• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW 523x ver 2.4 Final-C6v40 Ported by lethanhtung90 (26/06/11)

Status
Không mở trả lời sau này.

ThanhTungHT

Active Member
ko dám la game java "chán phèo và đồ họa đơn giản " đâu nhá Tung90, mấy game java đi cảnh của gameloft phải nói là "đỉnh"

Ừm.Thì trừ khi người ta quan tâm Code chuyên sâu+ Phức tạp cho Game mới đc thế ^^
K cài được nó có báo lỗi gì k ? Hay là đang cài giữa chừng rồi nó out luôn ?

Bạn có ý kiến cho vụ java lỗi này ko? Trình bày cho mọi người biết nhé^^

wimax16vnn

j mà đèn phím cứng lại liên quan tới java là sao nhỉ?
dùng cái mod lim dim của tôi là OK hết

thangku1989

s60v5 thì phát triển còn s60v3 đang tắt ngấm với những máy mới giờ không thể lấy key để hack được nữa:D

wimax16vnn

@thangku: symbian sắp ra đi rồi chứ ko j v3 hay v5
v3 ổn định lắm rồi nên chắc ít thứ vọc đó

thangku1989

@thangku: symbian sắp ra đi rồi chứ ko j v3 hay v5
v3 ổn định lắm rồi nên chắc ít thứ vọc đó

ý mình là những máy s60v3 chưa từng lấy key lần nào thì giờ không thể lấy được nữa, không biết v3 có thể cook installserver vào sau đó mang đi flash không nhỉ

bây giờ chắc nokia sẽ không ra thêm phiên bản máy nào nữa đối với HDH symbian v3 và v5 đâu nhỉ, Vì nokia đang chuẩn bị phát triển WP7

wimax16vnn

Nokia nó bỏ sym cũng dc , mà ước j nó quăng lại hết code mã nguồn cho ae mình thì tuyệt, lúc đó tha hồ mà vọc :))

0908727527

ý mình là những máy s60v3 chưa từng lấy key lần nào thì giờ không thể lấy được nữa, không biết v3 có thể cook installserver vào sau đó mang đi flash không nhỉ

bây giờ chắc nokia sẽ không ra thêm phiên bản máy nào nữa đối với HDH symbian v3 và v5 đâu nhỉ, Vì nokia đang chuẩn bị phát triển WP7

K phải k lấy đc mà do mem đã đăg ký ở diễn đàn PV mà còn đăg ký diễn đàn khác làm cho OPDA nó lọan :))
Trường họp này bị nhiều lắm r

Bạn có ý kiến cho vụ java lỗi này ko? Trình bày cho mọi người biết nhé^^

Ai biết lỗi gì mà nói :| Lỗi thì trc' h chỉ thấy có 3 lỗi :
1. Là nhấn vào báo Unable to install
2. Là đang cài giữa chừng báo lỗi rồi out lun
3. K chơi đc Java dung lượn cao 7MB <

ThanhTungHT

Active Member
Nokia nó bỏ sym cũng dc , mà ước j nó quăng lại hết code mã nguồn cho ae mình thì tuyệt, lúc đó tha hồ mà vọc :))

Bỏ đâu mà bỏ.Nokia hỗ trợ Symbian tới năm 2016.Ak,ông cho cái Mod lim dim lên nào.Để ông kia còn Test.Mà nhấn Thanks tui lấy hên nào :)) Thế nên năm sau vẫn sẽ có cập nhật lên Ver mới tiếp.

thangku1989

Tùng ơi versions bạn copy từ 5233 xang cho 5230 hay sao mà những gì ghi trong đó đãng nhẽ ra phải là cho 5233 mới đúng

ThanhTungHT

Active Member
Nhưng bạn nên sửa lại một tí chỉ mất 3p thôi mà vì không phải bạn nào cũng bung FW ra để sửa được, thanks

Bạn nên nhớ rằng mình đóng gói 8 file Rofs2.Flash đến hàng trăm lần.Thế nên sẽ có sự nhầm lẫn nhỏ nhặt ^^

nhaylau321

Pin bản này ra sao mọi ng`, mình đợi bản n97mn flash luôn không biết thứ mấy có :)

Status
Không mở trả lời sau này.