc, xóa thư mục cũ đi, copy thư mục mới ở file đính kèm vào.

DT ko hiểu ý mình. Tất nhiên khi đã bật profile IM LẶNG đồng nghĩa với việc phải bật rung theo rùi. Ý mình là chế độ rung nó quá nhẹ, có mod nào tăng độ rung cho mạnh lên ko kia

Vào cài đặt profile có 3 mức độ rung: 1, 2, 3. Bạn chọn mức 3 thì rung run cả tay còn gì nữa.

Chỉnh sửa cuối:

anhtu0103

vậy ah nhưng mình mới học cok giờ chả nhớ nữa có thể cho mình toàn bộ file gốc của BT C6 ko thật sự mình rất cần .mong bạn hiểu ,bớt chút thời gian ,cám ơn bạn rất nhiều

NguyenDuyThanh

vậy ah nhưng mình mới học cok giờ chả nhớ nữa có thể cho mình toàn bộ file gốc của BT C6 ko thật sự mình rất cần .mong bạn hiểu ,bớt chút thời gian ,cám ơn bạn rất nhiều

Tuần này là tuần thi cử của mình nên ko thể giúp đc, mà có rảnh cũng rất khó tìm hết các file liên quan đến bt cho bạn. Tốt nhất bạn cook lại từ đầu thôi.

cool_aloha

Cái này có cũng ko sao mà? chức năng của nó là khi có nhạc chuông hoặc chuông báo bạn chỉ cần tương tác (tác động) vào điện thoại thì nhạc chuông sẽ tắt ah???

Tác động như thế nào vậy bạn? Mình thử rồi sao ko được, có ai gọi tới mình lấy tay chạm vô màn hình, chạm vô bộ cảm biến, thậm chí là đập nhẹ 1 cái mà nó cũng ko tắt tiếng chuông =.="

nick8

Bạn NguyenDuyThanh chỉnh giùm mình đèn bàn phím sẽ sáng khi bật camera !^^ cảm ơn bạn nhé !^^

anhtuan89gt

Bản CFW này của DT cài Nimbuzz bị lỗi cập nhât, DT bày cách khắc phục đi...

cool_aloha

Bản FW này mình có 1 điểm mình ko vừa ý là sao mỗi lần pin yếu thì nó chỉ báo "pin yếu" có 1 lần duy nhất, chứ không báo đi báo lại nhiều lần như FW gốc. Bởi thế nên mỗi lần dt gần hết pin mình không biết, cứ xài hoài 1 hùi nó tắt nguồn luôn =.="

hoangphonghd

vào cài đặt profile có 3 mức độ rung: 1, 2, 3. Bạn chọn mức 3 thì rung run cả tay còn gì nữa.

Nói vậy mà DT chưa hiểu nhỉ. Ý mình là chế độ rung của máy chứ ko fai là rung phản hồi trên màn hình đâu
:(:(

Status
Không mở trả lời sau này.