• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

BOYPPC SERIES ANDROID DESIRE *Z*HD Glass Themes & GINGER_A2SD*EXT*IMG*No Data2SD

Bạn thích bản Android nào?

• Total voters
    54

nongdanb

Mấy bản rom của bác đẹp thật chỉ khổ em ,mang chán qúa ko load về đc,ước chi bản rom nào ở frum cũng up lên MF thì hay biết mấy

vipautoprovtv

cái đồng hồ ngoài home lúc xoay ngang bị lỗi anh boy ơi

Các bác cho em hỏi lấy số điện thoại từ sim card ra android thì làm thế nào vậy thank

Chỉnh sửa cuối:
cái đồng hồ ngoài home lúc xoay ngang bị lỗi anh boy ơi

Các bác cho em hỏi lấy số điện thoại từ sim card ra android thì làm thế nào vậy thank

bạn vào danh bạ,mở tùy chỉnh lên có kích vào ô inport/export, chọn inport from sim card ấy

concuarangme

bản V16 này đẹp và rất mượt :D, khi nào chụp hình of ginger được như froyo thì hay wa

bác ppcboy có bản DHD v11 nữa roài
thông tin Change log
V11 (15.Apr) turn off auto rotation sense, remove Zmooth, fix system

công nhận bác làm việc nhanh wa, thương cho e HD2 ghê :p

jennydontcry

mình mới chuyển mấy bản ấy sang SD thôi, các bản khác không có bạn à.

OK thanks bác.Phiền bác chút là cả 2 bản đó link đều rất khó down hoặc chậm,bác có thể post lên link khác hộ mình được ko?

lungtung

các bạn cho hỏi bản ginger sense V16 có giống như bản của Imiki không nhỉ, mình thấy cũng là ginger có sense nhưng lại chụp được ảnh nên không hiểu lăm. Anh em thông cảm mình mới mò mẫm android nên vẫn còn gà.