• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW Anonymous for 523x - Sự kết hợp giữa N97 mini, C6 và Sym^3 (03/05 MB)

Bạn thấy firmware của mình thế nào :D

• Total voters
    162
Status
Không mở trả lời sau này.

shido_katori

Active Member
máy nào thì xài c2z của máy đó, xài c2z của máy khác thì bị restart phải rồi

akhoa9955

Có vẻ bản CFW này hơi ăn pin thì phải. Bình thường pin mình sạc lúc đi ngủ. Sáng dậy đi học, ola, lướt web lúc trên lớp. Về nhà đọc truyện rồi đi ngủ. CHiều dậy đọc truyện bằng Opera tiếp. Tới tối mới phải nạp. Mà bản này ngày phải sạc 2lần :-?

bạn sạc kiểu đó thì chai pin là cái chắc rồi, đừng có đổ thừa CFW. Bản này mình thấy pin cải thiện hơn trc nhiều đấy chứ

OverYou

bạn sạc kiểu đó thì chai pin là cái chắc rồi, đừng có đổ thừa CFW. Bản này mình thấy pin cải thiện hơn trc nhiều đấy chứ

Pin cũng có thể hết nhanh trên CFW C6 nếu CFW C6 cook Mod Tăng hiệu suất CPU (Tăng tốc CPU) ==> Duyệt web... uống pin như trâu nhé >:)

Xem mấy topic tổng hợp của ngviethoa và bủnieucua có trong forum rồi mà

tớ tìm rồi mà chỉ thấy Swipe to unlock thôi,còn PhotoBrowser thì không thấy đâu.bạn nào có thì cho tớ xin nhé,hoặc dẫn link cũng được:)ah,mà bạn cho tớ hỏi,tác dụng của killme là gì đấy nhỉ,lần trước dùng bản 20/3 của DuyThanh mà không biết sử dụng:(

nhoxjnhzai

tớ tìm rồi mà chỉ thấy Swipe to unlock thôi,còn PhotoBrowser thì không thấy đâu.bạn nào có thì cho tớ xin nhé,hoặc dẫn link cũng được:)ah,mà bạn cho tớ hỏi,tác dụng của killme là gì đấy nhỉ,lần trước dùng bản 20/3 của DuyThanh mà không biết sử dụng:(

của bạn đây http://www.mediafire.com/?842qaoya0j7rj90 nếu add vào mất photo suite thì edit photos_items của c6 gốc và thêm nha

thienxa323

huhu, các anh cho em hỏi, em flash bản này cho 5230 xong giờ muốn quay về FW gốc thì phải làm sao, phải down fw 40.0.003 hay fw 40.6.003, trên navifirm em chỉ thấy có fw 40.0.003 là có cho việt nam thôi, còn 40.6.003 không có việt nam, flash lại mất tiếng việt ba em đánh chết. ai giúp em vơi

akhoa9955

Pin cũng có thể hết nhanh trên CFW C6 nếu CFW C6 cook Mod Tăng hiệu suất CPU (Tăng tốc CPU) ==> Duyệt web... uống pin như trâu nhé >:)

nhưng mà đang trao đổi dựa trên bản này nha pác >:)

barracuda

bản này bác duythanh cpu có mod tí nào đâu thậm chí còn giảm đi để tiết kiệm pin :p mình thấy vấn đề ram ko quan trọng lắm,quan trọng nhất là pin thôi,dùng 1 con smartphone mà cứ sạc xoành xoạch thì mất đi cái nghĩa điện thoại của nó rồi :D

M4_Vu0ng_001

DT hướng dẫn cách bỏ cái photbrowser như bản cũ với được không???
cảm ơn nhiều.cfw rất tuyệt\-/

akhoa9955

DT cũng dùng mod đó đấy :p

vãi thật! thì tui zí ông kia cùng flash bản này, rất nhìu ng nhận thấy pin cải thiện hơn trc mà ổng lại nói CFW này hao pin hơn, vấn đề ở đây là tại CFW hay tại cục pin của ông ý thui >:)

manh056

ai xem thử mạng viettel nay kết nối yếu hay do cfw zây.máy tôi kết nối hai ba lần nó mới chiu.

NguyenDuyThanh

Nếu ko có gì thay đổi thì cuối tuần sẽ làm 1 bản N97 mini hoàn toàn cho mọi người thưởng thức, nhưng N97 mini sẽ ko có smart dialer nhé. Hiện tại thì vẫn còn 1 lỗi nhỏ là phím cứng camera ko hoạt động (từ bản n97 gốc của binh24 cũng vậy:( ). Thứ 4, 5 là thi, qua 2 hôm đó là xong có thể có full thời gian làm fw.

Chỉnh sửa cuối:

tung0088

Nếu ko có gì thay đổi thì cuối tuần sẽ làm 1 bản N97 mini hoàn toàn cho mọi người thưởng thức, nhưng N97 mini sẽ ko có smart dialer nhé. Hiện tại thì vẫn còn 1 lỗi nhỏ là phím cứng camera ko hoạt động (từ bản n97 gốc của binh24 cũng vậy:( ). Thứ 4, 5 là thi, qua 2 hôm đó là xong có thể có full thời gian làm fw.

Chủ topic nóng lòng ghê! Tớ xin góp ý nhé!
Thanh có thể chọn lọc mấy cái Theme mới đi.Bản này theme không hot cho lắm!

Status
Không mở trả lời sau này.