• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW 523x ver 2.4 Final-C6v40 Ported by lethanhtung90 (26/06/11)

Status
Không mở trả lời sau này.

HAONL

Bạn nào cho mình xin cái Camera Fix được không? Mình thấy mod đó bên Blog Binh24 nhưng down lỗi hoài. Thanks trước!!

ThanhTungHT

Active Member
Sao mình flash v50 mà không có qt vậy pro. Mình sài 5233. Cai qt 4.7.3 vào thì báo lỗi Pips intaller is not upgradable (-10256), are you continue?

Riêng V50 Vì Core đã có 1 phần QT.Nên có thể cài đặt có thể bị báo lỗi.Còn V40 cài đặt bình thường.Bạn có thể dùng Core V50 mới nhất ngày 21/06 trên Blog của Bình để flash.

ThanhTungHT

Active Member
Bạn nào cho mình xin cái Camera Fix được không? Mình thấy mod đó bên Blog Binh24 nhưng down lỗi hoài. Thanks trước!!

Tắt IDM trước khi down.Dùng trình down mặc định của Firefox.

HAONL

Tắt IDM trước khi down.Dùng trình down mặc định của Firefox.

OK. Mình biết. Nhưng thử rồi không được nên mới xin. Bạn có thể send mình chứ. Đang dùng bản của bạn. GOOD!! Chỉ thiếu mỗi cái đó.

ThanhTungHT

Active Member
OK. Mình biết. Nhưng thử rồi không được nên mới xin. Bạn có thể send mình chứ. Đang dùng bản của bạn. GOOD!! Chỉ thiếu mỗi cái đó.

Thiếu cái nào??? :-?:-?:-?:-?:-?:-? Bản này tớ Fix 100% Camera rồi đấy chứ.Còn xin Mod ấy ak.Tớ vứt vung vãi khắp máy rồi.Giờ ko biết đường nào mà tìm.Có đến tận 1000 Mod down về ấy :))

HAONL

Nói vậy bạn không muốn share.. Uhm, dù sao cũng thanks bạn. Mình sẽ thử cách khác vậy. Vì dùng bản 20/6 cook lại,nên nếu down bản này lại phải cook tiếp. Không có time.

M4_Vu0ng_001

bạn qua blog binh24 down bộ icon cho c6v40 rồi dùng font mặc định là được

qua đấy m thấy mấy file này:
" Series60Skin.mif for C6 only
(full menu anna icon - I`m don`t put on update pack to make it more support) "
với lại
"*Anna support pack for C6V40-Convert pack
Use to replace after install Anna for C6V20
Pass : binh24"
cho C6
vậy dùng cái nào,mình dùng cái ở dưới ,dùng font mặc định hỗ trợ trung hàn của DT mà ko được...

quyrombinhduong

Nếu như lỡ dùng Mod Menu 4x4 Small Icon nhưng Menu xấu hoắc à, có cách nào quay lại như cũ ko? ( Ko nói việc Flash lại nhé), cám ơn!

ThanhTungHT

Active Member
qua đấy m thấy mấy file này:
" Series60Skin.mif for C6 only
(full menu anna icon - I`m don`t put on update pack to make it more support) "
với lại
"*Anna support pack for C6V40-Convert pack
Use to replace after install Anna for C6V20
Pass : binh24"
cho C6
vậy dùng cái nào,mình dùng cái ở dưới ,dùng font mặc định hỗ trợ trung hàn của DT mà ko được...

Mình dùng Series60Skin.mif mới nhất trong bản này của Binh 24 cho C6 v40 rùi đấy bạn.Cái bạn Down về,đã cho vào đây rồi.Phải chờ Bình Fix lỗi này nữa.

nicky205

bạn nào kêu flash xong mà máy sử dụng bị delay thì nên vào rompatcher để tắt hết patch đi nhá, bảo đảm hết ngay :D

mrminh2911

Nói vậy bạn không muốn share.. Uhm, dù sao cũng thanks bạn. Mình sẽ thử cách khác vậy. Vì dùng bản 20/6 cook lại,nên nếu down bản này lại phải cook tiếp. Không có time.

Bạn để lại mail có gì mình send cho nhé. Mà bạn dùng máy gì?

vspvietnam

sao không dùng ovi map 3.06 hả bạn, với cả khi cài google map thì có thông báo phần mền đã có sẵn là sao hả bạn

Chỉnh sửa cuối:

HAONL

QT là cái gì vậy mấy bác? e cài vào thì đc cái j?

QT là nền tảng để chạy một số ứng dụng cho đt đó bạn (tương ứng như python..). Khi bạn cài nó không có thư mục hay biểu tượng, mà sẽ chạy ẩn!

M4_Vu0ng_001

hôm qua tối trời chup ảnh tưởng chất lượng tăng lên ai ngờ....sáng nay chụp lại mấy tấm thấy xấu hoắc ah,nhòe khủng,màu sắc nhạt lắm.....
đã bảo sẽ tăng chất lượng cam bằng fw gốc thì phải hứa đấy nhớ tùng.
thanks

mrminh2911

Pc nhà mình ko thể down đc ở blog của bạn Bình để down core 50.6.2. Bạn nào giúp mình up lên mediafire được ko, mình cám ơn nhiều!!!!

Status
Không mở trả lời sau này.