• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Anrufen game online trên điện thoại-thảo luận,chia sẽ kinh nghiệm

anhquang636

Hoàn toàn đồng tình với những ý kiến của Duongle và Nha_Tram =D>, thời gian này vào game thấy nhiều mem chửi bậy quá không thể chấp nhận được :(, đây chỉ là trò chơi thôi mà có mất mát gì đâu:(, vả lại mình thấy một điều rất buồn là hầu hết các mem mới vào game chỉ đi xin đồ và nhờ kéo lv:(, cũng biết là giá cả leo thang rất đắt đỏ khiến các bạn không có acc full rất khó kiếm gold nhưng không phải vì vậy mà cứ đi xin, không xin được thì lại trách móc vn kiệt xỉ:|....Nhớ lại ngày trước tụi mình mới chơi cũng vậy thôi chỉ 300k cũng là một tài sản lớn = 300m bi giờ rồi, cũng tự đi cày lv, kiếm gold mua đồ:(... nếu có ai giúp được thì tốt toàn tự thân vận động mà lên, và mình mong bi giờ cũng vậy, vào game ít chửi bậy đi và nếu có ai giúp đỡ được thì đó là điều rất đáng mừng (vì mọi người cũng đâu có time để đi kéo lv cho mọi người, chỉ rảnh thì onl chut thôi). Đây là những gì mình mong muốn có gì không phải mong ae bỏ qua nha:)
Mình chơi char: -_-LPA-_-, LamPhuong, ThienSu, Lam-Phuong, Lamphuonga (5char max, 5 full set nhưng.... mới tặng cho Nha_Tram một staff chaos:D)
P/s: Ai mới chơi chưa có đồ hoặc gold cứ lên world gọi nếu mình có sẽ giúp.

Posted via Mobile Device
Mình nè đang cần gấp full set djscip va 500m để mua đồ nè. Pan lam phu0ng cho minh nha

tuan1302

có anh nào dư staff hay off game ko dùng nữa thì cho e xin với, e mới tạo lại wiz nên ko có đồ gì hết. Char em là: ¤BéLinhDL¤

azn13579

Mình muốn chơi game này lâu lắm rồi nhưng chưa có time.giờ rảnh down và cài xong rồi nhưng cái phần đăng kí và đăng nhập nghe mọi người nói mà thấy nản wa.ai biết cách đăng kí thế nào cho xin thỉnh giáo với!

kidman8x

gio vao game toan thay vn giet nguoi lam niem vui khiep wua minh chi chay wua thui ma cg dinh dan lac toan phai ve lang kho than wua

thattinhdaukho

Char của các bạn lấy tên việt nam sẻ không bị kill nhầm, name nước ngoài làm sao ae biết được trừ trường hợp gặp thằng police_no1

timem_emnoidau

tình hình thế nào rùi ???:-?:-?:-?

tình hình thế nào rồi anh Công, nóng ruột wá. Đã gần 2 ngày ko vào đc 3g chán thật.

Xin lỗi anh em vì cả ngày nay phải về quê, chiều mới lên lại vùi đầu vào máy tính không thể online trả lời anh em được. Xin thông báo tin vui là mình đã làm hòm hòm hết các nhiệm vụ trên rùi, hiện mình đã register xong tên miền, đã làm xong trang chủ, đã change DNS cho tên miền nhận trang chủ, đã thiết kế xong giao diện khá đẹp và phù hợp với game. Hiện nay mình chỉ đăng tạm vài chủ đề bàn luận về ANRUFEN, cái đó (phần nội dung) xin giao lại cho Hạnh và anh em. Mình sẽ hướng dẫn cụ thể cách làm. Nói tóm lại là mình đã hoàn thành 99%, đúng theo lời hứa với anh em, giờ sai đâu sửa đấy thui.
Thể theo yêu cầu của Hạnh, mình sẽ đưa link cho bạn xem qua trước, đồng ý thì mới public với anh em. Vì vậy hẹn bạn 9h-9h30' sáng ngày mai mình sẽ online chờ bạn đến trưa để trực tiếp chat. Hi vọng là sáng mai bạn ra mạng!
Còn giờ ngủ thôi, mấy nay cầy đêm mệt lắm rùi :)

duonglepro

Posted via Mobile Devicedạo này mấy mem vn(và cả nc ngoài) toàn theo đường trâu,rồi dùng thêm pet hỗ trợ atk cũng đc,kn chiến wá sợ chưa kịp chiến là die rồi(nếu dùng chỉ war team).Mà sao game này toàn đặt nhiều ưu tiên cho Rus(sv riêng),china(ver riêng) vậy ta,a Hanh thử kiu n0 ra típ 1 sv of vn nữa là zuj

caongan49

Tình hình là rất tuyệt,tuy nó còn đơn sơ nhưng dù sao đây cũng là 1 đóng góp rất to lớn của anh CÔng.thanks anh nhiều lắm,giờ là phần nội dung

tuan1302

Tình hình là rất tuyệt,tuy nó còn đơn sơ nhưng dù sao đây cũng là 1 đóng góp rất to lớn của anh CÔng.thanks anh nhiều lắm,giờ là phần nội dung
Ax cho em xin link vào test với. À ai biết khi nào xài 3g viettel lại đc ko.

Posted via Mobile Device

caongan49

tình hình là wed forum của chúng ta đã gần dc xây đựng xong về phần nôi dung.sẽ ra mắt ae sớm nhất. Thông báo tuyển mod cho khu vực trao đổi mua bán và hướng dẫn thảo luận . Theo Hạnh về Quang gà đủ tiêu chuẩn về cả 2 khu vực lun,nhưng làm 1 bên thui.ý mày sao quang gà

caongan49

THÔNG BÁO : Kể từ ngày 10-1-2010 web chính thức của ae anrufen sẽ chính thức hoạt động,web mới đc thành lập,và đang mang tên miền free nhưng Ban Quản Trị sẽ hoàn thiện hơn về tất cả trong thời gian tới.Topic này sẽ close trong 10 ngày tới ae chú ý nhe. Đây là web riêng của chúng ta www.anrufenvn.tk

leetran72

Có ai có thể chụp hình cách nâng skill cho kn với wz cho em với đc ko ạ! Cái này nâng skill có 2 trang, em lại mới chơi nên gà vô cùng. Thank bác nào trước :)