• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW Anonymous for 523x by Duy Thanh - C6 lai N97 giao diện Sym^3 (build 01/04)

Status
Không mở trả lời sau này.

mutantx

hy vọng trong bản update mới này duythanh fix lỗi tăng âm lượng âm nhạc.Khi mình sử dụng mobiReader chuyển sang trang khác thì bị xung đột vs nút tăng âm lượng trình nghe nhạc nên k chuyển sang trang khác đc :-<

longkeutn

Chờ bản update mới của DT :):) . Mình dùng bản này thấy tốt rùi, nhưng mong trong bản mới DT fix lỗi " không xóa liên tục được khi nhắn tin bằng bàn phim qwerty mặc định của máy " . Thanks bạn. ^^!

datcoi83

Chờ bản update mới của DT :):) . Mình dùng bản này thấy tốt rùi, nhưng mong trong bản mới DT fix lỗi " không xóa liên tục được khi nhắn tin bằng bàn phim qwerty mặc định của máy " . Thanks bạn. ^^!

Chờ bản mới như thưở ấu thơ chờ mama đi chợ về:D Nhanh lên DThanh nhé nôn quá =D>

NguyenDuyThanh

Cập nhật bản mới beta!!!!! Cần các bạn test. Các bạn thử cả các ứng dụng Python, QT xem sao nữa nhé.

manh056

Cập nhật bản mới beta!!!!! Cần các bạn test. Các bạn thử cả các ứng dụng Python, QT xem sao nữa nhé.

Dt ơi.giờ mình mún cho cái mở khoá giống iphone vô thì bỏ mấy file theo đường dẫn là dc hả bạn?

socloc20

ko bóc tem được rồi. 4 con 5233 test cũng thấy bình thường. xoay màn hình cải thiện. có lỗi bug ở tùy chọn widget duy thanh. kéo lag lắm

0978020586

thì đang làm lại đây 2 lần rồi vẫn xit. ~X(

sạc đếch nhìn kỹ mình dùng 5230 flash bằng niềm tin ah:(

Demonst

fash xong bản này cỏ vẻ ổn định, xoay màn hình nhanh thật :D nhưng phông chữ mới nhìn chưa quen.=D>

Nhoxly00

sao Duy Thanh không thêm mod đổi share online trong phần hình ảnh thành nút delete đi. mình thấy mod đó rất tiện. với lại share online ít ai dùng lắm.
P/s: ovi map xài quá mượt.^^. hơn bản 4.06 cũ nhiều. chưa cài thử Qt và Python nên không biết có lỗi không.

Chỉnh sửa cuối:
Status
Không mở trả lời sau này.