• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW 523x ver 2.4 Final-C6v40 Ported by lethanhtung90 (26/06/11)

Status
Không mở trả lời sau này.

traicauhd

mình cho vào thẻ nhớ khi soạn thảo vẫn là dạng ký tự chứ ko phải là mặt cuời.....????

barracuda

mình tách trong bản trước của bác tùng ra cho bạn đó?:))

oh, nhưng bản trc của bác thanhtung có bị thu nhỏ căn lề phải khi quay ngang :| mình ko thích cái này vì khi dùng camera nó bị 1 khoảng đen rất xấu,bản này bác tùng fix như cũ ko bị thu nhỏ nữa mà như fw gốc :|

ThanhTungHT

Active Member
mình cho vào thẻ nhớ khi soạn thảo vẫn là dạng ký tự chứ ko phải là mặt cuời.....????

Mình hiểu rùi cái này là do Series60Skin.mif của icon N8 và icon Anna nhé.Vụ này phải Chờ Bình 24 fix vậy ! Cái này ko phải lĩnh vực của mình :))

banhmj

Một lời khuyên cho các bạn khi muốn dùng mod 7 trang kí tự cho ported fw c6 lần này , nếu cook nó vào sẻ mất đi trang smiley ảnh động và trình duyệt web nokia browser sẽ k open đc.

hongminh004

cảm nhận ban đầu mọi thứ đều ok.thanks Tùng . Mình cài auto hangup ko hjểu sao nó báo cài đặt đã có sẵn?giúp m với

ThanhTungHT

Active Member
cảm nhận ban đầu mọi thứ đều ok.thanks Tùng . Mình cài auto hangup ko hjểu sao nó báo cài đặt đã có sẵn?giúp m với

Nếu là bản Anna thì bạn vào \Resource\apps\ Xoá file AutoHangup.mif đi nhé.Còn N8 cài bình thường.

M4_Vu0ng_001

vừa mới flsh xong
cảm nhận là mượt ,đây là bản fw mình ưng ý nhất của thanhtung tử trước đến giờ và cũng là bản fw ưng ý nhất so với các bản fw cùng thể loại khác
chỉ tiếc đúng một điểu là cái vụ nhắn tin icon mặt cưởi lại không hiển thị được,hi vọng sẽ được fix sớm
thanks again
nice cfw!!!

Chỉnh sửa cuối:

ThanhTungHT

Active Member
:mad: M4_Vuong_001: Yêu cầu bạn chĩnh sữa lại bài viết của bạn vừa rồi.Tất cả các bài viết trong topic này chỉ liên quan tới CFW.Mong bạn thông cảm.Xoá dùm cái cần xoá đi nhé,còn lời khen CFW cứ để lại ^^
:p:p:p

J_Tuan

Hì, mình thích cách trình bày của topic^^. Cố gắng càng đơn giản và ngắn gọn, đẹp mắt ng ta càng thích flash FW bạn ah ^^.
Mình vẫn đợi bản của Cook team :), dạo này tự dưng bị chứng ỳ, ngại sự thay đổi. Cá nhân vẫn thích bản N97 mini của bạn hơn :X

M4_Vu0ng_001

:mad: M4_Vuong_001: Yêu cầu bạn chĩnh sữa lại bài viết của bạn vừa rồi.Tất cả các bài viết trong topic này chỉ liên quan tới CFW.Mong bạn thông cảm.Xoá dùm cái cần xoá đi nhé,còn lời khen CFW cứ để lại ^^
:p:p:p

đã sừa thứ cần sửa,srr + thanks again...hehehe
sớm fix cái lỗi mặt cười nhớ tùng,mong nhất cái này
chứ C6V40 mà thé này thì còn gọi gì là C6V40 nữa,hehe

Status
Không mở trả lời sau này.