• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW Anonymous for 523x - Sự kết hợp giữa N97 mini, C6 và Sym^3 (03/05 MB)

Bạn thấy firmware của mình thế nào :D

• Total voters
    162
Status
Không mở trả lời sau này.

shido_katori

Active Member
Theme của novaG giống symbian anna hơn.theme anna trong bản firmware của DT giống theme nudark.nhìn na ná iphone hay sau đấy.nhất là icon setting.

mới cài themes novag rồi. Ko full đc nhiều icon như nudark, nhất là ứng dụng của bên thứ 3

Nhoxly00

mới cài themes novag rồi. Ko full đc nhiều icon như nudark, nhất là ứng dụng của bên thứ 3

nhưng nó lại rất đẹp bạn à. anna của nokia nhìn không chán! còn bộ pop icon này của nudark nhìn có vẻ hơi màu mè... mình chỉ không thích chổ đó.hic ><

con_quy1987

DT ,,cho mìh hỏi bản nì đã xài đc cái bàn fím I-phone.mấy bản trc hoàn toàn ko đc,đã báo cài đặt có sẵn...bản nì vẫn bị vậy ko DT....

tonymerlin

mình thấy cfw này rất tốt,nhưng mà mình thấy loa trong nghe nhỏ và hơi rè,không biết là có phải tại điện thoại của mình không nữa

minhtuanhttm

@all : Mình đã dùng 2 ngày thấy mọi thứ đều ổn, chỉ có điều cảm ứng hơi chậm nên nhắn tin hơi khó. những thứ khác chưa thử nên mình chỉ có cảm nhận như vậy thôi. Chắc mình dùng lại bản CFW ngày 12/04 của DT thôi, chờ DT update bản này hoàn thiện hơn. Chúc DT sớm cho ra bản chính thức để các ace có 1 CFW mượt mà ổn định hơn. Đó là ý kiến riêng của mình nếu có gì sai sót mong các bạn chém nhẹ tay :p:p:p:p:p:p

thusinhngheo

mấy bác cho e hỏi tí, hôm qua em flash mãi mà ko dc.hjc con 5233 của e là máy thái lan soft2 nó là V18 "RM-625_40.1.003_prd.rofs2.V18" mà e down bản fw nào về cũng thấy soft2 cảu nó là V22, e chép và nó ko đè dc bản V18, e flash mấy bản mà ko dc.hic

sau e thử bản gốc khác"product code" khác so vơi máy e để flash thì máy lại ko lên nguồn.hic
các bác giúp e với

noknowanyone

mấy bác cho e hỏi tí, hôm qua em flash mãi mà ko dc.hjc con 5233 của e là máy thái lan soft2 nó là V18 "RM-625_40.1.003_prd.rofs2.V18" mà e down bản fw nào về cũng thấy soft2 cảu nó là V22, e chép và nó ko đè dc bản V18, e flash mấy bản mà ko dc.hic

sau e thử bản gốc khác"product code" khác so vơi máy e để flash thì máy lại ko lên nguồn.hic
các bác giúp e với

Xóa file .V18 đi copy file .V** bạn download về hoặc đổi tên thành .V18 rùi copy đè. Nhớ xóa file rofs3 nếu bạn dùng FW C6.

socloc20

@all : Mình đã dùng 2 ngày thấy mọi thứ đều ổn, chỉ có điều cảm ứng hơi chậm nên nhắn tin hơi khó. những thứ khác chưa thử nên mình chỉ có cảm nhận như vậy thôi. Chắc mình dùng lại bản CFW ngày 12/04 của DT thôi, chờ DT update bản này hoàn thiện hơn. Chúc DT sớm cho ra bản chính thức để các ace có 1 CFW mượt mà ổn định hơn. Đó là ý kiến riêng của mình nếu có gì sai sót mong các bạn chém nhẹ tay :p:p:p:p:p:p
chán bạn quá, thêm mod cảm ứng mượt thì sao mà cảm ứng chậm đi được, còn nhắn tin chậm bạn tinh chỉnh lại 4 góc màn hình cảm ứng, vào mục cài đặt -> điện thoại -> màn hình cảm ứng -> bấm vào chỗ tốc độ viết từ bình thường lến rất nhanh đi, nhắn tin vù vù:p

mình thấy icon của trình xem ảnh ko thống nhất.
đều là vào trình xem ảnh nhưng icon ở media bar, menu, shotcut2( ở HS) là 3 icon khác nhau, Mong bạn sửa lại để cho nó đẹp hơn :D
chúc fw ngày càng hoàn thiện :)
bung file theme ra mà sửa lại đi

mình thấy cfw này rất tốt,nhưng mà mình thấy loa trong nghe nhỏ và hơi rè,không biết là có phải tại điện thoại của mình không nữa
5233 chứ có phải 5800 hay 5530 đâu mà đòi loa ngoài hay, bật loa ko lên mới sợ chứ hơi rè thì vẫn được, còn rè quá thì.......:-?=))
mà nếu nghe bằng tai nghe thì chẳng thua kém xíu nào hết:D

tc89

Ban sang topic cua BunRieuCua hoac NgVietHoa y.o trong top Chu Y.sr oline dien thoai k viet dau dc.

NguyenDuyThanh

các bác giúp e với
Đọc kỹ những câu hỏi ở #2 trước khi hỏi. Mình đã ghi trên #1 đầy đủ mọi thứ rồi mà.

Status
Không mở trả lời sau này.