• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW Anonymous for 523x by Duy Thanh - C6 lai N97 giao diện Sym^3 (build 01/04)

Status
Không mở trả lời sau này.

hoangphonghd

Mình đã chỉnh sửa lại bản này của DT đã cook thêm 1 số tính năng mới test qua mấy hôm nay thấy dùng cũng ổn lên post lên anh em thích thì dùng nhé.
1.Ko cá nhân hóa đã thay profile Anonymous = Bình thường, BT mặc định là Nokia 5230 :D
2.Thay font full ngôn ngữ và Symbol
3.Mod Trượt mở khóa N8 HD và xóa chữ mở khóa :D
4.Flash xong là ẩn logo mạng luôn :D
5.Mở rộng cài dặt hiển thị (Xem hình)
6.Xóa bớt chủ đề và thêm Memcheck
7.Quay film chất lượng HD by bunrieucua
8.Am lịch thì vào xem sẽ thấy sự khác biệt
9. Còn nhìu thứ nữa nhưng bận ko có thời gian. Nếu thích thì mình sẽ add thêm TTpod 4.10 Final vô Music

TẢI VỀ

Chỉnh sửa cuối:

socloc20

Mình đã chỉnh sửa lại bản này của DT đã cook thêm 1 số tính năng mới test qua mấy hôm nay thấy dùng cũng ổn lên post lên anh em thích thì dùng nhé.
1.Ko cá nhân hóa đã thay profile Anonymous = Bình thường, BT mặc định là Nokia 5230 :D
2.Thay font full ngôn ngữ và Symbol
3.Mod Trượt mở khóa N8 HD và xóa chữ mở khóa :D
4.Flash xong là ẩn logo mạng luôn :D
5.Mở rộng cài dặt hiển thị (Xem hình)
6.Xóa bớt chủ đề và thêm Memcheck
7.Quay film chất lượng HD
8.Am lịch thì vào xem sẽ thấy sự khác biệt
9. Còn nhìu thứ nữa nhưng bận ko có thời gian. Nếu thích thì mình sẽ add thêm TTpod 4.10 Final vô Music

TẢI VỀ

phét, nổ, làm gì mà quay phim hd, đừng nói phét,=))
mà bạn cũng nên bàn với chủ topic, đừng có up fw của mình trong topic của người khác
và xóa ngay chữ quay phim hd đi nhá, phét =))

huutran77

SPB Weather và nhớ cài thêm patch widget nhá (dùng chức năng search trong forum mà tìm ở box Việt hóa).

em ở cần thơ.em dùng phần mềm này khi đưa ra hs thì là của thành phố saint-perterburg.không cách nào sửa thành cần thơ được.hic

hoangphonghd

mà bạn cũng nên bàn với chủ topic, đừng có up fw của mình trong topic của người khác

Đây chỉ là bản mình sửa chữa lại của DT thui lên mới post vào đây, ai thích thì dùng thui mà có j đâu. Còn cái quay film HD thì mình lấy của bunrieucua trên topic chú ý, thấy quay film net căng còn HD ko thì fai hỏi bunrieucua thui :D

em ở cần thơ.em dùng phần mềm này khi đưa ra hs thì là của thành phố saint-perterburg.không cách nào sửa thành cần thơ được.hic

Mình ko bít cái thời tiết này có TP cần thơ ko nếu có thì bạn thêm TP cần thơ vào rùi xóa hết các thành phố khác đi là ngoài HS sẽ hiện thành phố bạn cần thui. Như hình của mình bên trên nè

nicky205

ko phải sửa đâu bạn. bạn thêm thành phố của bạn vào, sau đó xóa các thành phố mà bạn ko cần đến, chỉ để mỗi tp bạn thôi :D

trankhanh2210

phản ứng j mà dữ vậy, mình để ý thì bạn này là fan cuồng của duy thanh thì phải:-/:-/:-/

Nhoxly00

Ai chỉ mình cách khắc phục lỗi này của J.A.F với. mới gặp lần đầu tiên.hic

Nhoxly00

Bạn download bản JAF mới nhất mới hỗ trợ windows 7 - bản 1.98.66 nhé.

Duy Thanh cho mình link luôn được không? thanks nhé

ban thu go bo JAFSetup roi cai lai xem sao ;;)

vẫn không được bạn ơi. dù gì củng thanks bạn. thử làm theo cách của Duy Thanh vậy.

mình tìm ra lỗi rồi. do file rosf2 của mình bị lỗi. Duy Thanh cho mình hỏi tại sao mình flash Core và rosf2 N97mini port to 5233 của bác Bình mà lại bị như thế không?

Chỉnh sửa cuối:

longbs

DT cho mình xin theme black của bản này đi, bản trong đen trong suốt ấy :D. theme đó cũng có icon N8 phải ko DT ?

i3oyduy17

sao mình cài được rùi mà mình vào phần ứng dụng đã cài đặt thì lại k được nó chỉ nháy lên một cái rùi thui k bít có ai bị như mình k huhu
mà có pác nào bít cách bảo em với

tung0088

sao mình cài được rùi mà mình vào phần ứng dụng đã cài đặt thì lại k được nó chỉ nháy lên một cái rùi thui k bít có ai bị như mình k huhu
mà có pác nào bít cách bảo em với

Bác nói rõ hơn được ko?
Có thế mọi người mới giúp được.

Nói chung bản này rất tuyệt ! nhưng thấy nghe radio không thể điều chỉnh âm lượng bằng nút cứng và không thể chỉnh tần số nhỏ hơn 90 mhz. phải không các bác ? ( mình dùng 5233)
Thêm tí nữa là cái này bên tinhte hay nè các bác http://www.tinhte.vn/phan-mem-tro-choi-451/safe-manager-v2-00-322-phan-mem-da-chuc-nang-danh-cho-may-symbian-661871/

Phần mềm ấy nhẹ nhưng tốn Ram lắm bác ạ.Radio thì có thể chỉnh bằng tay.Chẳng ai cài 2 cái cùng 1 chức năng vào máy cả.Nếu các chức năng đã có trong máy,bạn còn cần thêm 1 phần mềm khác làm gì?

Duy Thanh cho mình link luôn được không? thanks nhé

vẫn không được bạn ơi. dù gì củng thanks bạn. thử làm theo cách của Duy Thanh vậy.

mình tìm ra lỗi rồi. do file rosf2 của mình bị lỗi. Duy Thanh cho mình hỏi tại sao mình flash Core và rosf2 N97mini port to 5233 của bác Bình mà lại bị như thế không?

Không lỗi đâu bạn ạ,Core và Rofs2 của Bình,mọi người down về để Cook đấy!

Status
Không mở trả lời sau này.