• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW 523x ver 2.4 Final-C6v40 Ported by lethanhtung90 (26/06/11)

Status
Không mở trả lời sau này.

ThanhTungHT

Active Member
hôm qua tối trời chup ảnh tưởng chất lượng tăng lên ai ngờ....sáng nay chụp lại mấy tấm thấy xấu hoắc ah,nhòe khủng,màu sắc nhạt lắm.....
đã bảo sẽ tăng chất lượng cam bằng fw gốc thì phải hứa đấy nhớ tùng.
thanks

Với những máy ảnh ko có Flash .e phải biết chỉnh chế độ trong máy mới có 1 bức ảnh hoàn hảo.

ThanhTungHT

Active Member
Với những máy ảnh ko có Flash .e phải biết chỉnh chế độ trong máy mới có 1 bức ảnh hoàn hảo.

sao không dùng ovi map 3.06 hả bạn, với cả khi cài google map thì có thông báo phần mền đã có sẵn là sao hả bạn

Bạn vào Resource\apps Tìm file nào có chữ googlemap.mif hay đại loại gần gần giống như thế,xoá đi là có thể cài đc google map.

thainguu

bác Tung ơi, thế là bản v2.4 này ko có mod mở rộng nội dung hả bác? tức là thu hẹp lại thanh Option, Back đấy??

mjnha9

Tìm file nào có chữ googlemap.mif hay đại loại gần gần giống như thế,xoá đi là có thể cài đc google map.[/QUOTE]
cái này mình chỉnh sửa bằng điện thoại k.hay là phải mod vậy

ThanhTungHT

Active Member
Chú Ý:
Nếu như bạn muốn giữ bàn phím QWERTY gốc+ Bàn phím mini QWERTY thì dùng Mod trên #1 cho vào Rofs2.Đóng gói và Flash.Chúc mọi người vui vẻ ^^

tranconghd89

Chú Ý:
Nếu như bạn muốn giữ bàn phím QWERTY gốc+ Bàn phím mini QWERTY thì dùng Mod trên #1 cho vào Rofs2.Đóng gói và Flash.Chúc mọi người vui vẻ ^^

bản này sao mình cài mấy cái game java nó cứ báo lỗi thôi.hjxhjx

ThanhTungHT

Active Member
Cập nhật thêm Mod bật đèn phím cứng+ Tắt rung khoá phím trên #1
p/s: fix các lỗi cài game java^^

nicky205

góp ý cho bản CFW sau: bạn thử làm cái tin nhắn xoay ngang mà các tùy chọn nó cũng nằm ở dưới luôn xem đc ko, menu xoay ngang thì đẹp rồi mà vào tin nhắn các tùy chọn lại ở 1 bên thấy nó chưa pro cho lắm ;;)

ThanhTungHT

Active Member
góp ý cho bản CFW sau: bạn thử làm cái tin nhắn xoay ngang mà các tùy chọn nó cũng nằm ở dưới luôn xem đc ko, menu xoay ngang thì đẹp rồi mà vào tin nhắn các tùy chọn lại ở 1 bên thấy nó chưa pro cho lắm ;;)

Cảm ơn bạn đã góp ý.....Chắc lời góp ý của bạn tớ phải mất .....1 đời người để nghiên cứu mất :((

zerolove77

QT là nền tảng để chạy một số ứng dụng cho đt đó bạn (tương ứng như python..). Khi bạn cài nó không có thư mục hay biểu tượng, mà sẽ chạy ẩn!

Em nghe nói QT tăng tốc dt có pai ko za? chạy ẩn như vậy có tốn ram + pin ko?

ThanhTungHT

Active Member
bật đèn phím cứng mà vẫn lỗi java bạn a,

Thế ak.để tớ nghiên cứu sau.Vì Duy Thanh có lần bảo là do Mod tắt đèn phím cứng mà ^^
Đôi lúc chính game java ấy ko hỗ trợ cảm ứng nên ko cài đc.Bạn thử cài 1 số Game khác xem.Vì mình ít dùng game java( Game java chán phèo à+ Đồ hoạ thì đơn giản).Mà cài game nào đc game ấy lun ^^

wimax16vnn

ko dám la game java "chán phèo và đồ họa đơn giản " đâu nhá Tung90, mấy game java đi cảnh của gameloft phải nói là "đỉnh"

Status
Không mở trả lời sau này.