• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

BOYPPC SERIES ANDROID DESIRE *Z*HD Glass Themes & GINGER_A2SD*EXT*IMG*No Data2SD

Bạn thích bản Android nào?

• Total voters
    54

matmeo41087

Bác nào còn cái file [CWR-DATA.IMG] BOYPPC-SHIFTPDA-DESIRE HD V9.rar không cho em link MF hoặc cái khác cái trang http://uploaded.to đi không tài nào down dc trên trang đó~X(

lungtung

link của chủ topic chịu không down nổi, tốc độ rùa quá, gần xong nó đứt 1 phát là xong. Ai down được bản 16 ginger sense rồi up lên mediafire cho anh em đi.

các bạn cho hỏi bản ginger sense V16 có giống như bản của Imiki không nhỉ, mình thấy cũng là ginger có sense nhưng lại chụp được ảnh nên không hiểu lăm. Anh em thông cảm mình mới mò mẫm android nên vẫn còn gà.
cái này chỉ là giao diện nhái sense thôi,nó là lp sense ui.

dungphp

Ở diễn đàn mình có 2 cao thủ làm đc rom Ginger sense mà chụp ảnh đc ! Phải đao về test, học hỏi phát !

concuarangme

Co bac nao bi loi wifi ban v16 nhu minh khong.Xin loi dang dung mobile.

wifi bản v16 này khó nhận được sóng, trong khi các máy khác xung wanh thì bắt sóng bình thường nhưng v16 thì báo không tìm thấy, ppcboy check lại giúp nghen.

pdatoday

minh share wifi tu laptop song full nhung khong ket noi duoc. Chu topic xem lai cai.

wifi bản v16 này khó nhận được sóng, trong khi các máy khác xung wanh thì bắt sóng bình thường nhưng v16 thì báo không tìm thấy, ppcboy check lại giúp nghen.

pdatoday

ok, minh se kiem tra lai.

Bạn kiểm tra luôn bản V15 nhé. Không hiểu sao mình share wifi từ laptop cho mobile thì máy chỉ tìm thấy sóng wifi nhưng không thể kết nối được.Thanks

minhlc1958

Active Member
Chủ thớt có thể làm một bản GINGER Sense.s cho sd không nhỉ? mình nghĩ là có nhiều bạn cần dùng lắm vì lý do nào đó mà chưa bỏ được WM6.5
Thanks