• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW 523x ver 2.4 Final-C6v40 Ported by lethanhtung90 (26/06/11)

Status
Không mở trả lời sau này.

traicauhd

đã thay fonts nhưng ko thấy thay đổi khi soạn thảo vẫn là các kí tự chứ ko phải là hình mặt cười hix....?!

ThanhTungHT

Active Member
Đúng đó,tùng cho biết thời gian bạn dùng thử pin ở bản này xem sao?

Chế độ chờ là 4 ngày nhé^^Chỉ nhắn tin và gọi điện.Còn dùng Media thì tuỳ vào từng người^^
p/s: Không có chuyện rớt 2 vạch pin sau 1 đêm như các CFW khác!

thecong260282

Lỗi nhỏ của bản ngày 26/6

Mình thấy lỗi ở bản này rùi nè.đấy là vào các ứng dụng rất chậm và quay ngang màn hình cũng chậm.mình đã rest lại máy và để 1lúc cho ổn định rồi và dùng thấy chậm.nhưng khi cài phần mềm Overclocking.sis và Base Package.sis(chủ yếu là phần mềm này) thấy máy nhanh hơn hẳn.k tin ban cài thử mà xem.

barracuda

bác thanhtung ơi làm hộ mình 1 bản bàn phím qwerty gốc đc ko :( chỉ cần file 10283389.dll thôi,mình tự cook vào đc,bàn phím N8 này bé quá :|

ThanhTungHT

Active Member
Mình thấy lỗi ở bản này rùi nè.đấy là vào các ứng dụng rất chậm và quay ngang màn hình cũng chậm.mình đã rest lại máy và để 1lúc cho ổn định rồi và dùng thấy chậm.nhưng khi cài phần mềm Overclocking.sis và Base Package.sis(chủ yếu là phần mềm này) thấy máy nhanh hơn hẳn.k tin ban cài thử mà xem.

Vào Nhật ký.danh bạ,nhắn tin.Sẽ rất chậm bạn à.Còn lý do vì sao.Bạn tự tìm hiểu.
p/s: Bạn có Mod nào tăng tốc xoay ngang nào nhanh hơn nữa.Có thể chia sẻ cho mọi người!

ctgreen312

Làm sao để có menu 4x4 vậy chủ thớt, mình thì thích menu 4x4 nhưng gà quá, không biết làm, mong chủ thớt giúp đỡ

Luu_Tan_Vu

bạn muốn nhanh thì dùng s^3 đi. còn ở đây để tiết kiệm ram và pin nên k cho nó chạy ẩn. sao mình cứ gặp câu hỏi này hoài

Status
Không mở trả lời sau này.