• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW Anonymous for 523x by Duy Thanh - C6 lai N97 giao diện Sym^3 (build 01/04)

Status
Không mở trả lời sau này.

Luu_Tan_Vu

Dt cho hỏi tí mình thích fw này nhưng khi flash thì máy hoạt động nhưng mà nó nóng hơn bt so với fw gốc mà cũng hao pin wá

tung0088

Dt cho hỏi tí mình thích fw này nhưng khi flash thì máy hoạt động nhưng mà nó nóng hơn bt so với fw gốc mà cũng hao pin wá
Nóng hơn hay ko?thì chưa ai đề cập tới.còn tốn pin là chuyện bt bạn ạ,cái này chạy trên C6 mà ^^

Luu_Tan_Vu

Mình cầm máy lúc nào cũng thấy ấm ấm dù k xài j nên hỏi thử mà hình như bản này load nhạc hơi lâu còn camera in use là j mà ai cũng nói vậy

tung0088

Mình cầm máy lúc nào cũng thấy ấm ấm dù k xài j nên hỏi thử mà hình như bản này load nhạc hơi lâu còn camera in use là j mà ai cũng nói vậy

Bác ơi trời này,sờ đâu mà ko thấy ấm ấm,nóng nóng chứ.load nhạc củng bt.nên cho hẳn vào file Music,ko thêm fother trong nó nữa.Còn camera,do ko có flash nên lỗi ở phần Chế độ chụp ảnh.Khi vào thấy lỗi,bạn cứ bấm chữ Thoát ra là được,ko phải khởi động lại máy.

huutran77

sao mình cài được rùi mà mình vào phần ứng dụng đã cài đặt thì lại k được nó chỉ nháy lên một cái rùi thui k bít có ai bị như mình k huhu
mà có pác nào bít cách bảo em với

đúng rồi mình cũng bi giống như bạn vậy.khi vao phần ứng dụng đã cài đặt của ổ e thì bị treo máy,phải gở pin ra.may mắn thoat ra được thì may báo opening...mãi.k thoat ra quản lý thư mục được.nói chung là hình như quân lý thư mục của máy bị lỗi.có bạn nào biết tại sao chỉ mình với.

NTiolanDatluu

mình vừa flash xong bản cook của bạn viethoa, tuy chưa dùng nhưng cảm nhận đầu tiên là cảm biến rất nhạy, xoay cực nhanh, bản của ban duythanh xoay hơi chậm 1 chút! mấy hôm nay cứ flash đi flash lại bản cook của 2 bác này, mệt quá! có khi nào flash nhiều quá mà chết con flash ko nhỉ :))

NguyenDuyThanh

mở hàng page 100, chuẩn bị build bản cập nhật mới thôi :D Thường thì mình thích release vào các ngày T7, CN :p

socloc20

mở hàng page 100, chuẩn bị build bản cập nhật mới thôi :D Thường thì mình thích release vào các ngày T7, CN :p
cố lên DT ơi, ra xong thi cũng được:D, thêm vài cái mới thì hay quá, đang cầu cho có cái slide unlock trượt như bên dally mobile, xóa cái conversations cho nhẹ, giờ toàn xài i-sms=D>

longkeutn

Bạn DT cho mình hỏi cách để thêm OVI Sync vào với. Lúc trước mình Sync hết danh bạ lên đó giờ không tìm thấy OVI Sync ở đâu trong Fw này nữa. Thanks bạn

manh056

cố lên DT ơi, ra xong thi cũng được:D, thêm vài cái mới thì hay quá, đang cầu cho có cái slide unlock trượt như bên dally mobile, xóa cái conversations cho nhẹ, giờ toàn xài i-sms=D>

cái conversation nghe nói là để đó để có thể có tiếng đọc trong từ điển đó bạn

NguyenDuyThanh

Bạn DT cho mình hỏi cách để thêm OVI Sync vào với. Lúc trước mình Sync hết danh bạ lên đó giờ không tìm thấy OVI Sync ở đâu trong Fw này nữa. Thanks bạn

Bạn cài lại firmware cũ, sync lại qua Nokia PC Suite. Rồi cài firmware của mình và sử dụng Nokia PC Suite để backup danh bạ là đc.

cái conversation nghe nói là để đó để có thể có tiếng đọc trong từ điển đó bạn
Xóa trình đọc tin nhắn thì mới ko đọc đc âm trong từ điển.

chừng nào bạn ra bản mới thế?
Xem tiến trình thế nào đã, tuần sau đc nghỉ khá nhiều ngày nên có thể tận dụng làm đc.

Chỉnh sửa cuối:

Luu_Tan_Vu

chừng nào up để mình coi có up lại bản này k chứ bây giờ mà up lại cái này rồi dt r CÁI mới nữa mệt lắm

datcoi83

Phần mềm ấy nhẹ nhưng tốn Ram lắm bác ạ.Radio thì có thể chỉnh bằng tay.Chẳng ai cài 2 cái cùng 1 chức năng vào máy cả.Nếu các chức năng đã có trong máy,bạn còn cần thêm 1 phần mềm khác làm gì?
cảm ơn bác tung0088 .Lúc trước máy mình ko chỉnh đc nốt cứng cứ tưởng đây là hạn chế. hic. Mình mới nhúng cook lại thấy radio chỉnh nốt cứng bình thường. sorry DThanh Vậy bản này hoàn hảo rồi. nhấn thank cho bác cái nữa nhá:D

junokun

sao mình dùng bản 1-4 đến bjo cứ xem video hay ảnh thinh thoang lại bị khởi động lại.minh kô chạy thêm ứng dụng j.ma cai SPB shell xg khi gỡ ra thì xplore lai kô vào đc.cài lại với cả fomat lại vẫn thế.minh bị 2 lần rùi.chạy lại fw moi hết

Status
Không mở trả lời sau này.