• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW 523x ver 2.4 Final-C6v40 Ported by lethanhtung90 (26/06/11)

Status
Không mở trả lời sau này.

ThanhTungHT

Active Member
đã sừa thứ cần sửa,srr + thanks again...hehehe
sớm fix cái lỗi mặt cười nhớ tùng,mong nhất cái này
chứ C6V40 mà thé này thì còn gọi gì là C6V40 nữa,hehe

Cái này phải chờ Bình 24.Vì sử dụng bộ icon N8 và Anna của ông ấy mới bị thế.Chứ dùng icon gốc C6 thì chẳng sao cả.

nicky205

bạn Tùng giải thích cho mình mấy cái patches với, thấy nhiều quá mà ko biết công dụng từng cái :D

M4_Vu0ng_001

tùng ơi,mình ko vào trình duyệt được,mở được nhưng nó cứ báo không có kết nối,sao g
trước khi fl mình có thay lại font trung hàn của DT,add lại bộ icon anna của binh24,chỉnh sửa lại mấy file version,xóa 3 theme,mà sao lại lỗi nhỉ???

ThanhTungHT

Active Member
tùng ơi,mình ko vào trình duyệt được,mở được nhưng nó cứ báo không có kết nối,sao g
trước khi fl mình có thay lại font trung hàn của DT,add lại bộ icon anna của binh24,chỉnh sửa lại mấy file version,xóa 3 theme,mà sao lại lỗi nhỉ???

Sữa lại thời gian+ Xem đã đắng kí Gprs hay chưa? Hoặc đã...hết tiền.Khởi động lại máy xem sao Hoặc Cài đặt lại cấu hình Gprs.Mạng mình đang chạy vù vù đây này.
bạn Tùng giải thích cho mình mấy cái patches với, thấy nhiều quá mà ko biết công dụng từng cái :D
Ơ....Cái này thì tớ ko biết......Có mấy cái tớ nắm rõ thôi.Cái Bass....là để tăng Bass khi nghe nhạc.Còn mấy cái kia,công dụng ....nhiều quá ko nhớ hết.Chạy nhiều Patch ẩn,để khoe độ Pin Trâu thôi mà :)) Có thể xoá hết,giữ lại 4 Patch cần thiết như của DT là đc.

Chỉnh sửa cuối:

M4_Vu0ng_001

Sữa lại thời gian+ Xem đã đắng kí Gprs hay chưa? Hoặc đã...hết tiền.Khởi động lại máy xem sao Hoặc Cài đặt lại cấu hình Gprs.Mạng mình đang chạy vù vù đây này.

Ơ....Cái này thì tớ ko biết......Có mấy cái tớ nắm rõ thôi.Cái Bass....là để tăng Bass khi nghe nhạc.Còn mấy cái kia,công dụng ....nhiều quá ko nhớ hết.Chạy nhiều Patch ẩn,để khoe độ Pin Trâu thôi mà :)) Có thể xoá hết,giữ lại 4 Patch cần thiết như của DT là đc.

hóa ra là chưa chọn điểm kết nối int,mà sao tung ko chỉnh luôn đi cho rồi,làm tưởng cook bậy gì chứ,hehe

M4_Vu0ng_001

mà hình như bản này tăng chất lượng cam đúng ko,thấy chụp bớt nhòe hơn,nhưng vẫn ko thể bằng fw gốc.....

hongminh004

Nếu là bản Anna thì bạn vào \Resource\apps\ Xoá file AutoHangup.mif đi nhé.Còn N8 cài bình thường.

mình dùng bản ana. Mình tìm cả c và e đều ko có autohangup.mif nhỉ? Dùng trả sau ko có kái đó bất tiện lắm.hjx

thangku1989

mình dùng bản ana. Mình tìm cả c và e đều ko có autohangup.mif nhỉ? Dùng trả sau ko có kái đó bất tiện lắm.hjx
cái đó ở trong rof2, bạn cứ cài bình thường có sao đâu, mình vẫn cài đc mà

zk91

a ơi thế tức là cái phần mặt cười đúng ra phải hiện cả trong phần tin nhắn đến và gửi đi ak

drnguyenluan

Sao mình flash v50 mà không có qt vậy pro. Mình sài 5233. Cai qt 4.7.3 vào thì báo lỗi Pips intaller is not upgradable (-10256), are you continue?

Chỉnh sửa cuối:

vspvietnam

bạn ơi sao khi tôi vào ovi store nó yêu cầu cập nhật phiên bản mới khi đang tiến hành dowload bản cập nhật thì ngay lập tức bị thoát ra là sao vậy

Status
Không mở trả lời sau này.