• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW 523x ver 2.4 Final-C6v40 Ported by lethanhtung90 (26/06/11)

Status
Không mở trả lời sau này.

ThanhTungHT

Active Member
thanks rồi nhá :) 4 cái luôn
Anh Tung nhớ làm 4x4 big icon ngang cả dọc luôn nha :D

Thanks trên #1 ấy :)) Thực ra Bản này ko thua kém gì N97 mini đâu.Pin sử dụng e sẽ thấy bất ngờ đấy \-/

Vì cơ chế trả Ram của C6 kém hơn N97 mini nên,Ram C6 tụt xuống rât nhanh,Nhưng bù lại C6 lại có cảm ứng mượt hơn N97 mini.Đấy là những nhận xét của a^^

mislay4ever

bảng sau nhớ có thêm 7 trang kí tự, rồi thêm mặt cười luôn nha anh tùng, ah, xài font android full symbol trung+ hàn luôn cho đẹp :D

Luu_Tan_Vu

bảng sau nhớ có thêm 7 trang kí tự, rồi thêm mặt cười luôn nha anh tùng, ah, xài font android full symbol trung+ hàn luôn cho đẹp :D

chưa ai mod được 7 trang kí tự và mặt cười hết. mình đang làm.

tranconghd89

K cài được nó có báo lỗi gì k ? Hay là đang cài giữa chừng rồi nó out luôn ?

cài xong mở game java đó lên thì nó báo lỗi ứng dụng..hjxhjx...flash lại bản n97mn thì chơi bình thường

tranconghd89

Thế ak.để tớ nghiên cứu sau.Vì Duy Thanh có lần bảo là do Mod tắt đèn phím cứng mà ^^
Đôi lúc chính game java ấy ko hỗ trợ cảm ứng nên ko cài đc.Bạn thử cài 1 số Game khác xem.Vì mình ít dùng game java( Game java chán phèo à+ Đồ hoạ thì đơn giản).Mà cài game nào đc game ấy lun ^^

game mình vẫn chơi bình thường trên bản n97mn mà.

bente402

Vừa flash cáj chát..đễ test pjn đã..mớj càj 67 soft va game..ram 52,tam dc.máy mu0t

socloc20

Hớ hớ làm cái icon mặt cười với 7 trang kí tự mãi không xong, chán chẳng làm nữa. Chờ bản N97mini đó nha Tùng ơi, tuần sau ra care lấy máy về rồi flash luôn :D

ThanhTungHT

Active Member
vậy phải làm sao???
e dùng bản n97mn vẫn bình thường mà

Cái này có thể là do Update java ở ver mới.Các game java cũ ko tương thích với java mới này.Mình nghĩ là thế ^^ N97 mini là bản Update của tháng 10 năm 2010 mà ^^

barracuda

có lỗi này :|
Nếu như bạn muốn giữ bàn phím QWERTY gốc+ Bàn phím mini QWERTY thì dùng Mod này cho vào Rofs2.Đóng gói và Flash
bàn phím qwerty bị mất 1 số phím và trình duyệt web ko thể vào đc :| cứ vào là out

ThanhTungHT

Active Member
có lỗi này :|

bàn phím qwerty bị mất 1 số phím và trình duyệt web ko thể vào đc :| cứ vào là out

Cái này tách từ Ver 2 ra đấy bạn ^^ Ver 2 bạn dùng vẫn bình thường chứ^^ À.Nếu ko bạn xoá cái StaticFeatures.dll Chỉ copy cái 10283389.dll
Còn bàn phím Querty gốc mất 1 phím thì cái này chưa có cao thủ nào fix được^^

barracuda

Cái này tách từ Ver 2 ra đấy bạn ^^ Ver 2 bạn dùng vẫn bình thường chứ^^ À.Nếu ko bạn xoá cái StaticFeatures.dll Chỉ copy cái 10283389.dll
Còn bàn phím Querty gốc mất 1 phím thì cái này chưa có cao thủ nào fix được^^

ko phải mất 1 phím mà mất vài phím và loạn 1 số phím :| cái này do 1 file ngôn ngữ của bàn phím N8 ko tương thích với ngôn ngữ của bàn phím cũ ,mất 1 phím là tất nhiên rồi
file StaticFeatures.dll này để làm j thế bác :-??

ThanhTungHT

Active Member
ko phải mất 1 phím mà mất vài phím và loạn 1 số phím :| cái này do 1 file ngôn ngữ của bàn phím N8 ko tương thích với ngôn ngữ của bàn phím cũ ,mất 1 phím là tất nhiên rồi
file StaticFeatures.dll này để làm j thế bác :-??

Ừm.chính xác.Vì mình đã thay thế file ngôn ngữ fix cho bàn phím N8,nên có thể sẽ ko tương thích với bàn phím Qwerty gốc^^Bạn là người có hiểu biết đấy ^^
StaticFeatures.dll Để xoá mini qwerty và fix lỗi cảm ứng ánh sáng ^^

Status
Không mở trả lời sau này.