• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Anrufen game online trên điện thoại-thảo luận,chia sẽ kinh nghiệm

phongthao

em mới chơi ,ai chỉ dùm cách kháng phép thuật như thế nào với(kháng băng,kháng hỏa.....)

bennychen

Dương lễ ơi tao là Chjcken_79 nè hồi bữa tao bị mất máy nên mất sim rùi mất số of mày lun,gio tao mua máy mới rùi đang muốn chơi Anrufen lai.có j mày nhắn tin số of mày wa cho tao nha.tao có vai vấn đề muốn hỏi mày!

bennychen

Duongle ơi tao Chjcken_79 nè lâu quá ko liên lạc giờ tao muốn chơi game lại nên nhờ mày giúp đỡ tý.mày còn liên lạc với.VoTinhKiem hay QuanAm ko? Mày nói nó nhắn tin cho tao cái.tao muốn xin lại acc Chjcken_79.cảm ơn nha

doinat061105

Hic em mới chơi được mấy hum. Lên được lv23. Sax. Được ông bạn Ukraina cho con rồng bé tí ý. Vào map lv52 bị nó phang 1 phát tèo mất con pet. Hic. E không hiểu thế là reliese nó. Xong. Gặp mấy a e VN Lv cao lắm nhờ kéo Lv hộ tí và xin ít đồ mà kẹo quá, nản, chẳng fairplay tí nào cả. Hic. Đi pt thì bị mấy thằng đồ sát. Chán. Ai chơi pm với e sdt 0986761111

caongan49

Hic em mới chơi được mấy hum. Lên được lv23. Sax. Được ông bạn Ukraina cho con rồng bé tí ý. Vào map lv52 bị nó phang 1 phát tèo mất con pet. Hic. E không hiểu thế là reliese nó. Xong. Gặp mấy a e VN Lv cao lắm nhờ kéo Lv hộ tí và xin ít đồ mà kẹo quá, nản, chẳng fairplay tí nào cả. Hic. Đi pt thì bị mấy thằng đồ sát. Chán. Ai chơi pm với e sdt 0986761111

qua đây nhe bạn www.anrufenvn.tk

Auto

Mình lv 10 rùi mà đánh yếu wớ ồ!
Bạn chỉ mình làm ntn đánh nhanh tí đc hun?
Gì mà rỉa rỉa con heo rừng -8 1lần đánh hà ^^

duonglepro

suy nghĩ of bạn như thế thì ko ai giúp jì đc bạn đâu,đúng tụi này ko fairplay vì tụi này chỉ giúp những gì đáng giúp,bạn ko hiểu jì thì cứ hỏi,vs lại ng ta vào game để chơi,game này đa số ae đều đã đi làm nên ko có nhiều time onl đâu,cái jì cũng cần giúp thì t nghĩ bạn đừng chơi game nữa

Auto

Mình lv23 rùi.
Caongan chỉ mình phải làm thế nào để đánh nhanh tí k?
Mua gì? Ở đâu :)

doinat061105

Hic hnay đọc thêm đc mấy bài, topic dài wa. Hóa ra a Hạnh cũng thuộc CA à? E cũng thế, trước làm phòng hình sự, giờ được xếp cho đi học, e đang học HVCS. Xem topic bằng mobile đau mắt quá. Chơi được mấy hum oy. Mới chơi còn gà, hỏi nhiều cũng bị nói. Char em la SuperWizar lv32. Hỏi xin các bác đồ cùi lượm đc thui, phi shop cũng được mấy gold đâu, có cho thì em xin, không cho thì cũng đừng khinh rẻ nhau làm gì, tâm lý ai mới chơi chả thế. Có gì mong chỉ giáo.

thaiminh40

Mới vào chơi được 2 hôm nay còn gà lắm vì trước giờ chưa chơi game oline bao giờ :) Không biết làm gì cho mau lên lv nhỉ ? Chứ vào đánh quái mãi mới mò lên lv25 mệt muốn đứt hơi. lò mò sang map thứ 3 là bị phang về map 1 chán :((

hinnja222

Mình muốn mua game thì sao nhỉ.
Tốn bao nhiêu tiền.
Giao dịch như thế nào.
Chơi được bao nhiêu ngày.
Mong anh Hạnh giải thích dùm.