• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW Anonymous for 523x - Sự kết hợp giữa N97 mini, C6 và Sym^3 (03/05 MB)

Bạn thấy firmware của mình thế nào :D

• Total voters
    162
Status
Không mở trả lời sau này.

axdd

Member
Có bác nào hướng dẫn từng bước cách flash như thế nào cả.Mình mới dùng máy hdh nên không biết cách làm.Mình dùng nokia 5233.Xin cảm ơn trước

Demonst

Có cách nào giảm thiểu hao pin khi lên mạng không nhỉ :D choi game MC tốn pin quá hix p/s:Mới thấy bên msinhvien có người thay đổi tần số thu phát sóng điện thoại để dt mạng 2g có thể bắt sóng 3g hem biết có được hk nhỉ muốn thử quá :-(

0908727527

Có cách nào giảm thiểu hao pin khi lên mạng không nhỉ :D choi game MC tốn pin quá hix p/s:Mới thấy bên msinhvien có người thay đổi tần số thu phát sóng điện thoại để dt mạng 2g có thể bắt sóng 3g hem biết có được hk nhỉ muốn thử quá :-(

Được thì sản xuất đt hỗ trợ 3G làm gì, để 2G rồi làm cách trên có phải hay hơn k ?
Đỡ tốn một khoản chi phí ?

Unny

Add thêm đầy đủ codec audio, codec video mới nhất hiện nay.
chất lg âm thanh hay.

Duy Thanh ui....bạn có thể cho mìn xin codec audio đc ko bạn hay là phần mềm nào giúp nghe nhạc hay hơn cho 5233 đc ko bạn....thamk nhìu

Unny

bản này đã add code rối mà bạn! nếu dùng pm thì dùng TTPod nghe hay! code 5800 nek` http://www.ziddu.com/download/13906479/Audio_Codec_5800.zip.html

à ý mình là codec để mìn cài cho bản mặc định ở máy từ lúc mua về ý( tại mìn thấy nghe nhạc ở 5233 hok hay cho lắm...hok bít có codec hay phần mềm nào tăng chất lượng lên tí hay hok )....newbie hok bít nói tế nào xD

Thank bạn nhá...có thì share mìn với nhá.

Nhoxly00

à ý mình là codec để mìn cài cho bản mặc định ở máy từ lúc mua về ý( tại mìn thấy nghe nhạc ở 5233 hok hay cho lắm...hok bít có codec hay phần mềm nào tăng chất lượng lên tí hay hok )....newbie hok bít nói tế nào xD

Thank bạn nhá...có thì share mìn với nhá.

ừk. code thì mình dẫn link rồi đó. fw mặc định thì nghe hơi rè. nhưng mà có code thì hết rè ngay. hihi

nhoxjnhzai

Không có chuyện hết rè đk đâu.Rè hay không là do phần cứng và chất lượng của bài nhạc chứ cái codec kia không hạn chế đc phần cứng của 523x so với 5k8 đâu

Nhoxly00

Không có chuyện hết rè đk đâu.Rè hay không là do phần cứng và chất lượng của bài nhạc chứ cái codec kia không hạn chế đc phần cứng của 523x so với 5k8 đâu

ừk. em đã so sánh nên mới nói. fw gốc thì bật hết cỡ rất rè. khi cho code vào thì lại hết rè! nhưng bù lại code 5800 tiếng bas bị giảm! nghe fw gốc bass nhiều hơn nhưng lại bị rè! không tin bác flash lại nghe đi!!!

banhmj

cho mình hỏi ngoài lề 1 chút nhé, mấy bạn sữ dụng 5233 , khe găn tai phon e có bị vấn đề k vậy. Lúc mình mới mua về gắn tai phone vào sâu trong lỗ thì nge rất nhỏ, nhưng khi gắn hờ hờ thì lại nge bt, có ai bị k

phuonxinh

mình dùng ko bị vậy bao giờ, fw gốc thì bị vl nhỏ ,khi chuyển cfw thì ok.
Mình mới chuyển đc từ menu 4x4 icon nhỏ sang 4x5 big icon. nhìn sướng cả mắt...

NguyenDuyThanh

mình dùng ko bị vậy bao giờ, fw gốc thì bị vl nhỏ ,khi chuyển cfw thì ok.
Mình mới chuyển đc từ menu 4x4 icon nhỏ sang 4x5 big icon. nhìn sướng cả mắt...

Đúng là menu 4x5 big icon cũng khá đẹp, có khi mình định làm thêm bản 4x5 big icon :-?

Lukas91

Có vẻ bản CFW này hơi ăn pin thì phải. Bình thường pin mình sạc lúc đi ngủ. Sáng dậy đi học, ola, lướt web lúc trên lớp. Về nhà đọc truyện rồi đi ngủ. CHiều dậy đọc truyện bằng Opera tiếp. Tới tối mới phải nạp. Mà bản này ngày phải sạc 2lần :-?

Status
Không mở trả lời sau này.